Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 nhân vật nam / nữ ấn tượng nhất trong phim truyền hình năm nay

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-12-2016 05:01:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình ấn tượng với các drama của tvN nhất, chưa bao giờ theo dõi nhiều phim của đài tvN đến thế. Điểm lại năm nay mình đã xem: signal, reply 1988, another oh hae young, the k2, goblin. Đài SBS theo dõi 2 bộ, doctors và truyền thuyết biển xanh, KBS thì hậu duệ mặt trời và mây họa ánh trăng, còn đài MBC xem mỗi bộ two worlds - lúc đầu hay hay càng về sau càng đuối.
Giải daesang của đài SBS mình nghĩ sư phụ Kim của Romantic Doctor hoặc giáo sư Hong Ji Hong của Doctors dễ thắng lắm vì vào vai bác sĩ không hề dễ, mà 2 phim đó tinh nhân văn cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-12-2016 07:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Dạ, nam sao mà mị thấy chuẩn thía k biết

Yoo Jung sunbae thực sự đã khiến m ăn k ngon, ngủ k yên, bần thần mất 1 thời gian dài dài

Các vị trí sau cũng hem có gì thắc mắc, chỉ tiếc k thấy có thần chết thoai

Bên nữ thì ấn tượng vs OHY và KHS của Uee hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-12-2016 08:08:23 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ Six Flying Dragons không được tính cho năm nay, nhưng Lee Bang Won là nam nhân vật mình ấn tượng nhất trong tất cả các phim đã xem trong năm.
Còn nhân vật nữ thì thích nhất là Oh Hae Young, và đó cũng là 1 bộ phim rất tuyệt.
Thanks bạn đã đăng tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-12-2016 08:20:08 | Chỉ xem của tác giả
Danh sách nam chuẩn phết. Ấn tượng nhất là Yoo Jung của Park Hae Jin rùi. Ko phải do diễn xuất của các diễn viên kia ko bằng mà có lẽ khó tìm ra 1 nhân vật như Yoo Jung có sự 2 mặt đối lập, nửa xấu nửa tốt trong cùng 1 con người, Park Hae Jin thể hiện rất tốt, quá tốt nhân vật này. Tiếc cho Park Hae Jin khi ko có giải thưởng nào cho vai diễn này
Bên nữ mình ấn tượng với cô Kim Hye Ja trong Dear my friends. Cảnh cô đau đớn nhớ lại quãng thời gian khi đứa con đầu lòng mất và trách cứ người bạn thân duy nhất đã ko quan tâm đến cô khiến mình khóc nức luôn.

Bình luận

và Best Artist Award trong lễ trao giải Best Artist Award ngày 16.11 đó  Đăng lúc 27-12-2016 10:06 AM
Park Hae Jin được giải Best Actor của Korean Cable TV Awards 2016 hồi đầu năm  Đăng lúc 27-12-2016 10:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-12-2016 09:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thì nam thích nhân vật yêu tinh kim shin nhứt vì chú già quá đỉnh.
Cute ko thể cute hơn, ngầu ko thể ngầu hơn nữa,
Còn nhân vật nữ thì thích Choi Yoo Jin, nhân vật phản diện nhưng không thể ghét nổi ấy.
Kiểu mạnh mẽ mà cá tính rất rõ ràng thích ơi là thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-12-2016 09:32:03 | Chỉ xem của tác giả
haha có cả s7 phụ Kim nữa kìa
Vui quá vì PN nhà tui đứng top 8 luôn, trên cả nàng shim Chung nổi tiếng ố lala
tks bạn trans

Bình luận

(số thứ tự không phải là thứ hạng cao thấp)  Đăng lúc 27-12-2016 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-12-2016 09:51:38 | Chỉ xem của tác giả
toàn dàn diễn viên anh tài nhưng bản thân mình m thích vai diễn của cô bé trong phim Oh my Geum Bi, em diễn quá ngọt ngào khiến cho c xem tập nào cũng cảm động. cảm ơn e nhờ có e bộ phim mới có thể lột tả được hết mọi cảm xúc.
cảm ơn b dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-12-2016 10:04:29 | Chỉ xem của tác giả
một năm hoạt động miệt mài của tất cả mọi người
ai cũng xứng đáng hêt
cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-12-2016 10:54:39 | Chỉ xem của tác giả
nhân vật ấn tượng năm nay mình thấy nhiều lắm, cả nam lẫn nữ luôn, trong danh sách này ai cũng ấn tượng rồi, nhưng vì danh sách chỉ có 10 nên cảm thấy vẫn còn thiếu chưa năm nào thấy nhiều phim hay như năm nay nội dung hay và diễn viên diễn xuất cũng ấn tượng luôn
thanks bài dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-12-2016 11:35:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Uầy danh sách đỉnh quá. Hình như nam có phần trội hơn nữ thì phải :v có Gukkie nữa hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách