Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16874|Trả lời: 252
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

020917 HAPPY BIRTHDAY TO KITES ~ Happy 6th Anniversary

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chúc mừng sinh nhật Kites

Thế là Kites đã trải qua 6 năm hoạt động rồi các bạn ạ, T zone cũng "vinh hạnh" có 6 tuổi luôn

Kites thành lập ngày 2 tháng 9 năm 2011 với 6 Zone chủ lực K zone, C zone, T zone, E zone, J zone và M zone, trong quá trình phát triển có lập thêm vài zone khác nữa và hoạt động cho tới bây giờ. Trong suốt 6 năm đồng hành cùng nhau, Kites nói chung và T zone nói riêng luôn tự hào là một trong những subteam đầu tiên Việt ngữ phim Thái tại Việt Nam với những sản phẩm chỉnh chu, đầu tư, chất lượng nhất.

6 năm hoạt động với "gia tài" gần 200 bộ Lakorns (phim truyền hình Thái Lan) và hơn 100 Movies (phim điện ảnh Thái Lan) cùng rất nhiều, rất nhiều bài hát nhạc Thái khác, bên cạnh đó, một gia tài nữa của T zone là fanpage chính thức Thiên đường phim Thái - T zone Kites.vn với số lượng người theo dõi lên tới gần 300 nghìn người. Để có được số "tài sản" đồ sộ đó, chúng mình chân thành cảm ơn Ban Điều Hành Kites đã lập ra diễn đàn - là sân chơi giao lưu chung của tất cả mọi người, tạo điều kiện cho staff nhà T được gặp gỡ, làm quen và hoạt động cùng nhau, cảm ơn toàn bộ các staff của T zone, từ subteam cho đến Mod và các leader zone đã đoàn kết, nhiệt tình chung tay tạo ra các sản phẩm sub tuyệt vời nhất, và cuối cùng, không thể không cảm ơn tất cả các bạn member đã luôn theo dõi, ủng hộ các sản phẩm sub của chúng mình. Nếu thiếu bất kì ai trong những người đã kể trên thì đã không có một T zone như ngày hôm nay rồi

6 năm trôi qua, bước sang năm thứ 7 hoạt động, T zone chúng mình hứa sẽ vẫn tiếp tục cố gắng nỗ lực hơn nữa trong lĩnh vực làm phụ đề phim Thái, vẫn tiếp tục sứ mệnh đem showbiz Thái đến gần với fan Việt hơn, và tất nhiên để có thêm được những thành tựu ấy không thể thiếu sự động viên, ủng hộ dào dạt từ tất cả mọi người rồi. Chúng ta hãy cùng chung tay xây dựng một cộng đồng fan phim Thái lớn mạnh ở Việt Nam nhé.

Nhân dịp sinh nhật Kites 6 tuổi, T zone xin gửi những lời chúc chân thành nhất đến diễn đàn. Chúc cho Kites luôn vững bước trên con đường hoạt động, sẽ được nhiều người biết đến và yêu quý, mong rằng "Diều" của chúng ta sẽ càng ngày càng bay cao, bay xa. T zone xin được gửi tặng mỗi bạn 100 sức gió khi chúc mừng sinh nhật Kites và T zone ở thread này.

#HappyBirthdayToKites
#Happy6thAnniversary
#6yearstogether

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
beelinna + 5 HBBD Kites^^
Julieng283 + 5 Chúc mừng sinh nhật Kites :*
BôngCute + 5 Happy Birthday to Kites :x
cass_ice + 5 Happy Birthday ^^
bjmbjmxjnh + 5 Happy Birthday to Kites

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-9-2017 08:53:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật Kites - ngôi nhà đã gắn bó với Bim trong suốt những tháng ngày thanh xuân

Một ngôi nhà thân thiện, ấm áp, dễ thương, nơi đã đem lại cho Bim rất nhiều thứ, tình bạn, tình yêu, niềm đam mê, kĩ năng hoạt động teamwork, kinh nghiệm làm phụ đề và tỉ tỉ thứ khác nữa

Cảm ơn Ban điều hành Kites, các anh chị lớn đã thành lập ra diễn đàn từ những ngày đầu tiên chập chững khó khăn, trải qua bao nhiêu thăng trầm, Bim chúc Kites luôn phát triển, càng ngày càng bay cao bay xa hơn nữa.

Cảm ơn Staff Kites nói chung và Staff T zone nói riêng, những cống hiến của mọi người dành cho "ngôi nhà thanh xuân" này không bao giờ nói đủ, cảm ơn vì mọi người đã chung tay cùng nhau xây dựng và phát triển T zone

Cảm ơn các anh chị Leader trước đó của T zone cũng như Leader các zone khác, các anh chị đã chỉ dẫn em, đã "đào tạo" em, truyền đạt cho em rất nhiều kĩ năng và kinh nghiệm để em có thể làm sub, có thể làm leader zone cũng như có thể hoạt động fanpage như ngày hôm nay.

Cảm ơn các bạn Subteam T zone, các "bé gà" đáng yêu của Bim, những người luôn ngoan ngoãn, chăm chỉ, nhiệt tình làm sub dưới sự phân công của leader. Tuy nhiều lúc vẫn còn "ngâm nợ", để leader phải gào thét "đòi nợ" mỗi ngày Cơ mà các bé gà vẫn mãi là tình yêu là niềm tự hào của Bim. Mong rằng trong thời gian tới, các bé gà trong chuồng sẽ ngày càng chăm chỉ, năng nổ, nhiệt tình, cùng nhau tạo nên thật nhiều thật nhiều sản phẩm sub hơn nữa nhé

Và cuối cùng, cảm ơn Tập Đoàn Cây Thị của Bim, tuy rằng thời gian thành tập tập đoàn chưa được bao lâu, nhưng những tháng ngày tám chuyện thâu đêm suốt sáng, tám từ Bắc vào Nam, tám từ trong nước ra ngoài nước, cả tập đoàn mình đã dành cho nhau những tình cảm tốt đẹp nhất đúng không nhỉ   (Lại bảo không đẹp đi, đuổi khỏi tập đoàn luôn ). Cả tập đoàn từ chủ tịch cho đến nhân viên ai ai cũng đều nhiệt tình, cống hiến hết mình hết, qua đây Bim cũng muốn gửi những lời cảm ơn chân thành nhất, và chúc cho tập đoàn chúng ta ngày càng phát triển, ngày càng hưng thịnh, vững vàng đi lên

#HappyBirthdayToKites
#Happy6thAnniversary
#6yearstogether

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +40 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 :*
caseytn + 5 Bêm êu cụa em
ngoisaogiaybn + 5 Ủng hộ 1 cái!
helios1002 + 5 viết vừa dài vừa hay =))
mintri + 5 Sếp :D.
T-Zone + 5 Cảm ơn bạn
BôngCute + 5 chào Chủ tịch tập đoàn :*
cass_ice + 5 Tung hoa :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-9-2017 09:00:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật Kites *tung bông* *tung hoa* *tung tymmm*

Vậy là cũng hơn một năm gắn bó với T Zone rồiiii, ngày set nhà T không thể nào quên được 07/07/2016
Sang năm thứ 7 sẽ hứa còn gắn bó với nhà T thật dài thật lâu hí hí

#HappyBirthdaytoKites
#Happy6thAnniversary
#6yearstogether

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +35 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!
helios1002 + 5 tiểu leader :x
mintri + 10 Ôi lâu lắm lại rate :D. C ở dưới .
T-Zone + 5 Cảm ơn bạn
cass_ice + 5 Chuột Bông nè =))
bjmbjmxjnh + 5 Thương Bông, yêu Bông :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-9-2017 09:09:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật Kites và T-Zone *bắn tim*

Chúc cho Kites luôn vững bước trên con đường hoạt động. chúc cho T-Zone ngày một lớn mạnh. Lúc nào cũng thích xem sub của Kites thôi ý <3

Yêu thương nhiều

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
BôngCute + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-9-2017 09:19:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Happy birthday cộng đồng nhà diều chúng ta. Hy vọng cả nhà ta bước sang tuổi mới sẽ bay cao bay xa như diều gặp gió lớn!

Rate

BôngCute + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-9-2017 09:34:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng Kites tròn 6 tuổi

Tuy mình biết đến Kites chỉ khoảng 2 năm, bắt đầu từ C-Zone, rồi K-Zone, và giờ là T-Zone. Nếu không có T-Zone mình sẽ không biết đến một rừng trai đẹp và những lakorns vui nhộn nhưng kg kém phần sâu sắc.

Kites thêm tuổi mới. Chúc T-Zone ngày càng phát triển mạnh mẽ và bền vững. Chúc T-Zone staff có thêm nhiều sức khỏe để cho ra đời nhiều lakorns chất lượng.

Iu T-zone nhắm nhắm

#HappyBirthdayToKites

Rate

BôngCute + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-9-2017 09:36:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật đại gia đình Kites. Chúc Cánh Diều mãi bay cao, bay xa, xa hơn nữa.
Chúc T zone ngày càng lớn mạnh.
Chúc toàn thể staff sức khỏe dồi dào.
Chúc Tập đoàn mình luôn gắn bó, thân thiết như lúc này
=> Cuối cùng, sẽ cố gắng gắn bó với tập đoàn lâu dài ^^

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
helios1002 + 5 avatar anh cố định rồi =)))
T-Zone + 5 Cảm ơn bạn
BôngCute + 5 c Yu Yu nè :x :x
bjmbjmxjnh + 5 Thương Yu :* Yêu Yu :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-9-2017 09:37:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật kites và T Zone. Chúc cho kites ngày càng phát triển tạo ra nhiều sản phâm chất lượng hơn nữa. Chúc cho các staff luôn luôn khoẻ mạnh vui vẻ để đồng hành cùng các mem

Rate

BôngCute + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-9-2017 09:45:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng sinh nhật Kites và T-zone
Vào nhà T được gần một năm, khả năng tiếng Anh được cải thiện nhiều, cuộc sống cũng có nhiều thi vị hơn bớt nhàm chán (nhất là mỗi khi ăn hành của chủ tịch)

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
BôngCute + 5 Chào anh Quang :x
T-Zone + 5 Cảm ơn bạn
cass_ice + 5 Thay ava đê anh Trợ lý :)))
bjmbjmxjnh + 5 Mún bị đuổi việc hông hả =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-9-2017 09:46:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Chúc mừng nhà Diều, chúc nhà Diều sinh nhật vui vẻ, luôn trẻ khỏe và mãi bay cao. Chúc nhà T ngày càng phát triển, ra được nhiều phim hay. Cuối cung chúc toàn thể staff mạnh khỏe nhé Mãi ủng hộ KITES

Rate

T-Zone + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách