Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: maintt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 trận "thư hùng" hấp dẫn nhất "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 23-10-2013 16:43:04 | Chỉ xem của tác giả
mấy tập có chú Min Soo đáng sợ thật, mỗi lần có chú ấy là tự dưng có 1 cảm giác duy nhất, running man thua rồi @@,  nhưng mà tập đầu tiên chú Min Soo chơi trog RM là cũng bất ngờ trước chiến thắng của sis Mong, tưởng là thua rồi chứ, lúc đó quả thực nể sự mưu trí của sis lúc đang nguy cấp, còn các thành viên nam ngồi thong thả nghĩ rằng sis Mong thua rồi, mà tập đó lại không phát sóng cảnh lúc các thành viên biết sis Mong thắng nhỉ, muốn coi những vẻ mặt lúc đó ghê.
tập 164 thì khỏi nói lun, không ngờ của không ngờ, nói đâu trúng đó, một sự trùng hợp bất ngờ không dàn dựng, coi mà cười không chịu nổi.
Mình thì muốn đề cử tập 110: có khách mời là Park Tae Hwan với Son Yeon Jae, lúc xé bản tên theo số thứ tự được rút thăm ban đầu, lúc chỉ còn Gary, Yeon Jae và Gwang Soo còn sống sót thì có hai thành viên được hồi sinh nhờ rút thăm lại, cảnh đó cũng bất ngờ nhất lun, Kẻ Mạnh và Tae Hwan sống lại mà không hề có sự sắp sếp trước, hình huống lúc cả hai đấu với nhau cũng vô cùng căng thẳng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 23-10-2013 17:15:18 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là xem mấy tập này thấy hồi hộp thật.
nhất là mấy tập có chú choi min soo tham gia thì đúng là ngộp thợ luôm.
xem mà cứ như phim kinh dị ý.
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-10-2013 17:54:03 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên là vote ngay cho các tập có bác Chuê Min Xu rồi {:412:} ôi bác già đáng yêu của cháu
Tập nào có bác là y như phim kinh dị pha hành động hài lun, bác í cũng đóng góp ý tưởng cho sự xuất hiện hoành tá tràng của bác í mà
Chỉ buồn cười lão Châu chấu sợ mất mật nhưng vẫn sĩ diện )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 23-10-2013 18:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Ở đây thì mình mới coi tập Law of the Jungle, thấy mấy phần chơi ban đầu cũng hấp dẫn nhưng đoạn cuối có vẻ không được như thế, thậm chí việc đảo người tình thế của đội khách mời mình còn thấy gượng gạo như sắp xếp vậy! Các tập được đề cử hầu hết đều là 3 chữ số nhỉ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-10-2013 18:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc chiến kimchi vs Han Hyo Joo này
Rồi tập việt Nam nữa rất căng thẳng nhưng cũng không kém phần vui nhộn
Koi mấy tập săn Châu chấu vs RM thiệt là hại não với thót tim mà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 23-10-2013 18:59:14 | Chỉ xem của tác giả
mấy tập được đề cử ở trên tập nào ta cũng thích hết trơn
uh tập với Shinhwa cũng hay lắm nha,
thích nhất mấy tập mời Family outing luôn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 23-10-2013 19:22:57 | Chỉ xem của tác giả
mình thịch nhiều tập lắm
nhưng thích nhất là tập Park Ji Sung ep 96 97 ấy
xem tập đấy cái đoạn đá bóng mà cười lăn từ trên ghế xuống đất
mặt thì căng ra vì cười còn tay ôm bụng quằn quại haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 23-10-2013 19:44:23 | Chỉ xem của tác giả
Những tập Idols championship tập nào cũng rất hay đó chớ >
riêng mình thì mình không thích mấy khách mời là vân động viên hay tuyển thủ vì khát khao chiến thắng của họ quá lớn mà quên mất RM chỉ là chơi trong chương trình giải trí, chơi hết mình nhưng chỉ chơi cho vui thôi trừ Park Ji Sung ra vì anh này rất chi là đáng yêu >
còn tập đấu Law of the jungle thì xem chỉ thấy tức anh ách thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-10-2013 20:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Running man nhiều tập rất rất hay luôn
PD phải nói là có trí sáng tạo, nhiều tập có nội dung rất hấp dẫn
Mấy tập kể trên công nhận tập nào cũng hay
Nhưng ko thích tập 145 lắm. Phải nói tập này vòng xé bảng tên căng thẳng cực độ luôn, cứ xẹt xẹt, người xé người đỡ người bảo vệ, các running man phối hợp phải nói là trên cả tuyệt vời. Nếu đội khách ko có chuyện một người tự dưng dc hồi sinh vs Running man tự nhiên chia tách nhau ra, Jong Kook ko hiểu vì lí do gì lại chờ cơ hội cho đội kia xé hết bảng tên đội mình mới chịu xuất hiện thì tập này có lẽ đã hay hơn rất rất nhiều
Mình là mình thích nhất tập 141 thế gới động vật. Mặc dù ko thích nữ khách mời nhưng Hươu cao cổ chiến thắng oanh liệt cuối cùng. Tập này xem cười là nhiều nhưng cũng ko kém phần thú vị :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-10-2013 20:58:21 | Chỉ xem của tác giả
Thích 138 nhất vì có vợ chồng Cún ta ,ep ấy coi mà đau cả bụng

mọi khoảnh khắc ta đều nhớ hết ,nhớ cả gương mặt cậu ta khi cười ,khi ăn kem nữa cơ

148 vì có Ngố .cười đau bụng với cái màn oẳn tù tì

đoạn kéo co thật sự là rất hoành tráng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách