Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4939|Trả lời: 47
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Youth Over Flowers] chuyến đi kết thúc ở Namibia, "thời kỳ Reply 1988" khép lại

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Youth Over Flowers" kết thúc ở Namibia và "thời kỳ Reply 1988" chính thức khép lại

Trong tập 06 chương trình "Youth Over Flowers" của đài tvN phát sóng tối ngày 25/3 vừa qua, các thành viên đã kết thúc chuyến du lịch của họ ở Namibia và dành thời gian suy ngẫm về sự thay đổi của bản thân cũng như vị trí của mỗi người ở thời điểm này.

Ngay khi tổ chế tác thông báo họ đã hoàn thành cảnh quay cuối cùng và sắp tắt máy quay, các chàng trai đã vỗ tay hướng về đoàn làm phim cũng như ôm nhau thật tình cảm và Park Bo Gum đã bật khóc. Khi tất cả máy quay đã dừng, tiếng nói buồn bã của Park Bo Gum vang lên: "Mọi người đều đã vất vả rồi ạ. Em có cần tháo mic xuống luôn không ạ? Anh ơi, kết thúc rồi. 'Reply 1988' cũng hoàn toàn kết thúc thật rồi.'"

Ahn Jae Hong đáp: "Dường như bây giờ 'Reply 1988' đã thực sự kết thúc."

Sau đó, chương trình giới thiệu cái nhìn toàn cảnh về quãng sự nghiệp mà cả bốn thành viên đã trải qua trước khi bùng nổ với vai diễn trong "Reply 1988".

Go Kyung Pyo nói: "Trước đó, em đã đóng khá nhiều vai hài như trong "SNL Korea" hay một số sitcom khác. Em trở thành 'nam diễn viên trẻ đóng rất nhiều hài kịch' và cả 'diễn viên hài đẹp trai'."
Chương trình chia sẻ một số clip ghi lại các vai diễn trước đây của Go Kyung Pyo cũng như hình ảnh trẻ trung và háo hức trong buổi thử vai cho "Reply 1988" và chiếu một cảnh gây ấn tượng mạnh về cảm xúc trong "Reply 1988" để tạo hiệu ứng, nhấn mạnh rằng bộ phim đã mang đến cho nam diễn viên cơ hội thể hiện tài năng diễn xuất đầy cảm xúc của mình.

Go Kyung Pyo cho biết thêm, anh đã học được nhiều điều từ nhân vật Sun Woo như cách yêu một người, cách giữ vững niềm tin, cách kiềm chế bản thân và làm thế nào để trở thành một người ngay thẳng. "Sun Woo đã giúp em hoàn thiện bản thân. Em vốn là người hay do dự. Quãng thời gian quay 'Reply 1988' và 'Youth Over Flowers' quả là quý giá và ý nghĩa với em. Em rất biết ơn."

Sau đó "Youth Over Flowers" chia sẻ các đoạn phim ngắn từ các tác phẩm cũng như những lần xuất hiện trên truyền hình trước thời "Reply 1988" của Ahn Jae Hong. Anh nói: "Tôi không muốn xóa bỏ hình ảnh nhân vật Jung Bong. Thay vào đó, tôi cho rằng mình nên theo đuổi con đường này."

Khi được hỏi anh đã làm gì trước khi trở nên nổi tiếng qua bộ phim "Reply 1988", Ryu Jun Yeol đã liệt kê ra danh sách các công việc anh từng làm, bao gồm cả phục vụ nhà hàng, quán cà phê, giao hàng, làm việc ở cửa hàng tiện lợi, dạy học và nhiều nữa. "Tôi muốn đi thử vai hàng nghìn lần cho đến khi không được nhận một vai nào cả."

Cuối cùng là nam diễn viên trẻ nhất trong các thành viên, Park Bo Gum. "Hồi lớp 11, chuyện gia đình em trở nên xấu đi. Em đã nghĩ mình nên quyết định thật nhanh về con đường sự nghiệp sau này và cần làm hết sức để chuẩn bị. Do đó, em đã tự quay một video vừa hát vừa chơi piano và gửi nó đến các công ty lớn. Em nghĩ mình cần có trách nhiệm với gia đình." (Xem video ở đây)

Trong tập tuần này, các thành viên đã có những giây phút cuối cùng bên nhau ở Namibia. Nhưng tuần sau vẫn còn một tập nữa chiếu các cảnh bị cắt (outtake) và các thành viên tụ tập nấu nướng, đốt lửa trại và nói về chuyến đi của họ.

Cre: soompi
Vtrans by [email protected]

Link down: http://forum.kites.vn/thread/-tv ... vo-468527-10-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-3-2016 16:20:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chương trình chia sẻ một số clip ghi lại các vai diễn trước đây của Go Kyung Pyo cũng như hình ảnh trẻ trung và háo hức trong buổi thử vai cho "Reply 1988" và chiếu một cảnh gây ấn tượng mạnh về cảm xúc trong "Reply 1988" để tạo hiệu ứng, nhấn mạnh rằng bộ phim đã mang đến cho nam diễn viên cơ hội thể hiện tài năng diễn xuất đầy cảm xúc của mình.

tuyệt quá, chỉ đọc news thôi đã thấy hào hứng
không biết có trang nào vietsub chương trình này không
cảm ơn chủ thớt

Bình luận

Jan
Chứng cứ còn rành rành bên nhà Xưa, cô Mì có cần tôi lội lại cóp chứng cứ về đây ko? Chối á hả? =)))))  Đăng lúc 28-3-2016 08:34 AM
Mà khoan đã, đây là Nét sao?  Đăng lúc 26-3-2016 10:33 PM
Hồi nào, hồi nào, hơi có tí hốt hoảng đấy, xưa nay mình đâu có lăng nhăng tới vại? =))))  Đăng lúc 26-3-2016 10:33 PM
Jan
Đâu có ai gọi tôi vậy đâu cô Mì. Chỉ có hana bị gọi vậy thôi. =)))) Giới thiệu với Nét cô Mì từng định viết chuyện tình tay 3 với tôi. =)))))  Đăng lúc 26-3-2016 10:29 PM
Ôi má ơi Jan đa tình vãi chưởng, trách chi bị ngta gọi là xăng pha nhớt, hí hí  Đăng lúc 26-3-2016 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-3-2016 16:28:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sướng đời, xem vui mà ạ
Các bạn này còn tiến xa ý
Cảm ơn bạn dịch nha hii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-3-2016 16:38:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Jupiter.Nguyen gửi lúc 26-3-2016 04:20 PM
tuyệt quá, chỉ đọc news thôi đã thấy hào hứng
không biết có trang nào vietsub chươ ...

Kites mình có làm sub đầy đủ đó bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-3-2016 16:50:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Coi show này hay lắm, Ông Gum quẩy thôi rồi
Tui nhớ Taek ngố của tui :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-3-2016 16:53:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Coi mấy clip cut trên Youtube thấy thương 4 anh em lắm

Nhớ bạn Ryu lắm ._.

Hy vọng sẽ sớm có cơ hội cho 4 anh em hội ngộ thế này 1 lần nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-3-2016 17:29:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đọc mấy câu về mảnh đời của các anh thấy thương gì đâu. Mọi người đều đã rất rất cố gắng rồi, và phần thưởng xứng đáng nhất chính là sự bùng nổ của Reply

Mong là tất cả sẽ sớm vượt qua được cái bóng Reply và tiếp tục khẳng định bản thân mình nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-3-2016 17:29:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chương trình này hài lắm nhé đúng là show của Na PD có khác
Xem thấy 4 anh em tình thương mến thương lắm nhé
Hi vọng 4 người sẽ mãi như thế này
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-3-2016 17:37:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thế là đã kết thúc thật rồi.

Rep 88 và cả YOF (à thì còn tập đặc biệt).

Trải qua đủ trò hoang dại, cuối cùng 4 anh em đã đến đích rồi.

Cảm ơn Na PD đã mời 4 bạn, nếu có cả Dong Hwi chắc còn tưng bừng hơn nhiều lắm.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-3-2016 17:42:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nhanh nhỉ, mình vẫn chưa xem xong ep 1, chẳng hiểu tại sao trì trệ thế này

Đây có lẽ là mùa Youth cuối cùng nhỉ

Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao