Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1619|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

2PM gặp điều kiện bất lợi khi quảng bá "My House"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-10-2015 12:30:01 | Xem tất |Chế độ đọc
Một năm lại sắp sửa kết thúc, và cư dân mạng đang nhìn lại một số chiến dịch quảng bá ca khúc và chỉ ra điều kiện bất lợi của 2PM trong lần trở lại mới nhất với "My House".

Bài đăng gốc trên Pann đã làm rõ rằng mặc dù bài hát "My House" của 2PM thực sự chất lượng nhưng nó đã không đem lại kết quả tốt do thời gian quảng bá quá ngắn. Fan cho rằng "My House" đã không nhận được nhiều sự đón nhận do nhóm nhạc nhà JYP không có nhiều thời gian để quảng bá cho nó.

Bài đăng chi tiết trên Pann như sau:

Tiêu đề: “Bài hát thần tượng đen đủi nhất năm”

"Đó là 2PM. 2PM quảng bá "My House" chỉ trong 5 ngày rồi phải bay sang Nhật để chạy tour.

Nhưng trong vòng 1 tháng sau đó, "My House" vẫn trụ vững trong Top 20. Với một nhóm nhạc nam thì đó là một thành tích tốt trên các bảng xếp hạng nhạc số.

Thực ra kế hoạch lúc đầu là quảng bá trong 4 tuần nhưng vì ông đạo diễn MV chạy sang quay cho nhóm khác nên họ buộc phải rút ngắn thời gian quảng bá xuống còn một tuần.

Tui thích điệu nhảy quay tròn của họ ㄹㅇ Thân hình vỡ vụn của Jang Wooyoung

MV cũng rất thú vị.

Tiếc hùi hụi luôn ㅠㅠ "My House" là một bài hát tốt đến thế cơ mà ㅠㅠ

Cứ mỗi lần nghe "My House" là lại thấy tiếc ㅠㅠ Họ chỉ có các hoạt động quảng bá trong vòng 1 tuần..."

Cr. Koreaboo
Vtrans. [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuthuynhokitty + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2015 12:52:18 | Xem tất
haiz vậy là bên ấy cũng biết vụ này sao
khổ thân đen gì mà đen dữ, gặp phải ông đạo diễn MV hắc ám
công nhận bài My House nghe hay thật, sau này mấy bạn nonfan bên ấy nghe live
xong rồi thành fan của bài này luôn mà
nhiều khi nào mấy trang trên face mấy bạn ko phải fan cứ ném đá mà đao hết cả lòng
cũng vào đọc đó rồi buồn bả đi ra thôi, gà nhà mình mình biết nên cứ kệ ai nói gì mặc ai
cứ ai cũng như mình thì còn gì mà nói nữa, mình mà ko thích ai mà hok quan tâm luôn
ném đá người ta chi tội, mà biết ném đã đành, đằng này hok bít gì cũng nói như đúng rồi ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2015 16:00:47 | Xem tất
bực cái ông đạo diễn đó lắm luôn
gần ngày comeback rồi dưng nói không quay là không quay, làm mọi thứ cứ nhốn nháo cả lên
My House cũng diễn ít thật, chờ bao lâu mới thấy trở lại mà cho quảng bá mỗi tí rồi lại đi tour
tiếc ghê, nhạc và MV đều chất lượng vậy mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 23:15:20 | Xem tất
ai dám bảo trai nhà em flop???
ừ thì flop đấy. vậy mà chỉ quảng bá có 5 ngày mà vẫn trụ dc trong top 20.
flop nhưng vẫn là nhóm nhạc kiếm ra nhiều tiền nhất trong nhà JYP.
dạo này Jun.K sáng tác lên tay quá. Go Crazy đã hay rồi, My House nghe lại càng nghiện nữa.
cũng tại cái ông đạo diễn hắc ám, ba phải. từ giờ trở đi cạch mặt lão luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 09:55:17 | Xem tất
My House nghe cũng được quá đó chứ,
Cơ mà 2PM hồi này không còn được như xưa
Cứ thấy đen đủi sao á,
Thấy tiếc cho mấy zai
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 22:55:08 | Xem tất
Bản thân 2PM cũng thú nhận rằng JYP Hàn ko "chăm sóc dự án" tốt như JYP Nhật. My House, ngoài việc dính phải lão đạo diễn "mất dạy", khi come back vào đúng dịp dịch MERC chưa dứt nên mọi thứ ngổn ngang. Bọn anti-hottest cứ kêu 2PM bị thất sủng, nhưng dường như ko phải vây. Nhìn cảnh fansign ở Tony Moly hồi trưa nay mà thấy ấm lòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2015 15:02:28 Từ di động | Xem tất
Nghiện bài này luôn nói chung luôn luôn ủng hộ 2pm hehe ngày nào mình cũng nghe bài này hot nhất trong album của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách