Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 nhân vật nam / nữ ấn tượng nhất trong phim truyền hình năm nay

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 30-12-2016 03:59:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái danh sách đúng gì đâu
Có ai chưa được xem nhớ mò xem đi nhé
Thế lại một năm nữa trôi qua roi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 30-12-2016 08:48:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng công nhận cái danh sách này. Cũng thích chị Cha Soo Hyun, thích Geum Bi và Shim Chung ah . Thanks bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 30-12-2016 15:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những nhân vật xứng đáng, nhưng khơi tiếc vì không có tiểu thái giám KYJ hihi
cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 31-12-2016 22:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Em chọn hạng 10 nhân vậ Kim Shin trong Goblin. Anh ấy là một hình tượng người đàn ông hoàn mỹ đẹp trai giàu có và nhiều khả năng đặc biệt. Thích nhất là cảnh anh ấy say rượu mà không biết mình say rượu và lúc trong cảnh tiệm ăn khi anh ấy nhớ mình đã say rượu như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-1-2017 00:18:15 | Chỉ xem của tác giả

toàn mấy nhân vật rất cá tính nhỉ nhỉ
thích nhất SHJ trong Oh hae Young luôn
xem mà cười ko nhặt đc mồm
Thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 1-1-2017 02:28:13 | Chỉ xem của tác giả
Bên nam cá nhân mình hơi thất vọng khi không có Tứ gia bên Moon Lovers vì mình thấy đây là một nhân vật khá ấn tượng và xứng đáng được ở trong danh sách này, dù vậy 10 nam còn lại nói chung cũng đều vô cùng xứng đáng. Nhân vật sunbae của Park Hae Jin đúng chuẩn sociopath control freak siêu lạ, yêu tinh Kim Shin thì khỏi nói rồi đang làm mưa làm gió xong lại còn moe hết chỗ nói nữa chứ.

Bên dàn nữ thì số 1 quá quá quá chuẩn rồi khỏi phải nói luôn, Kim Hye Soo đúng kiểu chị đại đóng phim lúc nào cũng có sức hút mạnh mẽ. Có nhân vật Kim Dan của Nana tuy mình chưa coi mà thực sự đọc cái mô tả nhân vật làm mình muốn đu series này quá chừng luôn, để hôm nào rảnh sẽ coi thử. Tuy nhiên có số 10 mình không thấy thuyết phục lắm vì mình cảm thấy cách diễn của Jeon Ji Hyun chẳng có gì đột phá hay độc đáo khi làm tiên cá cả  so với các nhân vật cũ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-1-2017 12:40:32 | Chỉ xem của tác giả
Về nhân vật nam thì mình ấn tương nhất Hạ sĩ Seo Dae Young của JinGoo cơ trời ơi xem DoTS bị anh ấy thu hút, kiểu nhìn ngoài thì cực lạnh lùng phũ phàng nhưng trái tim ấm áp hay nói những câu lãng mạn vãi chưởng ấy Cả Big Boss cũng tuyệt vời nữa, công nhận DOTS xây dựng đến 4 nhân vật chính ai cũng cá tính ai cũng chất cả Sau đó đến Thế tử Lee Young của nhà Mây Họa T^T PBG đúng là diễn xuất bằng ánh mắt thành thần cmn luôn rồi, kiểu làm sao mà ai có thể thoát khỏi những ánh nhìn với cảm xúc mãnh liệt như thế cơ chứ
Gần cuối năm mình còn đu bám thêm Romantic Doctor và bị lọt hố Yoo Yeon Seok luôn, nhân vật Kang Dong Joo của ảnh trong phim quá cool, ai đời mở miệng ra là "Tôi muốn ngủ với tiền bối" okay fine anh lầy lội quá rồi đấy
Về nhân vật nữ thì thích nhất Yoon Myung Joo của JiWon trong DOTS cá tính, mạnh mẽ nhưng vẫn không mất đi nét đẹp của một cô gái cần có người đàn ông của mình bên cạnh để bảo vệ. Vẫn còn nhớ như in câu chị ghi trong tấm thiệp "Quà đang trên đường tới. Nhớ anh mỗi ngày mỗi đêm, đoàn kết." Huhu, quá tuyệt vời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 8-1-2017 16:40:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích nhân vật Soo Hyun của ss Kim Hye Soo trong Signal và sư phụ Kim của chú Han Suk Kyu. Diễn xuất rất tuyệt và tràn đầy sức hút. Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách