Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: llike_krf
Thu gọn cột thông tin

20 nhóm nhạc KPOP trụ vững qua thời gian

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-12-2016 09:13:13 | Xem tất
trong danh sách này thì Shinhwa mới là nhóm huyền thoại còn Suju sẽ nối tiếp sự nghiệp huyền thoại kia )) mình khâm phục tất cả cá nhóm họ đều trải qua bao nhiêu sóng gió mới được bền vững như hôm nay, T-ara đáng được tuyên dương nhất, sau thời kỳ bị ghẻ lạnh như vậy họ mà vẫn đứng dậy và làm ấm lòng người hâm mộ hi vọng nhóm có thể duy trì lâu dài hết mức có thể, để cho những người trước đây kỳ thị họ sáng mắt ra
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 11:06:53 | Xem tất
từ 6 năm trở đi nhóm nào em cũng iu cung thik. mấy nhóm mới đây thất sự là hok bik đén
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2016 13:41:57 | Xem tất
Những nhóm còn trụ vững đều trở thành tượng đài Kpop cả rồi.
Không biết đã bao nhiêu mùa nghe các bài hát của các nhóm kể trên, mà không ngờ nhóm đã hoạt động nhiều năm như vậy.
Mong rằng các nhóm sẽ trụ vững và trường tồn như Shinhwa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2016 14:30:09 | Xem tất
Các nhóm trên đều đã vượt qua lời nguyền và vẫn sát cánh bên nhau
Nhóm vượt qua trên  7 năm đều trở thành tượng đài của Kpop
Cơ mà thắc mắc xíu sao k có DBSK trong danh sách vậy? tuy chì còn 2 người và cả 2 đang nhập ngũ nhưng cũng ra mắt 10 năm cùng thời với BB mừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2016 20:42:58 | Xem tất
thật sự những nhóm nhạc này đã gắn với tuổi thơ của mình hihi (hơi ngượng) mình yêu họ lắm
chứ những nhóm mới debut hai ba năm gần đây mình chỉ biết tên chứ không ấn tượng nhiều
cảm ơn bài tổng hợp ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 15:48:09 | Xem tất
Super Junior chính là tấm gương của không ngừng nỗ lực và phấn đấu. Nhiều người hay nói fan suốt ngày kể khổ nhưng nếu như quay lại thời điểm ngày đó với xuất phát điểm là nhóm nhạc dự án mà đã có thể đi cùng nhau chặng đường 11 năm thế này thì quả là vô cùng phi thường. Dù bị đánh giá thấp, dù ít người công nhận nhưng điều đáng quý và trân trọng nhất chính là SJ và ELF luôn trân trọng và nương tựa vào nhau. EH cũng từng nói "Ngoài ELF ra chúng tôi không còn ai cả." Bởi vậy nên chúng ta hãy cùng nhau tạo nên 20 năm, 30 năm nữa nhé! SJ chính là thành xuân và cũng là người bạn đồng hành trong suốt thời niên thiếu, chúng ta đã trưởng thành cùng nhau. Hãy tiếp tục già đi cùng nhau nhé.
Không liên quan lắm mà nhân dịp anh Mây đến Việt Nam tự nhiên tâm trạng... Team HN ngồi ăn bánh gato no ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách