Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 990|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

2PM Junho chia sẻ về những khoảnh khắc Kim Woo Bin làm rung động trái tim anh ấy.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
2PM Junho chia sẻ về những khoảnh khắc Kim Woo Bin làm rung động trái tim anh ấy.

2PM Junho đã chia sẻ về việc Kim Woo Bin quan tâm đến anh ấy như cách mà các chàng trai chăm sóc cho một cô gái.

Trong suốt chương trình ‘Radio Star” phát sóng vào ngày 19 tháng 4 của đài MBC, Junho đã hết lời khen ngợi người bạn của mình Kim Woo Bin về cách xử xự và sự chu đáo của anh ấy.

Junho chia sẻ “Có một lần, vì ánh sáng quá chói nên tôi không thể mở mắt ra được vậy nên Kim Woo Bin đã tiến lên đứng trước mặt tôi để che bớt đi ánh mặt trời."

Junho nói thêm rằng, “Khi chúng tôi phải đi bộ gần đường, Kim Woo Bin đã đến và đi theo tôi, để đảm bảo rằng tôi tránh xa những cái xe đang chạy ngoài đường.”

Ngoài ra “Khi chúng tôi đi ăn sau đó, tôi lấy một thìa cơm và cậu ấy đã để một ít thức ăn lên trên thìa cơm của tôi [bởi vì thế tôi có thể ăn chúng cùng với nhau]

MC Yoon Jong Shin còn tiết lộ rằng, “Kim Woo Bin thậm chí vẫn còn giữ liên lạc với Kim Gura. Bất kì ai luôn giữ liên lạc với Kim Gura đều rất tuyệt vời.”

Có vẻ như là Junho và Kim Woo Bin đã trở thành bạn bè thân thiết sau khi tham gia  bộ phim “Twenty” cùng nhau kể từ năm 2015!

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2017 11:33:32 | Chỉ xem của tác giả
ối trời , không ngờ Bin cũng biết quan tâm den bạn dien chung của mình 1 cách chu dao nhu vậy dấy .
Junho thich quá còn gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-4-2017 11:40:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Coi xong Twenty là mê lun tình bạn của ba ông nhân vật chính. Cũng k ngờ mấy anh vẫn còn giữ liên lạc và thân thiết như z thấy cách Woo Bin quan tâm tới bạn bè như z con trai như Junho còn 'rung động' chứ đừng nói đến nữ giới cám ơn thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-4-2017 12:48:42 | Chỉ xem của tác giả
Anh khủng long tốt tính lắm mà lị
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2017 14:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Bin chu đáo và 'ga lăng' quá, nếu là mình chắc tim cũng rung rinh lên mất. Lúc đầu cứ nghĩ kiểu người như Bin sẽ lạnh lùng, khó gần hoặc còn cục tính nữa; có vẻ Bin rất hòa đồng và cũng giữ nhiều mối quan hệ tốt cùng mọi người. Chúc anh tiếp tục thành công trong sự nghiệp nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-4-2017 14:16:32 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh dễ thương ghê, chúc hai anh luôn thân thiết và có tình bạn đẹp,thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-4-2017 14:47:45 | Chỉ xem của tác giả
ôi trái ngược vs vẻ ngoài lạnh lùng, hok ngờ anh ấy lại ấm áp như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-4-2017 18:02:00 | Chỉ xem của tác giả
Đứng lên để che nắng cho cả bạn diễn nữa cơ đấy đáng yêu quá đi mất Bin à nghe có mùi bromance ở đấy hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-4-2017 21:16:48 | Chỉ xem của tác giả
Vẻ ngoài lạnh lùng, khô khan nhưng nội tâm lại chu đáo , ga lăng vô cùng bất kể nam hay nữ
Nếu Jun Ho là con gái chắc đổ đứ đừ Bin nhà mình rồi
Junho chia sẻ “Có một lần, vì ánh sáng quá chói nên tôi không thể mở mắt ra được vậy nên Kim Woo Bin đã tiến lên đứng trước mặt tôi để che bớt đi ánh mặt trời."

Có bạn thân cao to cũng có lợi lắm chứ bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-4-2017 09:06:17 | Chỉ xem của tác giả
Anh khủng long có nhiều tình bạn đang ghen tỵ quá
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách