Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mot_film51
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

15 ngôi sao nam đã từng chia sẻ về mối tình đầu của mình

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-9-2016 15:25:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, Rae Won của tôi, đáng yêu quá
Nghĩ đến những gì anh đã trải qua cùng với mối tình đầu của mình, cảm giác thật tuyệt vời
Thật tiếc khi hai người không thể đến với nhau. Chị ý xinh và có phần đáng tin nữa. Giờ chị kết hôn có 3 con rồi, anh có khi nào nhớ đến chị không?

Joon Gi anh yêu, nếu anh có hẹn hò ai thì hãy hẹn hò trong âm thầm thôi nhé. Rồi thông báo cưới luôn cho em. Đừng có để lộ tin tức hẹn hò làm gì không em gato với người kia chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-9-2016 16:48:26 | Chỉ xem của tác giả
6. Ryoo Joon Yul
Mối tình đầu của Ryu Joon Yul đã liên lạc với anh sau khi xem bộ phim anh đóng , Answer Me 1988 !
“Tôi đã thích một cô gái khi đang học tiểu học. Tôi chưa bao giờ thổ lộ rằng tôi thích cô ấy và cũng hiếm khi gặp cô ấy từ tiểu học đến giờ. Cho đến một ngày, khi tôi đã trưởng thành hơn nhiều, cô ấy bất ngờ bất đầu xuất hiện trong những giấc mơ của tôi. Tôi nghĩ đó là vì cô ấy từng là mối tình đầu của mình”
“Cô ấy đã liên lạc với tôi và bảo rằng mình đã xem tôi diễn xuất trong bộ phim. Tôi hi vọng mọi thứ tốt đẹp sẽ đến với cô ấy. Nghe nói bây giờ cô ấy đã kết hôn”.

Tình đầu cũng là tình đơn phương như Jung Hwan luôn hả
Có lẽ vào thời điểm đó cô ấy cũng đã biết anh thích cô ấy, chờ đợi lời tỏ tình của anh chăng?
Mặc dù biết là có thể anh đã không còn vấn vương gì chuyện tình này nữa rồi mà đọc xong vẫn buồn quá
Ôi mặt chó của tôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-9-2016 17:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài này lại nghĩ đến phận mình, chưa biết anh chồng tương lai của mình bây giờ anh đang ở đâu, đã có mấy mối tình rồi. Em đây đến giờ vẫn chưa có mảnh tình vắt vai nào đây anh
Mà nói chứ mối tình đầu công nhận luôn là điều mà người ta khó quên được, con trai cũng thế mà con gái cũng vậy, mình rất hâm mộ những ai có thể kết hôn vs mối tình đầu và sống hạnh phúc ấy, nhưng có lẽ chuyện đó ở thời nay chỉ là một câu chuyện cổ tích khó xảy ra được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-9-2016 17:07:36 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Vịt thích những cô gái thông minh quyến rũ nhỉ, chưa 1 lần thấy bạn ấy đề cập đến ngoại hình của bạn gái lý tưởng.
Thích những người có suy nghĩ đánh nhanh thắng nhanh trong chuyện tình cảm, cảm thấy họ thật may mắn vì đã ngay lập tức rơi vào lưới tình với 1 ai đó.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-9-2016 17:18:14 | Chỉ xem của tác giả
mối tình đầu của mấy anh dễ thương thật đó <3
ko thành nhưng vẫn còn kỷ niệm đọng lại
không biết mấy cô gái đó h có tiếc ko ta? người ta thành sao lớn hết rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-9-2016 17:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Chú Cha tuyệt quá, trong bao nhiêu người nói về mối tình đầu đã có 2 người kết hôn với tình đầu của mình.

Và chú Cha thật quá tuyệt, dễ thương quá trời.

Nhìn vợ chú cũng đẹp mà gây thiện cảm nữa.

Chúc cả gia đình chú hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-9-2016 18:06:01 | Chỉ xem của tác giả
new rất hay và thú vị
cảm ơn bạn đã dịch
hehe, đọc mấy cái mối tình đầu của người nổi tiếng này hay nè
đa số trong đây mình đọc hết rồi
ấn tượng nhất là chuyện của anh Cha
hehe, giờ ai cũng ngưỡng mộ ảnh
quyền lực trong giới giải trí
gia đình hạnh phúc
ngưỡng mộ nhân cách của ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-9-2016 18:21:48 | Chỉ xem của tác giả
Hầu hết các oppa toàn hẹn hò năm trung học nhỉ

Giờ mới biết là Suk mỏ zịt đã có nụ hôn đầu năm 18t ==" tự hỏi k biết đứa con gái nào may mắn thế chứ lại, đã thế còn vẫn giữ liên lạc cơ huhu

Ngưỡng mộ chú Cha Tae Huyn quá mối tình 13 năm, lại còn cùng nhau kết hôn, sinh con nữa chứ, cảm thấy gato vs chú quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-9-2016 18:38:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình biết một người con trai bật khóc khi kể về mối tình đầu, đó chính là Joo Won. Mối tình đầu của Won là từ thời học sinh, nên ai cũng có thể hiểu được đó là mối tình ngay thơ, trong sáng như thế nào, là mối tình bắt đầu bằng những rung động trái tim, là mối tình thuần khiết nhất. Khi nhắc đến tình đầu, Won không khỏi xúc động. Bởi anh luôn luôn không muốn có tính toán trong tình yêu, nên giờ đây, khi trưởng thành, anh lo sợ anh sẽ thay đổi.
Vì thế mà mình thích Won nhiều lắm luôn, không phải chỉ là một diễn viên giỏi, mà còn bởi con người anh giữa đời thường, luôn giản dị như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-9-2016 18:44:42 | Chỉ xem của tác giả
Tình đầu rất đẹp và khó quên
Nhưng trong số 15 anh trên kia thì được mấy anh kết thúc với tình đâu nhỉ ?
Tại sao tình đầu nó đẹp và ngọt ngào mà toàn phải chia tay , mà cũng chính vì  không thể đến với nhau nên mời là " mối tình đầu "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách