Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1724|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

2NE1's Minzy chính thức rời nhóm.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
2NE1's Minzy chính thức rời nhóm.

Sau các bài báo về việc Minzy của 2NE1 đang thảo luận với các công ty đại diện khác, Công ty YG đã tổ chức họp báo và đưa ra thông báo chính thức về tương lại của 2NE1 cũng như các tin đồn xung quanh việc Minzy rời nhóm.

Công ty YG thông báo 2NE1 vẫn sẽ tiếp tục hoạt động mà không có Minzy.

Dưới đây là thông báo chính thức của YG:

Đây là thông báo chính thức của YG về các tin đồn liên quan đến việc tan rã của 2NE1.
Chúng tôi rất tiếc phải thông báo tin này tới người hâm mộ 2NE1, những người đã chờ đợi nhóm từ lâu.
Chúng tôi chính thức thông báo với các bạn rằng: Em út Gong Minzy của 2NE1 đã không còn là một phần của 2NE1.

Hợp động của YG và 2NE1 hết hạn vào ngày 05.05.2016. Tháng 1 vừa qua, chúng tôi đã có cuộc thảo luận trực tiếp với từng thành viên về việc gia hạn hợp đồng và thể hiện mong muốn duy trì nhóm. Đáng tiếc, Gong Minzy không có cùng mong muốn như vậy.

Phải nói lời chia tay với đồng nghiệp đã làm việc cùng chúng tôi từ khi còn là thực tập sinh trong 11 năm thực sự là khó khăn. Tuy nhiên, chúng tôi hoàn toàn hiểu và tôn trọng tình thế của Gong Minzy khi nhóm bất ngờ phải dừng quảng bá 2 năm trước. Do vậy, thực sự chúng tôi cảm thấy có lỗi hơn là không hài lòng.

Sau khi thông báo quyết định rời nhóm của Gong Minzy, các thành viên còn lại đã thực sự bối rối và hỏi “2NE1 sẽ tan rã như vậy sao?” Yang Hyun Suk đã gặp mặt 3 thành viên và nói, “Tôi muốn bảo vệ 2NE1 đến phút cuối cùng cho dù có bất cứ chuyện gì. Khi khó khăn, hãy bên nhau, mạnh mẽ và cùng vượt qua.” Để thể hiện sự quyết tâm, 3 thành viên còn lại đang chuẩn bị bài hát mới để trở lại vào mùa hè. Sẽ không thêm thành viên thay thế Gong Minzy.

2NE1 là nhóm nhạc đã nhận được rất nhiều tình cảm từ người hâm mộ trong và ngoài nước, đủ để thực hiện chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới, trong 7 năm từ khi ra mắt.

Ngay cả theo ý kiến nước ngoài, việc duy trì một nhóm trong hơn 7 năm không phải việc dễ dang’.
Thực tế, gần như không thể duy trì nhóm mà không phải vượt qua những thăng trầm và khó khăn nào.

Cũng như những khủng hoảng mà nhóm đã trải qua khi nhóm phải tạm dừng mọi hoạt động chính thức do sự khó 2 năm trước, chúng tôi cũng sẽ làm tất cả để vượt qua việc thành viên rời nhóm này.
YG và các thành viên hứa sẽ có sự biến đổi mạnh mẽ dành cho người hâm mộ, những người đã tin tưởng vào âm nhạc của 2NE1 và chờ đợi họ.
Chúng tôi hứa sẽ trở lại với âm nhạc phù hợp và đậm chất 2NE1 nhất.
Cám ơn.

Credit: Soompi.com
Viettrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-4-2016 17:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, chuyện xấu nhất cũng đã xảy ra rồi, huhu, đọc tin mà thấy đau lòng. T.T , Thương cho Minzy, gắn bó với YG cũng gần 11 năm, cả tuổi trẻ em ấy trải qua cùng 2NE1, bây giờ ra đi thật rồi, cả người đi lẫn ở lại chắc cũng buồn không kém. Hi vọng em ấy sẽ tìm ra con đường mà mình phải bước tiếp để vẫn có thể tiếp tục đồng hành cùng âm nhạc. 2NE1 mãi mãi vẫn là 2NE1 gồm 4 mảnh trong lòng mình. Vô cùng chia buồn cùng các bạn Blackjack !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-4-2016 17:15:13 | Chỉ xem của tác giả
buồn nhỉ
nhóm nhạc idol chỉ biết 2ne1
chỉ thích nhóm này, cơ mà Minzy ra thì tiếc thật
có MInzy kết hợp với CL thì mới hoàn hảo được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-4-2016 17:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin này xong chả biết nói sao nữa
4 người cùng bên nhau bao nhiêu năm, trải qua biết bao nhiêu chuyện, đến lúc sắp comcback thì lại chia tay như thế này. Chuyện cũng đã xảy ra rồi chỉ mong MinZy sẽ thật thành công ở nơi cô bé đến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-4-2016 17:54:46 | Chỉ xem của tác giả
Dù không phải là BJs nhưng cũng cảm thấy đau lòng, đây là lần đầu tiên YG có thành viên rời nhóm
Vậy là lần cuối cùng 4 người đứng cùng sân khấu là tại MAMA 2015, giây phút từng mảnh 2NE1 xuất hiện chỉ muốn hét lên
Bố Yang đã hứa sẽ bảo vệ 2NE1 đến cùng cả BJs và YG stan cũng vậy, sẽ luôn bảo vệ và ủng hộ đến cùng
Mong Minzy sẽ thành công trên con đường đã chọn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-4-2016 19:50:39 | Chỉ xem của tác giả
Cũng chẳng biết nói gì hơn, chỉ mong là bạn ấy sẽ thành công dù ở bất cứ đâu, với vai trò gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-4-2016 20:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Chia buồn cùng các BJs nhé, lúc idol của tui rời nhóm tui cũng buồn và không thể tin được. Nhưng dù sao cũng mong là mọi người ai  cũng thành công trên con đường riêng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-4-2016 01:43:34 | Chỉ xem của tác giả
cái cảm giác của các fan nhóm khác ...
chưa baoh nghĩ mình sẽ có cái cảm giác này ...
hụt hẫng ko chịu đc ko dám lên facebook đọc những tin liên quan thế này nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-4-2016 14:06:23 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự 2ne1 là nhóm nhạc nữ duy nhất mình nghe full album!
Theo dõi từ thời lollipop tới giờ, quá tiếc cho Minzy!! Cô bé còn trẻ, tài năng, rap-hát-nhảy đều giỏi
Cứ ngờ Minzy sẽ là tương lai của 2ne1, ai dè 7 năm đã phải dừng lại
Mong rằng cô bé sẽ thành công với nghiệp solo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-4-2016 12:31:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Buồn man mác. Kỉ niệm thời trẩu tre xì ten xì khói của mình toàn nghe nhạc 2NE1! Dù sao nhóm cũng tồn tại được với thương hiệu cá tính sôi động một thời. Mong rằng bợn Mizy sẽ phát huy được tài năng, bước tiếp trên con đường âm nhạc. !! P/s: có vẻ là con  số 7 huyền thoại các nhóm nữ . Hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách