Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

4 bộ phim đáng nhớ làm bạn phải rùng mình vì độ sến sẩm

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 29-8-2016 20:17:55 | Chỉ xem của tác giả
thấy W là sến nhất nhá, nhất khoản mua sách về làm haha, chắc sách đó cháy hàng r quá

Bình luận

chắc quảng cáo sách bạn ah =))  Đăng lúc 31-8-2016 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-8-2016 23:17:18 | Chỉ xem của tác giả
W có cảnh buộc tóc cho nhau thề là mình thấy tình cảm chị em gái thắm thiết á chớ yêu đương gì
Thực ra tại Jong Suk cứ cho mình cảm giác ảnh đóng phim với các chị già là tình yêu của đứa em trai dành cho chị gái luôn chứ hổng có thấy yêu đương gì sất :'(
Hyun Min trong Cinderella mà ở ngoài đời thì chắc phải ăn vài chục cái tát rồi chứ ở đấy mà Sở Khanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-8-2016 23:17:22 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù có thể ngoài đời không ai nói nhưng chả thấy sến tí nào Nhưng dù sao cũng cảm ơn người post cho biết thêm một số câu thoại hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 30-8-2016 14:35:41 | Chỉ xem của tác giả
đã xem 2 trong 4 phim, nhưng mà KMHM có sến đâu nhỉ. 2 nv chính đều lớn tuổi nên yêu kiểm ng lớn mà, có sến sẩm j đâu. Nhất là a nam chính ý anh í ngầu chít đi đc í.
DOTS công nhận sến thật, dừng mà vẫn ko sao vì có SJK đẹp zai manly kéo lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 30-8-2016 23:20:27 | Chỉ xem của tác giả
Người phụ nữ này là chìa khóa của cuộc đời tôi.

Câu này là ảo lòi nhất trong mớ ở trên luôn Xác suất nói ra câu này ngoài đời khéo là 0%, nói xong 2 đứa đào lỗ chui xuống đất

Coi phim chai mặt rồi, nghe mấy câu này hoàn toàn vô cảm :"3 Phim vốn là ảo nên không xét nét làm gì Nhưng mà vẫn thích thoại gần gũi thực tế hơn.

Thanks bạn dịch bài nhé! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 31-8-2016 03:34:54 | Chỉ xem của tác giả
yêu nhau thì phải thể hiện tình cảm chứ
cao hơn tí nữa thì DOTS là đệ nhất rồi
p.s: vẫn chưa quên đc. doctors , #RaeShin của mị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 31-8-2016 05:24:19 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình để đóng dược một cảnh ngọt ngào độ sến cao khiến khán giả nữ đỗ ngây ngất, diều kiện quan trọng nhất là phải ĐẸP TRAI.
cứ cho Hươu cao cổ vào cái danh sách này đi, sẽ chuyển qua phim hài sitcom ngay ấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 31-8-2016 21:40:50 | Chỉ xem của tác giả
haha, cực kỳ đồng ý vs tác giả: chỉ cần là trai đẹp thì lời nói có sến sẩm thế nào vẫn vào thẳng được trái tim của nữ chính (vâng, nữ chính đại diện cho toàn bộ khán giả xem đài ạ ). Mình gần đây xem W, nên cái cảm giác sến sẩm bạn Kang Chul mang lại đoạn bạn í buộc tóc cho nữ chính, rồi chọn váy chọn vóc... haha, ôi vừa xem vừa mắng mỏ biên kịch biến thái cũng vừa cười ngoác miệng không ngậm lại được.  Thank bạn chủ thớt dịch tin ah, đọc bài buồn cười quá. Mà hiếm có cái list nào mà toàn các phim mình xem thế này, hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 31-8-2016 22:40:09 | Chỉ xem của tác giả
Kill Me Heal Me mà sến thì không biết phim nào mới không sến nữa. Sẽ Gì đẹp trai bad boy vậy mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 31-8-2016 23:48:06 | Chỉ xem của tác giả
Thừa nhận ông nào cũng sến k bờ bến.

Anh Hyun Min ak. Anh là kiểu khó ưa đáng iu nhất mà tôi từng gặp đấy. Đúng là cái kiểu ngạo mạn đó ra ngoài đời thì nhận đấm vào ng thôi nhưng lão Ahn làm sao mà nó cưng k tả nổi.

Thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách