Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: babykitty76767
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 nam phụ xuất sắc nhất năm 2015

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 13-12-2015 22:51:44 | Chỉ xem của tác giả
Trồi ôi, mị đọc là mị biết có ngay tên Phóng viên siêu lầy mà =) Nói chung là quá xứng đáng luôn. Không ai có thể dành được vị trí này của anh đâu ha
Vị trí thứ 2 nhất định là phải của Ri On rồi
Pantie couple là super perfect!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 13-12-2015 22:52:16 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên Siwon lòng em rồi, ông anh tưng tửng, quan tâm em gái hết lòng, luôn bên cạnh an ủi.
Toẹt!!! riêng khoản ổng rách quần xong lấy cớ cõng người em gái đã tuyệt cỡ nào.
sorry tôi có hơi ảo tưởng khi nghĩ đến ổng như zậy đó nha ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 13-12-2015 23:01:23 | Chỉ xem của tác giả
Omega, Oh Ri Oh, Park Seo Joon. Xem KMHM rồi không thể không vote cho anh trai dễ thương của Oh Ri Jin được, lỡ kết ảnh trong film đấy nhưng phải công nhận là Siwon đóng qua hay trong SWP nên mình nghỉ rất có khả năng cao fong viên Kim sẽ được giải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 13-12-2015 23:13:11 | Chỉ xem của tác giả
ko ngờ trong danh sách lại có chú Won và chú Kook
2 nhân vật đều rất ư là hài hước
mà công nhận là chú Kook đóng vai đó đúng hèn hạ, người thì đô con mà đóng cái vai đó cười mún trết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-12-2015 09:20:58 | Chỉ xem của tác giả
dẫn đầu đương nhiên là bạn Ngựa nhà mình rồi. Đỉnh cao của sự điên mà.
hi vọng sẽ có giải gọi là để dành lúc đi nghĩa vụ. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-12-2015 12:27:56 | Chỉ xem của tác giả
Thiếu sót khi không có tên các diễn viên phụ trong phim OMG, từ chị ma, anh cảnh sát, các phụ bếp cho đến mẹ anh bếp trưởng và bà thầy cúng đều là những diễn viên phụ tỏa sáng
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-12-2015 15:28:45 | Chỉ xem của tác giả
trong danh sách này thích hầu hết các nam phụ này.
nhân vật nào cũng có tính cách độc đáo riêng mỗi người một vẻ. chỉ trừ mỗi Phim "Twenty Once Again" là mình không biết thôi bời phim này chưa xem tập nào, chỉ xem mỗi trailer với mấy Mv ost của phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-12-2015 15:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Park Seo Joon!!!!!
Dù chỉ mới đọc tới cái tít thui là tớ đã nghĩ ngay đến cái tên này, trong bộ phim này. kakakaa~
Sao lại có thể vắng bóng anh í được cơ chứ? kaka Nhờ vai phụ này, mà anh í mới có được cơ hội tốt để thể hiện trong phim SWP... và làm thêm nhiều trái tim khác phải điêu đứng. ^^... Thích quá... thích quá... hehehe

Thank bạn dịch tin nhiều nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 14-12-2015 16:21:51 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, tui đoán ông nào là có ông đó mà, giỏi quá đi thích nhất là Park Seo Joon, Sung Jae vs anh Yoon Kyun Sang, đặc biệt là Sang-nim, coi mấy tập ổng ở trong tù trong Pinocchio mà nhìn ổng đẹp quằn quại, còn đẹp hơn ở ngoài nữa, một thời hình nền desktop là hình của ổng
tiếp theo là Sung Jae, con bé ban đầu là ở thuyền YiBi, sau đó nhảy sang thuyền KwangBi, và bị lật thuyền nhưng k sao, tìm tới WGM của thằng nhỏ coi cho đỡ buồn
còn ông PSJ, hi sinh ty đơn phương của mình để Ri Jin đc hp, tội anh, mà chẳng phải 2 ng đc tái hợp trong SWP rồi còn gì, coi như là bù :v
à tks bạn đã dịch ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 14-12-2015 17:29:07 | Chỉ xem của tác giả
2015 đương nhiên là của Park Seo Joon rồi.
2 hit đình đám cơ mà, nhưng so với phó biên thì mềnh yêu Ri On nhiều hơn nhé.
Omega và Ten có khá nhiều điểm tương đồng nhưng mối tình của Ri On đau khổ và bế tắc hơn.
1 vote cho Omega.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách