Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14283|Trả lời: 77
Thu gọn cột thông tin

10 trận "thư hùng" hấp dẫn nhất "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-10-2013 22:45:13 | Xem tất |Chế độ đọc

Dù cho phần lớn các tập Running Man đều là trận chiến giữa 7 thành viên hay những màn đối đấu với các khách mời, tuy vậy, vẫn có một số tập nổi bật bởi tính chất căng thẳng và hồi hộp. Dưới đây là danh sách 10 trận chiến hấp dẫn và vui nhộn nhất trên Running Man.

1. Săn Running Man (tập 118)

Choi Minsoo, người nổi tiếng với vai diễn lôi cuốn trong các bộ phim cổ trang như Chuno, đã tiến hành một cuộc săn gây kinh hoàng với các thành viên Running Man, lần lượt loại bỏ họ theo thứ tự các con số của các thành viên từ các thử thách trước đó. Điều ngạc nhiên, đây là một trong số ít các tập mà Kim Jong Kook hay Sparta Kook đầu hàng mà không chiến đấu.

2. Thợ săn Châu Chấu (tập 69)

Yoo Jae Suk, người đã phản bội thợ săn Choi Min Soo khi phá vỡ giao ước của mình trong việc tạo một liên minh chống lại đội của Kim Jong Kook, không phải một mà đến tận hai lần. Điều này đã đặt nền móng cho trận chiến căng thẳng giữa Yooruce Willis và Choi Min Soo. Choi Min Soo, người rất giận dữ với sự phản bội này đã yêu cầu PD chương trình tổ chức một chiến dịch săn châu chấu. Điều này thực sự là nỗi ám ảnh của Châu Chấu Yoo Jae Suk.

3. Running Man đối đầu Law of the Jungle (tập 145)

Cuộc đối đầu giữa những thành viên của hai chương trình đòi hỏi nhiều thể chất nhất, đội Running Man đối đầu với đội chơi Law of the Jungle. Tuy nhiên, HaHa đã phản bội đội Running Man bằng cách gia nhập đội đối thủ. Sự trở về của một bảng tên bị xé rách báo hiệu một cuộc chiến căng thẳng và ngang sức giữa hai đội chơi năng lực nhất.

4. Idol Championships 2 (tập 129)

Như để trả thù cho thất bại nhục nhã trong giải vô địch thần tượng lần 1, trong giải đấu vô địch lần 2, Kim Jong Kook và Song Ji Hyo đã có màn báo thù ngọt ngào cho đội Running Man khi hoàn toàn "nghiền nát" những kẻ sống sót cuối cùng của đội thần tượng là Lee JoonSulli

5. Cuộc đua đặc biệt với Jackie Chan (tập 135)

Hãy thừa nhận điều này. Bao nhiêu người trong chúng ta đã mở to mắt ngạc nhiên khi nhìn thấy siêu sao Thành Long bước ra từ cánh cửa và chào đón các thành viên Running Man.

6. Người siêu năng lực (tập 74)

Một tập phim hoàn toàn vui nhộn, trận chiến người siêu năng lực phần nào thể hiện được sự khéo léo và sáng tạo của các PD Running Man trong việc giữ chân khán giả. Tập này đã tạo ra những tiếng cười hài hước khi Jae Suk và HaHa luôn thi nhau hét lớn"Có người đang làm phiền tôi" bất cứ khi nào màn đấu khẩu trẻ con của họ xảy ra.

7. Trận chiến Zoombie (tập 98)

Ai có thể ngờ rằng người sống sót cuối cùng Yooruce Willis sẽ phải chiến đấu với Monday Couple Zoombie. Điều hài hước là, Yoo Jae Suk đã phát hiện ra Song Ji Hyo chính bởi mùi nước hoa của cô.

8. Tạm biệt Ah In! (Tập 164)

Khi khách mời Yoo Ah In tham gia chương trình, anh ấy đã phải hứng chịu lời nguyền huyền thoại của Song Ji Hyo. "Tạm biệt, Ah In", mỗi khi Song Ji Hyo nói câu này, chàng diễn viên khách mời tội nghiệp ngay lập tức sẽ bị đẩy xuống nước.

9. Chiến tranh là đây - phiên bản anh em Easy (tập 162)

Trong tập đặc biệt gần đây với sự tham gia của nhiều khách mời là các nhóm nhạc thần tượng 2PM, A Pink, Beast,...Kwang SooJi Suk Jin đã có một trận chiến vô cùng tuyệt vọng để tránh vị trí cuối cùng. Đây chắc chắn là một trong những trận chiến "ác liệt" nhất giữa những "Át chủ bài" - Những thành viên yếu nhất Running Man.

10. Đề cử của người xem - Trận chiến nào trên Running Man khiến bạn ấn tượng nhất?

Nguồn: dramafever
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 22:46:12 | Xem tất
Mình bắt đầu xem RM từ tập 98
Từ 98 về sau này xem đủ không thiếu tập nào còn 98 về trước thì mỗi lần đọc news thấy có tập nào hay lại lục ra xem :))
Thích nhất tập 162 "Cuộc chiến thần tượng", 164 "Tạm biệt Ah In", tập 138 có Jong Suk với Woo Bin, tập 129 Idol Championship 2  ^_^

Bình luận

Done ^^  Đăng lúc 23-10-2013 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 22:48:01 | Xem tất
Tớ thích nhất ep 138 vì có Cún Bin và Jong Hyun..
Lý do tớ thik tập này là vì vợ chồng đôi trẻ nhà tớ ..
Chỉ thế thôi..
Tình hình chung tớ vẫn thik những tập có idol hơn, vì bè lũ idol nó ngố ứ chịu được {:184:}
Thêm tập có Big Bang nữa, tập có lão TOP thộn ấy .. vật vã {:126:}

Bình luận

vậy hả ^^.  Đăng lúc 23-10-2013 12:29 AM
tớ giựt chỗ do thớt đang edit xong rồi tớ mới edit chứ mà :D  Đăng lúc 23-10-2013 12:23 AM
bạn nhầm chủ đề rồi  Đăng lúc 23-10-2013 12:21 AM
done ^^  Đăng lúc 23-10-2013 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 22:49:40 | Xem tất
Chiếm chỗ phát. :v :v

Số 1 là chuẩn luôn rồi í.

Dù chú Min Soo rất hung dữ nhưng mình vẫn mong muốn chú trở lại một lần nữa để hù dọa RM. :D

Dù chú có ghê gớm thật đấy, nhưng thấy hành động của chú đôi lúc ngố ngố - so cute kiểu gì ấy. :))

Rất thích chú. Trong những thợ săn thì thích nhất là chú luôn. :D

Tks chủ thớt dịch news! Ngoài ra thì tập nào cũng thích í. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 22:50:59 | Xem tất
xem full tập và đã xem đi xem lại đến mấy lần
thấy ep nào cũng hay và hấp dẫn hết
thích ep zoombie với ep siêu năng lực.ngoài ra ep virus giận giữ cũng hay
khi ko có khác mời nữ thì 7 người đấu với nhau mới đúng nghĩa 1 trận đấu thực sự

Bình luận

mình cũng giống bạn. đã xem hết các tập rồi nhưng thỉnh thoảng lại xem lại. :)  Đăng lúc 24-10-2013 10:34 AM
done ^^  Đăng lúc 23-10-2013 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 22:52:25 | Xem tất

Minh thì thích tập của bạn Ngố với Hyun Woo coi mà cười đau cả bụng với tấm mátxa nhé

Còn có tập của cụ Gi nữa nói chung là kha nhiếu tẫp coi mà cười đau cả bụng với RM

Thanks chủ thớt nha

2 vợ chồng thắm thiết

cre: tumblr

Bình luận

ôi cảm ơn bạn ^^ ko biết có sub chưa T__T  Đăng lúc 22-10-2013 11:02 PM
tập 168 đó bạn 2 anh chị nhìn yêu lắm ^^  Đăng lúc 22-10-2013 11:00 PM
hix hix ko liên quan nhưng cho mình hỏi tí :D ảnh ôm nhau này là trong tập mấy vậy bạn ^^  Đăng lúc 22-10-2013 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 22:53:35 | Xem tất
Cá nhân mình thích tập có chú Thành Long nhất! Lên phim đánh đấm ầm ầm mà hôm ấy chú cute vô đối, thân thiện lắm luôn!
Tập idol cũng hay nhưng không gay cấn lắm! Nếu thêm thì mình muốn thêm tập Avenger, hài nhất đoạn biến hình với Gary ôm cái balo đằng trước làm người nhện!

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 22:56:01 | Xem tất
mặt tiền mặt tiền
thực ra trong danh sách trên chỉ có tập Zombie là thích nhất, những tập còn lại cũng hay cơ mà có lẽ không ấn tượng nhiều với mình
nếu đề cử mình sẽ đề cử tập 124, cuộc chiến mà bỏ phiếu để bầu vua đó, tập đó thực sự quá ấn tượng với mình
còn tập đấu với Law of jungle thì ở thớt RM tranh cãi nhiều vấn đề nhạy cảm lắm

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 22:57:41 | Xem tất
Edit #1

No 1 và No 2 chuẩn quá rồi, nhất là săn châu chấu mấy phen chú nhảy bổ ra làm mình giật bắn, mà giọng chú Chấu thảm thiết làm cho không khí đã căng thẳng lại càng thêm thảm mà cũng buồn cười lộn ruột nữa.  
Mặc dù không phải là 2 ep mình thích nhất nhưng phải công nhận là xem 2 ep này hay mà ngồi xem hồi hộp muốn rớt tim luôn, đặc biệt cả 2 ep lần nào mình cũng coi nửa đêm, càng thêm ly kì  

Edit #2

Đề cử cho No 10: Có lẽ vì quá thích Gong nên tập 108 của nàng là xem nhiều nhất, dù là thể loại hài lãng mạn siêu bỉ bựa chứ không phải thư hùng gay cấn gì cho cam nhưng mà lần nào cũng ngồi nghiền ngẫm với tâm trạng rất háo hức {:438:}
À thêm tập ở Việt Nam, dù đã xem đến thuộc lòng rồi thì vẫn cứ thích ngồi xem đi xem lại mãi không chán {:180:}

Mà thôi túm lại cho nó gọn thì RM mềnh thích tấtttttttttt

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 23:13:13 | Xem tất
cá nhân mình k thích No. 2 lắm, vì cảm giác tập này rùng rợn thế nào ý. kiểu lúc chị Ji Hyo bị Choi Minsoo bắt, tiếng hét thất thanh của chị ý rõ ràng là rất sợ hãi và bất ngờ còn lại các ep kia thì hay khỏi nói rùi, gần đây nhất cái tập có Ah In, câu 'Ah In anyeong' như kiểu thần chú ấy. 2 tập Idol championship thì hay khỏi nói luôn. còn tập Jungle 's Law thì có hơi bức xúc vì đội Jungle chơi xấu nhưng cảm thấy tinh thần đồng đội, biết hỗ trợ lẫn nhau của Rm thật là daebak. tui cả đời này yêu Rm luôn á

Bình luận

xem tập này sợ nhất sau đó đến tập chị em ma :>>  Đăng lúc 23-10-2013 10:40 PM
thì mình cũng thấy ep này hay nhưng kiểu thấy gay cấn quá ý, Rm k đc chuẩn bị về tâm lí nên hoang mang ra mặt luôn  Đăng lúc 23-10-2013 10:26 PM
nhưng xem tập NO.2 cũng rất kích thích đó chớ :>  Đăng lúc 23-10-2013 07:45 PM
mình cũng edit rùi nha hihi  Đăng lúc 23-10-2013 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách