Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SummerM
Thu gọn cột thông tin

4 lý do khiến “Remember – War of the son” trở thành một trong những bộ phim truyền hình thu hút nhất.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-1-2016 22:04:27 | Xem tất
Cho đến hiện tại Remember là bộ phim tuyệt vời nhất và để lại ấn tượng sâu sắc nhất đối với mình. Diễn xuất của dàn cast không có gì để bàn cãi, chú biên kịch rất chắc tay. Ngày mai sẽ là sự khởi đầu cho một chương mới hứa hẹn nhiều kịch tính mới, hi vọng chú biên kịch đừng quên loveline của đôi trẻ ^^
Thank sum dịch tin nhé!!!

Bình luận

chết chửa, bị phát hiện =))))  Đăng lúc 20-1-2016 09:56 AM
bà sum thiệt gian xảo, mai ngồi coi phim1 mềnh để tui vs hamy tiểu mạch tường thuật hả =))))))))  Đăng lúc 19-1-2016 10:40 PM
âu cơ ^^ mai chắc chắn onl, hóng tập này lắm mà,vẫn còn bị ám cái nụ cười như trong gif của sum  Đăng lúc 19-1-2016 10:39 PM
coomment cho Mark vs Hamy vs Mach vui thôi =))))  Đăng lúc 19-1-2016 10:33 PM
t sợ ngồi coi rồi ko ngồi tường thực đc haha  Đăng lúc 19-1-2016 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-1-2016 22:22:08 | Xem tất
Mình thấy phim này hay trên cả tuyệt vời
Park Min Young trong phim này thật xinh đẹp, dễ thương
Yoo Seung Ho đẹp trai, nam tính

Bình luận

http://forum.kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=461517&pid=9834453 vào nhà remember tham gia đoán rating tập 11 có thưởng bạn ơi  Đăng lúc 19-1-2016 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-1-2016 23:36:22 | Xem tất
Bài trans qua tuyệt ! Thanks bạn Sum nha !
Về nội dung phim có thể nói sau khi xem xong là " tập này hay nhất" , qua một tập mới đều nói như vậy chúng tỏ nội dung càng ngày càng hấp dẫn ! Về diễn xuất thì khỏi bàn nữa , tuyệt vời luôn nhất là Seung Ho , thề là bản khóc qua thật đi , lúc lạnh lùng thì chết người à .
Còn về cái kết , muốn nhắn gửi đến  bk là , con dân chúng cháu chỉ muốn một cái ending nhớ lâu chứ ko cần day dứt đâu bac ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2016 09:30:22 | Xem tất
Bốn lý do này chắc cũng chưa đủ nhỉ?

Còn dàn diễn viên diễn xuất tuyệt vời nữa chứ

Đặc biệt là diễn xuất bằng ánh mắt...

Ánh mắt day dứt của YSH..

Ủng hộ Sum

Bình luận

Ca'
giờ tớ tham gia còn kịp hơm???????? :PPPPPPPPPPPPPPPP  Đăng lúc 20-1-2016 04:34 PM
giờ t mới thấy mess này :))  Đăng lúc 20-1-2016 11:48 AM
có tấm hẹn hò ở Namsan bên soompi đó, bà ko post tui post nhé, lâu quá :))  Đăng lúc 20-1-2016 10:05 AM
thanks Cá, haha lý do tuy k ghi ra nhưng có đề cập thôi cũng an ủi =)))  Đăng lúc 20-1-2016 09:55 AM
mark thay Múp chốt rồi nhưng nếu Cá tham gia thì sẽ có ngoại lệ :)  Đăng lúc 20-1-2016 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2016 11:22:23 | Xem tất
Phim dù không yêu đương nhiều nhưng vẫn thu hút khán giả, các lý do trên chưa chắc đã đủ hihi.
Chờ mong những diễn biến tiếp theo của phim nhé.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2016 12:05:44 | Xem tất
Tối qua trả lời trong nhà rồi giờ làm thêm 1 bài khu news.
Ngoài dàn diễn viên được yêu thích thì nội dung cũng là yếu tố rất quan trọng.
Cám ơn biên kịch đã mang lại một tác phẩm thu hút như vậy.
Tình người, tình thân, thế lực của đồng tiền ảnh hưởng như thế nào đến nhân tính, đến xã hội đã được khắc họa rất sâu sắc.
Bộ phim với nhiều lời thoại hay và ý nghĩa.

Bình luận

Game này được đó mark, tổng hợp lời thoại của phim à, vậy phải coi lại từ đầu rồi :D  Đăng lúc 20-1-2016 09:35 PM
vô nhà Rem đi, hình như có cảnh hẹn hò ở tháp Namsan, ko biết có bị ông BK troll nữa ko :v  Đăng lúc 20-1-2016 12:23 PM
tình hình là Múp bảo mark làm game về lời thoại ý nghĩa đó Mều  Đăng lúc 20-1-2016 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2016 18:19:20 | Xem tất
Đúng là khi xem Remember cóc cảm giác như xem phim điều tra hình sự điện ảnh vậy, cảnh quay được đầu tư công phu diễn viên từ nam chính đến nam phụ đều xuất sắc hoàn thành vai diễn như nhau, nhiều bạn chê 'phim gì đâu bế tắc', 'phim gì đâu không có một tý lỗi thoát nào cho cha con nhà Jin Woo',... nhưng cá nhân mình nghĩ mạch phim như hiện tại là hợp lý, khi cha Jin Woo mất mới khiến chú luật sư mới phân định rõ ràng và đưa ra quyết định giúp đỡ JW, hiện tại vào khung giờ thứ 4, 5 đúng là không có đối thủ nào có thể soán ngôi vị của Remeber được rồi.

Bình luận

Vào nhà Reme đàm đạo với xem live nha bạn :D  Đăng lúc 20-1-2016 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2016 09:33:36 | Xem tất
Vẫn đang đắn đo có nên xem phim này không vì bản thân đang không muốn xem bất cứ 1 bộ phim nào có tính chất quá căng thẳng.
Tuy nhiên đọc tất cả các lý do trên thì có lẽ đây là một bộ phim đáng xem
Dàn diễn viên thì miễn chê trước mắt chưa xem phim không biết kịch bản thế nào nhưng dàn diễn viên thì nhìn cũng muốn xem phim rồi.

Bình luận

Xem đi bạn, :))) nhà Rem cũng đông vui lắm. "Hơi" căng thẳng thôi. :))  Đăng lúc 21-1-2016 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2016 10:27:35 | Xem tất
Đó là những lý do khiến phim đang ở vị trí dẫn đầu hiện nay.
Diễn xuất của dàn cast quá tuyệt, nhất là HÔ
Cám ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-1-2016 21:05:17 | Xem tất
Duyệt cả 4 lí do luôn
mới đầu mình không nghĩ là sẽ xem Remember, ý là sẽ không theo đến cùng vì dạo này chẳng có thời gian rảnh
nhưng mà ngay sau khi xem xong tập 1, quyết định bất chấp mà đu theo đến cùng
tại vì phim quá hay, quá hấp dẫn, kịch tính và diễn biến chặt chẽ
thêm nữa mình bị thích YSH với KMY í Young thì thích từ lâu rồi dưng mà đây là bộ phim đầu tiên của YSH mà mình xem, cứ tấm tắc khen khả năng nhập vai của ẻm hoài nhất là những cảnh khóc, diễn gì mà xuất thần quá đi mất

Bình luận

Bạn ơi, mời bạn vô nhà rem chơi, có cả game vui lắm. :D  Đăng lúc 23-1-2016 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách