Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haven
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 bộ phim melodrama có thể khiến bạn ngập tràn cảm xúc nhưng không bi lụy

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-9-2016 15:11:10 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem UF biết là kết thúc buồn nhưng nhẹ nhàng k quá rơi nước mắt. Phim A Thousand Days Promise cũng éo le k kém.Mới xem 2 bộ này thôi à, mấy bộ khác chưa xem.thank b viết bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-9-2016 15:43:17 | Chỉ xem của tác giả
Trong list mới xem được 49 ngày và Gió đông. Cả 2 phim đều rất hay, xem xong rất ấn tượng. Nhất là phim Gió đông cảnh đẹp mê hồn
Khi nào rảnh sẽ thử xem các bộ khác nữa. Mình cũng thích xem melo lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-9-2016 16:18:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Gió đông năm ấy là xem hết vì thích cách diễn của chị Song và Sung oppa. Yêu không kiểm soát lượt bỏ vài đoạn. 49 days mê Thần Chết nên tua thôi. Mấy bộ sầu thảm hơn, kết thúc OE SE thì vẫn xem. Bộ gần đây đang cày là Muôn Kiểu Ghen Tuông của chế Gong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-9-2016 16:21:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mình cũng xem gần hết mà mấy phim buồn này thường không theo được một mạch hay để ra hết rồi xem
May phim melo này phối hợp cả diễn viên cả bối cảnh tốt thì mới lấy nước mắt khán giả được,do lớn rồi hay sao mà coi cũng không xúc động như xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-9-2016 18:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Mới chỉ xem That Winter the Wind Blows  trong list này. Phim thực sự rất hay và Jo In Sung thì quá đẹp trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-9-2016 18:55:23 | Chỉ xem của tác giả
xem được mấy bộ, còn mấy bộ chưa xem, ko biết nên xem ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-9-2016 19:35:13 | Chỉ xem của tác giả
List 10 phim trên có phim cuối của Joo Sang Wook là mình định xem, vì trước đây có xem một clip thấy cũng hài hài, mà xếp vào list này thì hóa ra phim cũng khóc lóc tè le rồi SE hả mấy bạn
9 phim đầu tiền mình không dám xem vì sợ khóc ướt gối, định xem Fantastic mà nếu cũng như 9 phim trên thì xao tôi dám xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-9-2016 19:38:45 | Chỉ xem của tác giả
10 phim trên mình thích nhất Ngọn gió đông năm ấy, diễn xuất của couple chính và phụ đều quá tốt, kịch bản hay, cảnh quay đẹp chỉ là cái kết hơi mơ hồ chưa thỏa mãn lắm, phim của Soo Ae cũng rất hay, Fantastic đang chiếu mới vài tập chưa biết thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-9-2016 19:52:01 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem 1 4 5 9 đúng là phim có mạch hơi chậm, nhưng cũng không bi lụy thật ngay cả UF mới xem cũng thế, là cái kết nhẹ nhàng để tìm mấy phim kia xem lại, cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-9-2016 20:10:59 | Chỉ xem của tác giả
đọc hết 10 phim trên thì mình chú ý nhất đến phim số 1.

ko biết phim chiếu lâu chưa nhưng nội dung thì có vẻ hơn 9 phim còn lại, dù rằng mấy phim còn lại cũng có người sắp chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách