Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuyduongpham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Youth Over Flowers] chuyến đi kết thúc ở Namibia, "thời kỳ Reply 1988" khép lại

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-3-2016 11:56:55 | Chỉ xem của tác giả
nghe BoGummie nói câu kết thúc rồi thật buồn
cuộc vui nào cũng phải tàn
chuyến đi này cũng góp phần làm 4 anh em trở nên thân thiết với nhau hơn, hiểu rõ nhau hơn
hi vọng cả 4 người sẽ ngày càng phát triển và cứ mãi thương yêu nhau thế này
hi vọng một ngày đẹp trời lại thấy có tin 4 bạn dẫn nhau đi chơi à dẫn thêm bạn Dong Hwi nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-3-2016 14:39:12 | Chỉ xem của tác giả
tưởng là khép lại seri film này chứ hết cả hồn
mình chưa xem film nhưng bạn xem film khen nức nở
film này chứng tỏ cho một điều giờ chỉ cần kịch bản hay có thể đánh bại mọi thứ khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-3-2016 18:47:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem được nửa tập 1 mà mạng kém quá chưa xem hết nổi.
Đợt này ra đủ hết 6 tập, chắc kéo về cày luôn quá.
Cày xong YOF có khi cày R88 lại mất :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-3-2016 07:48:27 | Chỉ xem của tác giả
huhu, thế là hết thật rồi, mình cứ tưởng show này tận 10 tập cơ
mình thích cái show này lắm
4 anh em nhà này thương nhau lắm cơ
giống như những người bạn nối khố ở Ssangmundong vậy
xem show nhiều lúc thấy cảm động lắm
tạm biệt leader Jun Yeol, tạm biệt Bong tiên sinh, tạm biệt thủ quỹ Kyung Pyo và em út hay khóc nhè nhưng hết sức quan tâm người khác BoGummie
mình lại cày lại R88 đây
chúc mọi người thành công hơn nữa trên con đường dài phía trước nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-3-2016 08:20:05 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem đến tập 5 rồi   4 anh em đáng yêu lắm, đoàn kết nữa.
Ryu Jun Yeol và Ahn Jae Hong rất ra dáng anh lớn, quan tâm và chăm sóc các em
Bo Gum thì ngoan vô cùng, mấy lần gặp sự cố trông thương thế không biết
Kyung Pyo thì rất tự nhiên, lại hay ăn mặc mát mẻ nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 28-3-2016 09:00:57 | Chỉ xem của tác giả
hết thật rồi, reply 1988, xem mà thấy tình bạn của các anh thật tuyệt, rep đi rep lại không biết bao lần, mong là sau này các anh vẫn giữu đưuọc tình bạn đẹp như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 28-3-2016 16:34:34 | Chỉ xem của tác giả
Xem chương trình càng thêm yêu quý 4 anh em Reply 88.
Mà tính cách của các anh cũng giông tính cách trong film ghê. Bạn Gum thì ngoan ngoãn như ngố tàu. Anh Hong thì nấu ăn giỏi, ăn nói rất hài. Bạn Pyo thì lúc nào cũng vui vẻ, trung lập còn bạn Ruy khỏi nói, quá là manly và đáng tin cậy. Bạn ý giống như anh cả cầm đầu, giải quyết mọi rắc rối và chăm sóc mọi người.
Thời kì 88 kết thúc, hy vọng các bạn sớm thành công trong các dự án trong tương lai và luôn thân thiết như anh em một nhà giống như bây giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 28-3-2016 20:40:16 | Chỉ xem của tác giả
đọc news có chút bâng khuâng khó tả, hôm trc vừa xem xong tập 5, nhiều cảnh cũng bật khóc khi nhìn Gum khóc, cái thằng hay khóc quá đi, làm fangirl như mình nhiều lúc cũng k cầm được nước mắt. Đúng là chuyến du lịch này là bản gia hạn của R1988, mình cũng mới xem xong R1988 cách đây 1 tháng, và sau đó ròng rã 3 tuần ngày nào cũng mở từng tập xem lại, cho đến khi thói quen mở R88 bị thay bằng mở Youth over flowers. Chương trình nào cũng kết thúc, cái cuối cùng đọng lại chỉ là những hồi ức. Mong 4 con người này sẽ mãi mãi là những người bạn tốt, sẽ trân trọng mãi tình bạn có được từ bộ phim và từ chuyến đi này. Cũng mới đọc news về phim mới của bạn Chó và của Hyeri. Chả hiểu sao nghĩ phim của Chó sẽ thành công lắm. Còn phim của Bum nhà mình thì chưa biết thế nào, mong vai nữ chính chọn người có kinh nghiệm chút, mong phim của Bum thành công. Cũng mong 2 bạn còn lại tìm được phim phù hợp và được xuất hiện nhiều hơn trên truyền hình.
Cảm ơn bạn dịch News nhé.

Bình luận

công nhận, btw, Gấu nhà mình là Gum mà =)) bất kể phim j của e í cũng sẽ xem vs tất cả tấm lòng ủng hộ hihi  Đăng lúc 29-3-2016 10:09 PM
Btw, Gấu nhà mình là Gum mà =))  Đăng lúc 29-3-2016 10:24 AM
Phim của anh Yeol thì nhìn dàn diễn viên thấy yên tâm, nhưng nội dung k hấp dẫn lắm (với mình ^^). Còn phim của Hyeri thì đang sợ lại giống Trot Lovers T__T  Đăng lúc 29-3-2016 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 29-3-2016 13:02:06 | Chỉ xem của tác giả
Khi được hỏi anh đã làm gì trước khi trở nên nổi tiếng qua bộ phim "Reply 1988", Ryu Jun Yeol đã liệt kê ra danh sách các công việc anh từng làm, bao gồm cả phục vụ nhà hàng, quán cà phê, giao hàng, làm việc ở cửa hàng tiện lợi, dạy học và nhiều nữa. "Tôi muốn đi thử vai hàng nghìn lần cho đến khi không được nhận một vai nào cả."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 29-3-2016 20:19:08 | Chỉ xem của tác giả
chúng em sẽ nhớ các anh lắm (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách