Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2639|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Youth Over Flowers tại Iceland) Không nỡ chia tay bốn hòn đá...

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tập cuối cùng của chương trình 'Youth Over Flowers tại Iceland' đã được phát sóng trên kênh tvN tối ngày 12.2.2016.

Trong suốt chuyến đi tới Iceland, ngoại trừ chàng trai trẻ Kang Ha Neul ở độ tuổi 20, 'những ông chú' Jung Sang Hoon, Jo Jung Suk, Jung Woo ở tuổi 30 đã thể hiện những khía cạnh đáng yêu và để lại nhiều ấn tượng trong lòng khán giả. Dù không giỏi tiếng anh nhưng bốn thành viên đều đã thành công khám phá xứ sở Iceland từ ẩm thực tới cảnh quan thiên nhiên hùng vĩ.

Đặc biệt, chủ đề được bàn tán nhiều nhất ở tập cuối chính là việc Jung Woo đã giữ kín kế hoạch kết hôn cùng nữ diễn viên Kim Yoo Mi đến tận giây phút cuối cùng. Khi Jung Woo xuất hiện cùng chiếc nhẫn cưới trên tay, Jo Jung Suk đã thốt lên "Giờ là gặp chàng trai đã có vợ rồi!", Kang Ha Neul thì "Chúc mừng đám cưới của anh!", còn Jung Sang Hoon chỉ nói ngắn gọn "Tại sao chú lại có thể che giấu việc trọng đại như thế hả?"

Ngoài ra, trong tập cuối cũng đã tổng hợp lại ba phân cảnh có rating cao nhất lần lượt đạt 12.98%(phân cảnh cùng ngắm nhìn aurora), 12.90%(phân cảnh Jo Jung Suk đeo kính) và 11.95%(phân cảnh ngắm mạch nước phun tại Gullfoss).

Jung Woo
chia sẻ: "Tôi chưa bao giờ từng được ngủ một cách thoải mái đến thế. Tôi cũng biết phải diễn rả ra sao nữa... Lúc đó, dù ăn gì, ngủ ở đâu chúng tôi cũng đều rất hạnh phúc tận hưởng từng giây từng phút đó".

Kang Ha Neul bộc bạch: "Tôi không biết nói thế này có được không nhưng tôi đã yêu quý các anh ấy hơn rất nhiều. Tôi cảm thấy chúng tôi đã thực sự thân thiết với nhau hơn".

Source: Nate
Vtrans: Ca'

¤ Như vậy chính thức kết thúc cuộc hành trình tại Iceland rồi..

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
DominiqueVu + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-2-2016 08:29:09 | Chỉ xem của tác giả
Show này gắn kết tình bạn lắm
Sau một chuyến trải nghiệm cùng nhau thế này thì thành kỉ niệm khó phai rồi
Nhìn các anh đi cùng nhau mà thích gì đâu luôn
Showbiz Hàn nhiều show cho các zai quá , các gái ít cơ hội dc tham gia show hơn
Cảm ơn bạn trans tin !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-2-2016 10:54:57 | Chỉ xem của tác giả
Cá cưng đưa news mờ tại sao k tag nick bà con rì cả thế này
Nếu k tình cờ vào cũng chả biết gì luôn
Chia tay 4 cục đá, kết thúc tốt đẹp hành trình du lịch siêu vất vả của mấy ảnh
về nhà vui Tết với gia đình, công nhận một điều là thật sự cuộc du ngoạn này đáng giá lắm, đất nước quá đẹp như vậy, đi được là hạnh phúc rồi
Cám ơn Bé Cá đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-2-2016 11:01:32 | Chỉ xem của tác giả
Tạm biệt mấy cục đá~
Rết rất cao, chúc mừng mọi người
Cám ơn Cá đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-2-2016 11:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, gần 2 tháng trời mong ngóng từng tập...
Trước đó ngay khi các anh đi Iceland cũng đãng ngóng từng hình ảnh gửi về :'(
Cũng 4 tháng chứ ít ỏi gì
Tự nhiên cũng thấy yêu hơn lắm ông anh nhà tui, cũng thấy yêu hơn nữa các anh còn lại...
Giờ tui thích cả anh Hoon, thích Suk, yêu lắm cậu Út Haneul nhí nhảnh luôn theo đuôi các anh, chăm sóc ngược lại cho các anh nữa
Sẽ nhớ lắm đây, BỐN CỤC ĐÁ!!!!!

Cám ơn Cá nhiều, nhiều lắm!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-2-2016 12:23:38 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tham gia như thế này thành anh em thân thiết rất dễ
Những người đẹp trai cứ hay tơi với nhao
Cảm ơn bạn dịch nhaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-2-2016 13:55:42 | Chỉ xem của tác giả
Show nào của thím Na cũng đều hay cả
Hóng phần tại châu PHi của 4 thánh trong Reply 1988
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-2-2016 17:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Thế là kết thúc hành trình Iceland rồi. Đi kiểu này vừa có thêm trải nghiệm, vừa thắt chặt tình huynh đệ, thích thật đấy. . Mong cho tình bạn này cứ vẫn tiếp tục được duy trì như vậy.

PD Na mát tay quá mà, show nào cũng hay, rate cao ghê nhỉ, chúc mừng cả ekip. Càng ngày càng yêu tvn thôi, từ phim tới show, cái j cũng hay cả  

Cám ơn Cá đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-2-2016 19:20:20 | Chỉ xem của tác giả
PD Na đúng là giỏi thiệt, các show của PD này đều có sức hút và tạo được tiếng vang
Chúc các thành viên có được thành công sau khi kết thúc show
Chờ 4 anh Châu Phi lên sóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-2-2016 23:38:14 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là hành trình đã kết thúc rồi.
Một chuyến đi đáng nhớ đối với fans của các anh Ngố vì được thấy các anh rong ruổi trên chặng đường nơi xứ người nhưng cũng là chuyến đi đầy kỉ niệm và không thể nào quên của những người bạn các anh.
Chúc mừng 1 chuyến đi tốt đẹp.
Mong gặp lại các anh và nhất là anh Suk già trong 1 dự án mới sớm nhất trên màn ảnh nhỏ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách