Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: con_lua93
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

13 nữ khách mời tuyệt vời nhất Running Man

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-1-2017 22:51:30 | Chỉ xem của tác giả
Tập có Han Ye Seul mình thích cả 2 chị luôn chơi rất hết mình, chế Ye Seul phong cách khá Mỹ, cũng bựa bựa chịu chơi, cái giọng của bả nói câu gì cũng mắc cười, nhất là câu :"Cái này là cái gì vậy chứ  
Thích Hani của Exid, man lỳ ghê gớm, chịu chơi, kinh dị nhất là màn kéo quần trước toàn thể camera đang chĩa vào như đúng rồi
Tập các ác nữ cũng cười bò, thú vị và các chế cũng lầy lội, quẩy mạnh nhiệt tình
Còn các tập có những chị già thì vừa hài vừa áp lực cho các thành viên, tội nhất Jong Kook
Han Hye Jin mình thấy gần giống Song Ji Hyo, không ngố bằng, ko hên bằng nhưng rất hợp với Running Man, mời làm nữ 2 thấy cũng ko tệ, nhân cách cũng khá nữa, thiệt tập tới VN chế nghe lõm bõm người ta khen mình đẹp cái mặt cám ơn rất thiệt tình
Nói chung tham gia show mà, cứ ai chịu chơi ko quá điệu đà hình tượng hay diễn quá lộ, quá giữ gìn thì xem ok lắm, bựa đc càng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-1-2017 23:01:55 | Chỉ xem của tác giả
ấn tượng nhất là Ye Ji Won luôn buồn cười ngay từ phút đầu, học cùng lớn với chú châu chấu nhưng mà cứ nhất quyết gọi oppa cơ xong thỉnh thoảng quên lại đổi lại cười tưởng chết ý chứ
ngoài ra thì ấn tượng với cả khách mới song ji hyo nữa khách mời rồi thành thành viên cố định luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-1-2017 23:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Biết ngay là có Han Hyo Joo, bà chị xinh đẹp và chí chóe với Haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-1-2017 00:06:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tập 213 là các khách mời nữ chơi đỉnh và nhiệt nhất!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-1-2017 01:50:52 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem các tập của HHJ thôi, thấy cô này cũng hài lắm, chơi hết mình và ko để ý hình tượng, đặc biệt nhớ cú móc chân thần thánh của Haha luôn khổ, HHJ chắc đc mệnh danh là sao nữ nhọ nhất RM mất sẽ theo dõi các tập trog list này để mở rộng tầm mắt mới đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-1-2017 09:17:19 | Chỉ xem của tác giả
trong danh sách này thích 2 nàng Ye Jin, Hyo Joo và Ji Hye, nhiệt tình mà không sợ mất hình tượng, nhưng mình thấy còn nhiều nữ khách mời tuyệt vời nữa mà ví dụ như Hyori về độ lầy và nhiệt tình thì chị í là người đầu tiên mình thấy và cũng vì thế nên tự động thích xem những show thực tế của Hàn Quốc luôn, còn nhiều nữa nhưng ngồi nhớ ra cũng mệt phết =) ôi nhớ những ngày xem RA mà cười k nhặt đc mồm =)
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-1-2017 09:27:21 | Chỉ xem của tác giả
Trong list đây thích nhất tập có Han Hyo Joo với Park Bo Young
HHJ thì là sự nhiệt tình chịu chơi gạt hết hình tượng sang một bên
kiểu như RM mấy người đàn ông không coi HHJ là con gái nữa luôn, tại chơi máu lửa và hăng quá
với cả phải công nhận tham gia RM mà có tố chất thể thao tốt cũng là lợi thế nữa
còn PBY thì đơn giản lắm, tại vì em ấy quá quá ư là đáng eooo~ mặc dù tâm điểm không phải là mình trong những tập mình tham gia nhưng chỉ cần cứ đến đoạn PBY là tui lại tự động bật chế độ fangirl rồi í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-1-2017 09:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Danh sách trên có một người mình đồng ý nhưng một số thì không, cá nhân mình nhắc đến khách mời nữ là mình nhớ đến ngay tập có dàn ác nữ ep 213, tập ấy cười lăn cười bò ý, không thấy một xíu gượng gạo luôn
sau đó phải kể đến bà Sò nhà SNSD, bả trả giá thấy sợ luôn
Nhưng mà nhắc đến RM lại buồn, sắp phải chia tay rồi
Cám ơn bạn dịch đã dịch bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-1-2017 23:57:15 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình cũng thấy rất tiếc vì các tập chị Bo Young tham gia thì chị ấy đều không được chú ý mấy.
Nhưng mình lại thấy chị ấy rất đáng yêu, nhất là tập gần đây nhất chị ấy tham gia thì aegyo bắn tung tóe hết cả, đang lúc rượt nhau mà cứ gọi các oppa đi theo bắt phụ, dễ cưng hết sức luôn.
Ngoài ra có Han Hyo Joo cũng dễ thương nữa, tính cũng lầy lội không khác gì dàn main cast :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-1-2017 08:35:52 | Chỉ xem của tác giả
Series ác nữ là hay nhất Mấy chị diễn viên là tuyệt nhất Coi mất tập đó lại tới mấy lần mà vẫn nhây Vẫn rất ấn tượng mà màn tạo dáng của sooae với ú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách