Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
Thu gọn cột thông tin

10 Mỹ nhân Hàn trong trang phục truyền thống - "Cũng là hanbok - cảm giác khác nhau"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-9-2015 09:38:04 | Xem tất
Hình ảnh Lee Young Ae trong trang phục hanbok trên thật đẹp quá sức.
Cô ấy luôn là số 1 dù qua bao nhiêu thời gian.
Những người sau chỉ là sự rực rỡ của tuổi trẻ. Lee Young Ae là sự đằm thắm của thời gian.
Một hình ảnh khó thay thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2015 14:18:22 | Xem tất
Bộ phim cổ trang đầu tiên và duy nhất mà mình xem trọn vẹn là Hwang Jin Yi nên mình vote cho Ha Ji Won. Thú thực vai diễn của HJW đã có một vai diễn rất tuyệt vời, từ lúc còn trong sáng ngây thơ đến khi bị cuộc đời xô đẩy, hằn học hờn ghen. Trang điểm và Hanbook trong phim đó thì không chỉ HJW mà các diễn viên khác cũng rất đẹp.
Còn chị LJE thì khỏi phải nói rồi. Hanbook chị ấy mặc thành một món đồ thời trang cao cấp chứ không chỉ là trang phục truyền thống đơn thuần rồi. Biết bao giờ điện ảnh Hàn quốc mới lại có một LJE đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2015 16:29:35 | Xem tất
Toàn là siêu cấp mỹ nhân ko à. cơ mà nếu có bình chọn thì 100% mình vẫn sẽ chọn huyền thoại Lee Young Ae. Từ lúc xem nàng Dae Jang Geum là ko rời mắt đc rồi ý. Riêng ấn tượng nhất thì vẫn vote 1 phiếu cho ss Ha Ji Won, cảm giác mạnh mẽ với quyến rũ lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2015 07:51:24 | Xem tất
mình thấy ai mặc hanbok cũng đẹp hết, mỗi người một vẻ, nhưng nhìn chung đều là vẻ đẹp nữ tính, có nét quý phái. Mà thật nhìn mấy bộ hanbok không mà cũng thấy đẹp rồi, màu sắc đến chất liệu. Chỉ một từ "đẹp".
mà nhiều lúc phối màu thật không ngờ tới luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2015 11:59:13 | Xem tất
tất nhiên ss KTH là đẹp nhứt rồi bàn cãi gì nữa, diễn xuất có thể ko bằng nhưng nhan sắc chế không đùa được đâu nha. :3
ss Won cũng đẹp nè. màh hơi dừ chút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2015 13:56:17 | Xem tất
ngắm nhìn hoài vẫn không tìm ra người đẹp hất nhỉ
ai cũng lộng lẫy trong trang phục truyền thông hết chơn à
đẹp quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2015 16:10:32 | Xem tất
ai cũng xinh lung linh. Nàng Ae vẫn là nhất nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2015 22:36:47 | Xem tất
Hí hí Kim Tae Hee với Han Hyo Joo quá tuyệt
Nói về Ha Ji Won phải đưa mấy pic trong Empress Ki chơ
Han Ji Min cũng đẹp tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2015 22:48:07 | Xem tất
thích quốc phục Hanbok của HQ kinh khủng luôn, mình từng được mặc thử rồi thấy thích lắm ấy
nó tôn nên nét đẹp của người phụ nữ châu Á. cơ mà Hanbok thì đúng là phụ nữ Hàn mặc mới đẹp nhất
Young Ae mặc là đẹp nhất không lẫn đi đâu được đúng là cứ nhắc đến Hanbok là hiện lên hình ảnh Young Ae
ngoài ra mình còn thích nhìn PMY và MCW mặc hanbok nữa, cứ duyên dáng và kiêu sa sao ấy nhìn chỉ muốn yêu ngay thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2015 01:18:07 | Xem tất
Lee Young Ae thì già nhất team
Chị nào mặc cũng đẹp, chị nào cũng mĩ nữ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách