Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10067|Trả lời: 129
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 diễn viên nam đã quá 35 tuổi vẫn có thể làm trái tim bạn loạn nhịp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Rất nhiều các ngôi sao trẻ ra mắt với vai diễn chính trên phim truyền hình. Dù vậy cũng có không ít các diễn viên đã có tuổi nhưng vẫn dư sức để làm trái tim bạn thổn thức. Thực tế 1 vài diễn viên thậm chí ngày càng hấp dẫn hơn khi họ bắt đầu già đi.

Hãy cùng điểm mặt một số các nam diễn viên đã quá 35 dưới đây:

Song Seung Hoon, 37 tuổi, từng vào vai gangster Han Tae Sang và đem lòng yêu Shin Se Kyung trong bộ phim "When a man in love". Chàng diễn viên - người mẫu này hiện đang tham gia "Human addiction". Anh vào vai 1 sĩ quan trót yêu vợ của 1 nhân viên cấp dưới.

Ji Sung, 36 tuổi, đang tỏa sáng với "Secret", anh vào vai Jo Min Hyuk, 1 người thừa kế có tất cả nhưng lại mất đi cô gái mình yêu tha thiết vì 1 vụ gây tai nạn rồi bỏ trốn. Đám cưới gần đây của Ji Sung với diễn viên Lee Bo Young cũng không làm anh mất đi fan hâm mộ nào.

Lee Sung Jae, 43 tuổi, đóng vai kẻ phản diện trong "Gu family book" và 1 người cha đơn thân trong "The Suspicious Housekeeper. Nhưng khi vào vai chính, anh ấy cũng có thể trở nên vô cùng quyến rũ, điển hình là trong bộ phim "Lawyers of the Great Republic of Korea."

Jang Dong Gun, 41 tuổi, vẫn có đủ mọi yếu tố cần thiết để nhận 1 vai diễn hài hước trong "Gentleman's Dignity". Trong tác phẩm này, anh vào vai 1 "ông chú" 40 tuổi đang cố gắng để hiểu được mối quan hệ giữa mình và cô gái của anh. Dự án tiếp theo của Jang Dong Gun là 1 bộ phim hành động kinh dị "Crying man", anh đóng vai 1 sát thủ chuyên nghiệp nhưng phải lòng nạn nhân của mình.

Lee Byung Hun, 43 tuổi, là 1 siêu sao và được mời rất nhiều vai chính. Từng tham gia 2 tác phẩm của Hollywood là "Red 2" và "G.I. Joe: Retaliation", anh ấy sẽ tiếp tục với "Memories of the Sword."

Ju Jin Mo, 39 tuổi, vị vua luôn mong muốn được báo thù nhưng lại có tình cảm với chàng cận vệ của mình trong "A frozen flower". Anh ấy sẽ còn tiếp tục phô diễn vẻ cuốn hút của mình với vai vua Chunghye, hợp tác cùng Ha Ji Won trong "Empress Ki".

Kwon Sang Woo, 37 tuổi, trở thành ngôi sao sau bộ phim hài lãng mạn "My tutor friend". hiện anh đang vào vai 1 bác sĩ phẫu thuật thiên tài trong "Medical top team".

Jang Hyuk sẽ sang tuổi 37 tháng 12 này. Mặc dù anh ấy chưa đóng nhiều vai lãng mạn gần đây, fan hâm mộ có thể được ngắm anh trong bộ phim điện ảnh "The flu" và phim truyền hình gần đây nhất "Iris II".

Lee Jong Hyuk, 39 tuổi, cũng xuất hiện trong "A Gentelman's Dignity", bộ phim truyền tải thông điệp rằng 40 tuổi yêu vẫn chưa muộn. Anh còn vào vai giám đốc công ty mai mối trong "Dating Agency: Cyrano," và yêu Choi Soo Young. Jong Hyuk thậm chí còn làm cameo trong "Master's sun".

Mới gần 36 tuổi nên có vẻ So Ji Sub trẻ nhất trong số các diễn viên nêu trên. Tuy nhiên, vai diễn Joo Joong Won gần đây của anh trong "Master's sun" đã chứng tỏ rằng So Ji Sub có đủ mọi thứ để làm các nữ khán giả phải đem lòng yêu anh ấy. So Ji Sub trước kia cũng có những vai chính lãng mạn nhưng đây là lần đầu tiên anh tham gia 1 tác phẩm rom-com.

source: http://www.kdramastars.com/artic ... -romantic-leads.htm
vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
Kat + 5 Hun già, Jo Jin Mo

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-10-2013 12:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Các chú cứ đến 50 cháu vẫn loạn nhịp đều đều. :3

35 đã là gì cơ chứ. Sao trẻ phăng phăng thế hả trời.

Các chú có lấy vợ thì trái tim này vẫn cứ rung động khi nhìn trên fim. :)))

Mấy chú này đã ăn vào máu mình từ hồi thời kì đầu của fim Hàn ở Việt Nam rồi. :">

Tks bạn dịch news! Ai cũng đẹp trai, phong độ. Mình mê trai nên ai cũng thích =))

Bình luận

4 anh trong Phẩm chất quý ông đều đáng lọt vào danh sách này hết.  Đăng lúc 22-10-2013 09:01 AM
Tớ thấy trong Phẩm chất quý ông a đóng vai luật sư cũng hay như a Jung Rok mà k đc liệt vào danh sách này nhỉ  Đăng lúc 20-10-2013 06:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-10-2013 12:27:17 | Chỉ xem của tác giả

Thiệt chứ sao chú không già đi tí nào vợi
Nói chung là chú lấy vợ đi ạ {:436:}
Mình ước vợ của chú là...{:438:}

Joo Ji Mo sau Nữ hoàng cuộc chơi rất là thích {:161:}

Bình luận

@hanoikiss: tớ cũng vậy...có lẽ vì tham...gái nào xinh cũng muốn làm chị dâu mình trừ gái đã có chồng hoặc người yêu...  Đăng lúc 20-10-2013 08:32 PM
sao anh nào tớ cũng mún thế nầy T__T  Đăng lúc 20-10-2013 08:27 PM
@hanoikiss: thôi ước làm gì nữa...chắc giai già nhà chúng tớ ko có được diễm phúc đó rồi...  Đăng lúc 20-10-2013 08:26 PM
thế nên mới phải ước ;))  Đăng lúc 20-10-2013 08:25 PM
Hee hâm có Bi  Đăng lúc 20-10-2013 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-10-2013 12:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh thật đấy, năm trước xem danh sách gần giống thế này thấy còn kha khá ảnh độc thân.
Thế mà giờ còn mấy anh chưa thấy chủ thôi.
Đậu đậu, sao em để anh già cuối cùng thế này, ít ra cũng phải để anh cạnh bạn thân mình chứ?

Bình luận

save best for the last ạ ^^  Đăng lúc 19-10-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-10-2013 12:28:03 | Chỉ xem của tác giả
trong danh sách này ai cũng kết hết
mấy anh già càng ngày càng cay, chịu không nổi lun í chứ
cơ mà có đôi bạn thân Hun Sub cũng lọt top mới ghê chứ, lấy vợ đi hai bạn già ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-10-2013 12:28:14 | Chỉ xem của tác giả
app Jong Huyk cùng Subbie xuất hiện
biết thế nào cũng có Subbie trong danh sách này mà, càng ngày càng quyến rũ rạng ngời
mong sao anh sớm cưới vợ đi, chứ a cũng quá 35 roài mờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-10-2013 12:28:34 | Chỉ xem của tác giả
toàn các mĩ nam tuổi trung niên mà nhìn như mới trẻ hơn chục tuổi
năm ngoái trong danh sách này hầu như toàn các anh độc thân
năm nay mùa cưới nên trong danh sách chỉ còn vài anh chưa vợ
còn anh nào thì mau cưới vợ đi nhá{:149:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-10-2013 12:30:29 | Chỉ xem của tác giả
dù là con trai nhưng mình rất thích mấy diễn viên này
đang hóng phim của Ji Sung vs Joo Jin Mo
chú Jang Dong Gun 41 rồi cơ à, tưởng 30 chứ =]]]]]]
thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-10-2013 12:31:08 | Chỉ xem của tác giả
mấy anh già này có 40 hay hơn thế nữa thì vẫn làm tim con người ta loạn nhịp như thường {:180:}
trong số này thì chú LBH là diễn viên có lẽ là thực lực nhất nhì hàn bây giờ
chú Jang thì quá nổi từ thời hơn chục năm trước rồi, đa phần ai cũng biết jang dong gun dù có thể chưa xem phim nào hoặc thậm chí chưa nhớ mặt {:157:}
số này có lẽ LJH là mình biết sau cùng, mãi đến quý ông mới biết ^^
anh KSW thì xem phim gần như đủ các phim của anh {:161:}

Bình luận

:)))  Đăng lúc 19-10-2013 09:32 PM
ừ , theo mình là phim hay bạn ạ ^^  Đăng lúc 19-10-2013 09:31 PM
thank nhé, phim có vẻ hay phải không bạn :)  Đăng lúc 19-10-2013 09:30 PM
phim Medical top team bạn ạ ^^  Đăng lúc 19-10-2013 09:22 PM
bạn ơi, cái váy yêu yêu này là phim gì thế.. bị thích nữ chính :) ( trả lời lên tường hộ mình nhé )  Đăng lúc 19-10-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-10-2013 12:32:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tít là đã mường tưởng ra những ai rồi, ngó vô thì thấy có gần hết tên những ng mềnh nghĩ đến :v
Thấy tên chủ thớt là biết ngay có a Sub, dạo nài cũng hơi bị lậm a lắm
Mờ danh sách này ko có thánh Won bin là hơi bị thiếu sót nhóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách