Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tom-son
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

2PM phản ứng như thế nào khi thấy kiss scene của Suzy với Lee Seung Gi?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-6-2013 13:50:22 | Chỉ xem của tác giả
Trước khi xem đoạn kiss của Su vs Gi thì cứ tưởng sẽ "nhẹ nhàng" lắm, first kiss mà...ai dè "deep" luôn, liên tục 2 phát mới ghê chứ, máu lên não rồi xịt tứ tung...coi xong mất cả lít máu ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-6-2013 15:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt đúng là một scene đã mắt mà. Ý của bác đạo diễn hay là tức tình sinh scene vậy ta. Thiệt là bấn xờ loạn hai bạn này quá. Kute chết người!!!!!!!!! Mà Sung nhà ta hiền với trẻ con quá, chắc là hai người chỉ đóng phim vậy thôi chứ không iu thiệt đâu. Tiếc hùi hụi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-6-2013 17:25:34 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem nên k có cảm giác gì =))
Thật không đỡ nổi với mấy ộp pa Tu-pi-êm :))
Nghĩ sao mà nói con nhỏ mất trí trồi :)) dự là mấy ông đang GATO hả? :))
Thix đc vậy thì lấn sân như con nhỏ đi ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-6-2013 18:22:06 | Chỉ xem của tác giả
mình xem còn phải giật mình nựa lạ {:296:} hôn sâu j mà dữ vậy, cơ mà vẫn thích lắm, sao a Gi cứ đóng phim nào là lại kết luôn couple của a ý ý nhờ, đổi không biết bao nhiêu cp rồi ý {:309:} nhưng nghĩ lại cp nào mình cũng vẫn thích, dù là ai cũng ủng hộ hết mình {:310:}{:311:}

hị hị mà cứ bị thích suzy vs Soo Hyun cơ, đẹp đôi cực cực luôn ý {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-6-2013 20:25:41 | Chỉ xem của tác giả
không biết mấy anh 2pm nói suzy là thiệt hay sao nữa.mấy anh em nhà ni cũng quan tâm nhau thiệt đó, đúng chất nhà JYP lun.
mà công nhận coi cái deepkiss ấy mình cũng ngại nữa là,xịt máu mũi, tua qua cho nhanh, thấy 2 anh chị tình cảm dễ sợ lun, cơ mà mình vẫn thích cái hôn nhẹ giống hồi dream high cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-6-2013 22:23:20 | Chỉ xem của tác giả
Có phải mấy ông anh mãnh thú sợ cô em nhỏ của mình bị đầu độc tâm hồn không? :))
Cũng thật may là Lee Seung Gi oopa hôn đấy. Mình cảm thấy nụ hôn đó thật ngọt ngào thật nhẹ nhàng mà cũng thật ấm áp nữa
Nếu mà Suzy phải đóng với một trong các 2PM thì dựa theo hình ảnh mình chỉ sợ nụ hôn đó tràn ngập bá đạo thôi. Lại còn khó xử nữa =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-6-2013 01:40:56 | Chỉ xem của tác giả
đặtt gạch
mình còn sốc khi thấy quả kiss đấy
tưởng phớt phớt thôi.
can tội first kiss trong phim mà
e YW còn ngây thơ. ai đời cho phát deep luôn :))). kiểu phải vượt mặt e CJ í :)))
các a chị trong JYP lại đc dịp sốc vs kon( đã từng) là út của cả nhà. nói nó út ít mà kinh nghiệm kiss trên màn ảnh của nó phong phú quá. :)). chắc các a cũng phải ghen tị lắm
mà phản ứn của các a là ghen tị hay thik thú đấy :
nói thế thật khó hiểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-6-2013 09:04:55 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, phải nói là cái cảnh hôn đó mình xem còn lên máu nữa là, cứ y như thật ấy, cuối cùng sau biết bao lần hôn hờ mới được một lần lắm đưới mà, Ủng hộ anh chị nhiệt tình. Có vẻ như đây là một couple đẹp đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 20-6-2013 14:37:53 | Chỉ xem của tác giả
ú ạh, cứ về nhà JYP là bị troll liền, cứ về nhà khi nào cũng nhộn và hài hước tình cảm

chắc cái vụ hôn hít này, sẽ còn được nói dài, khi nào mấy đứa tụ tập thì chắc có cái chủ đề để  trêu đây

nói thì nói vậy, chứ khi đọc những tin này mình thấy rất vui, thấy các oppa ở 2pm và cả 2am và cả gd JYP khi nào cũng biết và quí trọng nhau như những ng bạn và anh em thật sự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách