Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: babykitty76767
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 nam phụ xuất sắc nhất năm 2015

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-12-2015 01:11:28 | Chỉ xem của tác giả
Về độ làm cho mình bật cười hơn được mùa thì phải nói tới Kim Jong Kook với Henry Lau: diễn bao điên bao tỉnh Cũng nhờ vai diễn của hai người này khá sát với tính cách ngoài đời thật nên hai oppa nhập tâm hơi bị siêu
Còn về diễn xuất thì mình cực cực chấm Yook Sung Jae ~ Dù là diễn viên trẻ lại còn là idol nhưng mình thấy diễn rất tự nhiên đáng yêu y chang học sinh cấp 3 vậy <3 Dạo gần đây xem cả The Village càng thích anh ấy hơn ~ Cảm giác con người này rất nhẹ nhàng ngọt ngào và thật thà <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-12-2015 08:41:41 | Chỉ xem của tác giả
toàn những vai làm nên thành công cho nam phụ! Ôi oppa Park Seo Joon năm nay thành công mỹ mãn quá. Nhưng trong danh sách này thiếu tên một vai diễn mà mình rất thích đó là Nam Goong Min trong The girl who see smell, quá hay luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-12-2015 08:43:14 | Chỉ xem của tác giả
ko bít sao lại cực thích khuôn mặt của Yoon Gyun Sang
nhất là khi cười lên í
ôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-12-2015 10:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Làm sao có thể thiếu nhân vật Kim Shin Hyuk của Choi Si Won được. Ít khi thích nam phụ nhưng nhân vật này để lại ấn tượng nhất, mà vì anh thế nên theo dõi drama she was pretty.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 12-12-2015 11:25:08 | Chỉ xem của tác giả
Choi Si Won và Park Seo Joon tuyệt cú mèo! Nhưng vẫn thích Choi Si Won trong She Was Pretty nhỉnh hơn 1 chút! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-12-2015 13:29:42 | Chỉ xem của tác giả
Trong này tui ưng nhất là vai của Seo Joon và Siwon
Hai nam phụ đóng hay nhất và cưng nhất, làm tui phải phân vân không biết nên ship nữa chính với anh nào
Còn mấy vai kia đa số là chưa xem nên không ấn tượng bằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-12-2015 14:57:20 | Chỉ xem của tác giả
Trong list này thì người nổi tiếng nhanh nhất hiển nhiên là Park Seo Joon :3
Nhưng mà người đúng nghĩa từ vai phụ đi lên một cách bình thường, đẹp nhất và thích nhất là Yoon Gyun Sang . Thích anh này và thích vai diễn hiện nay của anh ấy trong Six Flying Dragon :3. Mong là sẽ được gặp anh này nhiều hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-12-2015 15:14:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi vote ngay cho Hwi thôi

Ma cà rồng xấu xa cơ mà quyến rũ chết mất tiếc là chưa có nhiều cảnh cho couple giữa oppa vs SE unnie, có đúng 1 cảnh hiếm hoi cơ mà cũng đủ ngất lên ngất xuống ý

Vote luôn cho cả Sung Jae và Joon nào =]] tuy là trong KMHM oppa đóng vai phụ huhu, cơ mà có ai k muốn 1 Oh Ri On đáng yêu như vầy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-12-2015 17:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Biết ngay thế nào cũng có si won mà
thêm ông omega nữa chứ, toàn những nam phụ ấn tượng ko àh
gàn cuối năm rồi bắt đầu có các bảng tổng kết
hấp dẫn quá luôn
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 12-12-2015 18:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Mị thich phóng viên Kim
Choi Si Won thực sự biểu cảm quá tốt, nhập vai dã man, bình thường tưng tửng thì nhìn ổng diễn cười không nhặt được mồm, đoạn ôm KHJ khi quyết đinh buông tay cổ, oimeoi thần thái vẫn lãnh đạm mà toát ra đc vẻ đau khổ huhu. Chưa kể đến phong cách ăn mặc và phong cách sống dù là tác giả nổi tiếng khắp thế giới với nghệ danh TEN, nhưng lúc nào cũng ăn bận bụi bặm và chuyên ăn đồ vỉa hè cũng như đồ gần hết đát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách