Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2970|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

2PM Taecyeon xác nhận tham gia cùng Kim So Hyun trong phim truyền hình 'Hey Ghost, Let's Fight'!//Phản ứng netizen

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-5-2016 15:13:19 | Xem tất |Chế độ đọc

Taecyeon sẽ đóng vai nam chính trong Hey Ghost, Let's Fight!

Bộ phim đã thông báo nữ chính là Kim So Hyun và bây giờ được tiết lộ thêm Taecyeon sẽ vào vai Park Bong Pal. Park Bong Pal là một người đàn ông có thể chạm vào và nhìn thấy hồn ma.
Hey Ghost, Let's Fight! được chuyển thể từ bộ webtoon từ năm 2007-2010 cùng tên về một con ma (vai diễn của Kim So Hyun), người lang thang không mục đích cho đến khi cô gặp Park Bong Pal. Park Bong Pal giúp hồn ma siêu thoát và cả hai trở thành bạn bè khi họ làm công việc trừ ma với nhau.
Bộ phim sẽ lên sóng vào tháng 7 trên kênh tvN

PHẢN ỨNG NETIZEN

Ilgan Sports - Naver: [Exclusive] Kim So Hyun xác nhận vai nữ chính trong phim tvN Hey Ghost, Let's Fight!

1. [+1990, -86] Vai rất hợp với cô ấy ~~~ tôi sẽ xem!!

2. [+1121, -51] Cô ấy rất phù hợp cho vai chính. Chúc mừng nha!

3. [+800, -56] Phải xem mới được

4. [+760, -49] Cô ấy như đóng khung với nhân vật ấy !!!!!!! Tôi sẽ chờ !!!!!!

5. [+111, -11] Tôi tự hỏi ai sẽ vào vai nam chính nhỉ ~ Miễn không phải là một thần tượng ~~~

6. [+83, -9] Kim So Hyun thật hoàn hảo cho vai diễn này. Tôi hy vọng họ sẽ chọn một vai nam tốt

7. [+71, -10] Kim So Hyun, Kim Yoo Jung và Kim Sae Ron là thế hệ các nữ diễn viên mới. Làm tốt nhé!

8. [+61, -9] Tôi đang làm sướng rơn lên bởi vì là So Hyun ... Nhìn về phía trước với những gì sẽ kết thúc, họ sẽ tạo ra sự điều chỉnh phù hợp ㅋㅋㅋ Tôi đã đọc tất cả các mùa của webtoon này và tôi không nhớ kết thúc như nào nữa

Source: allkpop
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 15:30:19 | Xem tất
Kim So Hyun mà tưởng Kim Soo Hyun
tưởng cụ chuẩn bị comeback chứ

Bình luận

uhm, thanks nhé  Đăng lúc 1-5-2016 03:33 PM
ôi chết thớt thừa chữ o =))) edited nha ^^~  Đăng lúc 1-5-2016 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 15:41:05 Từ di động | Xem tất
Thấy cũng ko gợp bingu lắm mà thôi kệ cứ đặt 1 viên gạch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 16:52:48 Từ di động | Xem tất
ko hiểu sao mình lại nghĩ vai này hợp với bingu nhỉ hóng phim. thích cả hai bạn ý ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 17:54:16 | Xem tất
Hơi lệch tuổi nhỉ?!
Ko biết couple này sẽ như nào
hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 18:19:35 | Xem tất
Bữa mình đọc thấy nữ chính lớn hơn nam chính 4 tuổi. Hình như đây là tình tiết trong phim thì phải

Thấy Taecyeon với già so với So Hyun. Dù biết em nó 99 mà đóng vai chính thế này thì đành phải vậy ._.

Thôi thì đặt gạch hóng phim thôi 2 tháng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 19:00:10 | Xem tất
đúng là tin vui nam thần"2PM-Taecyeon'lâu rồi mới trở lại-mình rất thích kpop 2PM-
bfilm'Hey Ghost,Let's Fight'-:Kim So Hyun'DX cũng chuẩn-'chúc mừng 'Taecyeon'đã trở lại chúc nam thần dàn DV thành công của bfilm-*Merci bạn rất nhiêu-**

Bình luận

bạn lên phim14 có làm sub đó, links ko biết die hết chưa. kites hình như ko có làm  Đăng lúc 1-5-2016 10:27 PM
mìh coi'Taecyeon"Three Meals Season 1-2"từ đó tới giờ chưa thấy tái xt hóa r nam thần có trog film QH-mìh sẽ kiếm coi:-*ngóg film mới-*Merci bạn**  Đăng lúc 1-5-2016 10:08 PM
Năm ngoái ảnh có đóng "Quốc hội" mà, phim chính trị nên ko nhiều hot news thôi chứ ảnh chăm chỉ lắm  Đăng lúc 1-5-2016 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 22:27:59 | Xem tất
Anh mà đóng cặp vs So Hyun thì ối giồi ôi
K thể tin đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 22:44:42 | Xem tất
Không thích chủ đề ma quỷ lắm
Nhưng có anh Bingu thỳ vẫn phải hóng
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 22:45:21 Từ di động | Xem tất
Ôi cảm ơn bạn taec đã nhận lời tham gia, hình như kịch bản sẽ sửa lại 1 chút cho phù hợp với 2 bạn, mong chờ phim quá đi, mong sao phim tầm 20 tập hoặc nhiều hơn càng tốt, oppa fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách