Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ny.nuvola
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 cặp đôi ấn tượng nhất trong Drama Hàn 2016

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-1-2017 14:22:51 | Chỉ xem của tác giả
Tính ra cặp nào cũng hot cả, mình còn xem hết các phim này mới khiếp! Nhưng mà cảm thấy cặp đôi Oh Hae Young và PD âm thanh Park là thấy bị cuốn hút nhất. Mình xem phim đó không làm sao mà dứt ra được. Với lại chem của hai anh chị bùng nổ điên cuồng, làm mình xem mà còn say như điếu đổ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-1-2017 15:42:40 | Chỉ xem của tác giả
tuy thích Jun Ki nhưng lại không thích theo cặp như này cho nên cho cặp 4 và 5 vào danh sách cả 2 đôi này đều phù hợp từ ngoại hình lẫn cách diễn luôn
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-1-2017 15:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng nhất là cặp trong phim Oh Hae Young, cảnh kiss đánh nhau ở tập 9 quá đỉnh và chân thực

SoSoo thì ngược luyến tàn tâm khiến fan gơ mòn mỏi dạo này hình 2 người đến concert với fanmeeting ủng hộ nhau hay được để làm ava mấy instagram fan gơ phim Hàn lắm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-1-2017 15:58:50 | Chỉ xem của tác giả
Để mà nói về khoản chemistry tóe lửa kiêm khoản diễn xuất ăn ý nhất vs tui đó là Ric-Huyn couple trg danh sách này thì thích nhất đôi này luôn ý

Phối hợp ăn ý đến mức chân thật, thể hiện tình yêu thì miễn nói luôn ~ coi mà muốn rạo rực =]]

Thứ 2 thì vote luôn cho Hwa Shin và Nari tuy là nvat của Gong unnie bị lu mờ 1 chút so vs JS oppa cơ mà nhg pha ghen tuông thì fai nói là daebakkkkkk

Tùy rất thích Suk oppa vs Hyo Joo cơ mà W chưa thực sự khai thác nhiều cg như chiều sâu tình cảm của 2 nv này, cảm thấy đáng tiếc 1 chút hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-1-2017 19:07:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Những cặp đôi được chọn trong bài viết hoàn toàn chuẩn xác. Và với mình ấn tượng nhấ vẫn là Song Hye Kyo và Song Joong Ki vì vai diễn mà anh chị hóa thân đều mang tính biểu tượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-1-2017 21:04:12 | Chỉ xem của tác giả
các cặp đều đáng giá cả, nhưng mình vẫn yêu quý cặp số 1 nhất, có lẽ vì vừa kết thúc gần đây chăng. Cặp thày giáo và bác sĩ quậy cũng vô cùng đáng yêu. Tóm lại là cặp số 1,3,5,8,10 đều rất ngưỡng mộ.
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-1-2017 07:32:42 | Chỉ xem của tác giả
10 đôi đều đẹp và diễn xuất ăn ý SongSong đúng là cặp đôi quyền lực, hot từ đầu năm đến cuối năm chưa giảm nhiệt
Mình thì chọn 2 cặp GumJung với GumRi, moe lắm
Thnx b dịch news nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 13-1-2017 00:22:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi backhug huyền thoại
Lầy nhất là cặp đô cuối
Ngày ko chịu nổi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-1-2017 07:50:36 | Chỉ xem của tác giả
Cặp YongKyung chỉ muốn hai người yêu nhau ngoài đời thôi, đẹp đôi dễ sợ.Thank bạn trans!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 13-1-2017 07:52:07 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất là RaeShin couple  Trong phim ngọt ngào, lãng mạn không chịu được, diễn mà như không diễn, thêm cả bts còn tình hơn trong phim ý , đến giờ vẫn chưa thoát được cặp này và chả có hứng thú xem phim gì khác cả, mãi yêu #RaeShin/KRWPSH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách