Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
Thu gọn cột thông tin

4 bộ phim đáng nhớ làm bạn phải rùng mình vì độ sến sẩm

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-8-2016 19:46:16 | Xem tất
W không hề sến nhá ~~~~ phim rất gay cấn mà có cảnh hồn là nhiều =
Có ngọt ngào thôi chứ chưa sến à nghen ~~~~
Mà sến hay ngọt thì được có vài tập xong lại đùng đùng từa lưa chuyện ~~~
Riết con dân cũng không biết sống sao với Bác Nim T.T
Cứ nghĩ có Doctors trong danh sách :v à mà thôi dù s mình cũng drop Doctors hồi tập 4 rồi ~~~
Còn DOTS thì sến thiệt, mình cũng mê được vài tập, mấy tập sau coi qua loa rồi nhảy xuống tập cuối, mà tập cuối cứ như phim anh hùng của Marvel ấy ~~~~ kì kì sao sao ấy ~~~ ý kiến cá nhân thôi nha )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 20:23:19 | Xem tất
Câu nào cũng làm e đau tim chết mất!
Đặc biệt nhớ Shin Se Gi của em ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 20:40:15 | Xem tất
Mình thì không thấy các phim trên sến mà là kiểu lãng mạn của drama. Còn nếu nói về sến thì dạo này có Doctors là sến chảy nước luôn Mình xem thấy sến quá, chịu không nổi. Còn 4 phim này kiểu lãng mạn mà trong các drama thường có mà, những câu nói làm người xem ấn tượng đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 22:08:36 | Xem tất
Hình như nhiều người mong có Doctors lắm thì phải . Tréo ngoe sao phim mà mấy bạn không-cho-là-sến lại nằm trong danh sách Thật tội cho thân phận cameo muôn nơi , hết phim cũng không được yên !
Phim của chị Kim thì khỏi nói rồi , trùm của sến . Cũng nhờ mấy anh chính cool quá nên chấp nhận được, thậm chí còn phát cuồng nữa . Nhớ hồi Secret Garden , coi phim thì thấy không sao mà viết ra thành lời lại không thể chịu được .
Cuộc sống này đủ mệt mỏi rồi , 1 tiếng mỗi tập đắm chìm trong màu hường  , ít ra cũng lành mạnh hơn thuốc phiện ,tuy  phê mà không hại người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 22:33:42 | Xem tất
Đã nghĩ Doctors hẳn sẽ được xướng tên nhưng hóa ra không có Khá là thích phim nhưng vẫn phải thừa nhận có nhiều cảnh của Hong Hong Hong và Chị Đại ngọt sâu răng luôn
Còn với W, không biết bị cuốn hút vào tình tiết chính nên không để ý hay thế nào nhưng thấy độ ngọt kiểu bình thường kiểu ok fine đối với drama nên không nghĩ nó lại được đánh giá là sến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 02:29:00 | Xem tất
Kill Me Heal Me đâu có sến lắm đâu chẳng qua đặc trưng nhân vật là vậy thôi mà.
DOTS với W thì tình bể bình bông nhưng mà xem phim thấy thích chứ ngoài đời gặp cặp nào như vậy chắc kỳ thị dữ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 09:10:24 | Xem tất
KMHM thì thấy có sến sẩm gì đâu

bạn Se Ki bạn ấy nhìn bạo lực thế thôi chứ ẩn giấu bên trong là Yo Na hám zai đấy

DOTS thì sến thật, còn Cinderella thì tnao nhỉ, k phải sến, k phải hài, mà là chết gục với khả năng tự sướng của 3 ae nhà ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 12:14:57 | Xem tất
minh van chua xem ca 4 phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 15:22:26 | Xem tất
có 4 phim thì thấy rõ 2 phim Kill Me Heal Me và W không hề sến
KMHE là bá đạo thì đúng hơn, Shin Se Ki nói câu nào dù tình cảm cũng giọng như ra lệnh )
W thì được vài cảnh ngọt ngào như buộc tóc ôm nhau kể chuyện xong oành một cái phim lại kịch tính, chưa kịp thấy sến đâu :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 19:43:32 Từ di động | Xem tất
Bài gốc giựt cái tít chẳng khớp tí nào. Đáng lẽ cái tựa phải là "Bốn nam diễn viên Hàn có thể biến phim sến thành cool ngầu" như trong nội dung mới đúng

LJS trong W bao manly và cool, Jisung với KMHM, 2 phim hồi hộp thế mà bảo sến sẩm thì UF ngược tâm như điên thành ra cái gì

@mark1234 @Haven @alwayswaitforu @thaobinh

Bình luận

Will it snow for Christmas cùng biên kịch với UF mà :3 Nhưng đó vẫn chưa phải phim thảm nhất ;( BK này đã 2 lần cho nam nữ chính cùng chết cả đôi rồi =)))  Đăng lúc 29-8-2016 11:17 PM
Xem melodrama nhiều, cảm giác như nỗi đau của nhân vật nó ngấm vào trong xương tuỷ mình vậy, mình thì thích những cái khắc cốt ghi tâm hơn, đau mới khó quên :)   Đăng lúc 29-8-2016 11:13 PM
Hồi mình xem Will it snow for christmas khóc vật vã, giờ hết xem nổi rồi mấy phim bi. Chớ mà ngược còn khổ hơn bi vì toàn tự ngược chớ đâu do hoàn cảnh như bi.   Đăng lúc 29-8-2016 11:05 PM
Cũng tội con dân UF thật, mong ánh sáng cuối đường hầm mãi mà bk ko cho, toàn cho ngược chết lên chết xuống. Mà có người vừa đu UF vừa đu VLXuyên dc nữa :((  Đăng lúc 29-8-2016 11:02 PM
Mình cũng ko dám phản bác gì hết, toàn ở trong nhà tự kỷ thôi. Chắc bạn ko xem nên chưa trải qua cảm giác ngột ngạt khi xem UF :)) mình chỉ mong nó sến lên thôi =))   Đăng lúc 29-8-2016 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách