Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1904|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

15& phát hành single nhạc số "Can't Hide It"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cặp đôi song ca 15& gồm Park Ji MinBaek Ye Rin đã quay trở lại với single nhạc số “Can’t Hide It”!

Hai giọng ca đầy nội lực đã có sự trở lại với 1 bản ballad mang thương hiệu của bộ đôi, khiến người hâm mộ càng nóng lòng mong đợi hơn nữa vào nhóm nhạc của JYP Entertainment.

Cả hai cũng đã biểu diễn bài hát mới trong tập cuối cùng của “Kpop Star 3” trên SBS, nơi mà Park Ji Min đã bắt đầu cách đây 3 năm.

Hãy cùng thưởng thức ca khúc dưới đây!

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... e-it-digital-single
Trans: [email protected]

p/s: vị trí hiện tại của "Can't Hide It" trên các BXH:

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 Amazing !

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2014 22:41:55 | Chỉ xem của tác giả
Nghe rất "đã"  tai đấy ạ, e kết hai bé này lâu rồi , từ lúc "I dream". Bé Yerin trông rất feel, rất thích chất giọng trầm lạ của e, còn bé Jimin thì rất hài hước và giọng khoẻ kinh.
Nhìn vị trí trên mấy bảng xếp hạng mà vui hết lớn luôn, giọng hai e quá đỉnh. Chúc hai em trong lần comeback này nhiều thành công nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-4-2014 22:49:24 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát này hay dã man..
Nghe qua cái teaser đã kêt nổ bát đĩa rồi..
Hôm nay nghe cả bài phải nói thật là quá DAEBAK!!!
Bây giờ các bé đang đi chiếm lĩnh các bảng xếp hạng rồi..
Vui lắm..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-4-2014 23:07:47 | Chỉ xem của tác giả
nghe hay vậy ta
sự kết hợp hay lắm! chúc 2 em mong trong chiếm lĩnh các bảng xếp hạng thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-4-2014 23:13:08 | Chỉ xem của tác giả
Can't hide it nghe tuyệt vời luôn! Khoe được giọng 2 bé!
Biểu diễn live mà nghe còn hay hơn audio nữa! Khúc cuối Jimin đáng yêu chết đi được, Yerin thì ngày càng xinh đẹp! 2 bé comeback thành công nhé!
Nhìn Bố JPY "phởn" mà thấy buồn cười chết đi đc! Tuần trước là YG và tuần này là JYP được quả phổng mũi vì gà nhà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-4-2014 23:20:59 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích lần comeback lần này của 15& , bài hát nghe nhẹ nhàng , dễ thấm vào lòng người, 2 em nhà này thích hợp hát nhạc soul, nghe buồn buồn da diết ,mặt JYP nhìn vui quá đi , hi vọng lầnnày  2 em sẽ thanh công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-4-2014 23:45:33 | Chỉ xem của tác giả
bài này đã tai dã man!!! >"< cơ mà sao JYP cho các em cái style gì mà già khú đế thế giời!!! 15& chứ có phải 27 - 30 & đâu cà!!!!
cho chúng nó ăn mặc xì tin tí có chết ai nào!!!! bài háy thì yêu chết đc mà nhìn như 2 bà  quả phụ T.T ôi jimin cụa tôi!! tôi yêu em lắm mà sao em vs ye rin hát đỉnh như này mà ko tạo đc hit nhỉ!!! vì e là quán quân mà xuất phát của e ko đc như á quân làm tôi thấy hơi buồn!!1 nhưng mà giờ tôi thấy đc nghe e hát là hp rồi!!! t vẫn còn giữ bản over the rainbow của em!!! bài hát mà đã mấy năm rồi t vẫn ko thể xóa đi đc!!! yêu lắm cô bé nhỏ đáng yêu của tui!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-4-2014 23:50:30 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng 2 tình yêu của chị các em xuất sắc lắm. Bài hát vừa khoe giọng của 2 bé lại vừa hợp với lứa tuổi, dễ thương cực kì. Lúc xem teaser đã thích bây giờ nghe hát live toàn bộ càng thích hơn. Dạo quanh 1 vòng các BXH thấy 15& nhà mình leo cũng cao đấy nhỉ, chỉ trừ melon với cyword là chưa #1 thôi, 15& cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-4-2014 00:09:26 | Chỉ xem của tác giả
Thí sinh Kpop Star có vẻ debut/comeback khá cùng lúc nhỉ
Mình ko xem Kpop Star, ấn tượng với 15& từ bài Somebody
Cũng lâu rồi 15& mới trở lại
Bài này rất hay nhé, theo mình còn hay hơn cả Somebody lần trước, và công nhận là 2 bạn khác cute và hát cũng phiêu, nghe live rất hay
Không biết lần này 2 bạn chỉ ra single thôi hay cả mini album nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-4-2014 16:03:00 | Chỉ xem của tác giả
sao em ji min không thấy gầy đi tí nào vậy? biết là em đang tuổi ăn tuổi lớn. nhưng thấy em có vẻ béo lên chứ không thấy gầy đi.
giọng hát của em em thì không bàn cãi nữa rồi
nhưng về khoản trang phục thì không chấp nhận được. nhìn như mấy chị 30 ấy.
làm ơn cho 2 em nó ăn trẻ trung tí. em nó múp míp nhưng đừng bắt em ấy mặc đồ đen suốt vậy.
hai em nhớ hoạt động đều đều nha. đừng có chìm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách