Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

020917 HAPPY BIRTHDAY TO KITES ~ Happy 6th Anniversary

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-9-2017 11:21:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật Kites và T-zone. Thêm 1 tuổi mới mong Kites và T-zone sẽ ngày càng ra nhiều sản phẩm vietsub chất lượng hơn nữa cho con dân hóng ). Chúc các bạn trong subteam sẽ càng ngày có nhiều sức khỏe và may mắn hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-9-2017 11:32:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật 6 tuổi của T zone . Theo dõi nhiều phim của các bạn làm lắm, cảm ơn vì đã đem lại những sản phẩm hay và chất lượng. Chúc các bạn ngày càng thành công và cho ra nhiều sản phẩm nữa trong tương lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-9-2017 11:43:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Đầu tiên mình muốn cảm ơn Kites nói chung và nhà T nói riêng trong suốt thời gian qua vì đã luôn cho ra những sản phẩm chất lượng
Tiếp đến mình muốn chúc mừng sinh nhật nhà diều, chúc đại gia đình sinh nhật vui vẻ, càng ngày càng bay cao, bay xa hơn nữa.
Love Kites <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-9-2017 11:46:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Phố Diều đã tròn 6 tuổi, chúc ban quản trị, các subteam và các thành viên của Phố Diều lúc nào cũng vui vẻ, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn. Hy vọng T-zone nói riêng và Kites nói chung sẽ ngày càng phát triển hơn, được càng nhiều người yếu mến hơn nữa
HAPPY BIRTHDAY TO KITES
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-9-2017 11:58:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Mừng nhà phố diều thêm một tuổi mới !!!
KItes là cả thanh xuân của tôi trong đó
Dù đã đi qua cái tuổi thanh xuân nhưng vẫn ôm ấp 1 tình yêu với Kites vô bờ bến
Happy birthday
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-9-2017 12:08:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Đối với mình mỗi khi muốn tìm vietsub phim thì nơi đầu tiên nghĩ đến là Kites. Đội ngũ Subteam nhà mình luôn mang đến những sản phẩm chất lượng nhất cả về mặt hình ảnh lẫn nội dung. Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các bạn đã có công xây dựng và phát triển nhà Diều. Chúc mừng sinh nhật Kites nói chung và T-zone nói riêng! Chúc cho nhà Diều chúng ta ngày càng bay cao bay xa, được nhiều người biết đến và thưởng thức những sản phẩm tâm sức của Subteam ở đúng nguồn chứ không phải qua những nơi ăn cắp khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-9-2017 12:18:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Happy birthday to Kites
chúc mừng sinh nhật Phố Diều và sinh nhật T-Zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-9-2017 12:25:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật Kites Kites là nơi lưu giữ nhiều kỷ niệm đẹp và quý giá. Hy vọng là Kites luôn vững mạnh và ngày càng phát triển. Cảm ơn Ban quản trị và Subteam lẫn các thành viên đã chung tay xây dựng ngôi nhà Kites. Đặc biệt chúc T-zone ko ngừng lớn mạnh nhé Nghỉ lễ thật vui vẻ nha mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-9-2017 12:26:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật Kites nói chung và T Zone nói riêng, t là thành viên theo dõi Kites từ khá lâu, chẳng đóng góp được gì nhiều nhưng được nhận lại rất nhiều, mỗi lần muốn xem phim vietsub là luôn nhớ đến Kites đầu tiên.
Chúc các staff cũng như các thành viên Kites nhiều may mắn, chúc T Zone và Kites ngày càng phát triển và lớn mạnh hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-9-2017 12:27:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật kites<3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách