Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1916|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"You Who Came From the Stars" trở thành bộ phim truyền hình Hàn Quốc đầu tiên được phát sóng tại Ai Cập sau 7 năm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 3-8-2015 22:19:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc

'You Who Came From the Stars' trở thành bộ phim truyền hình Hàn Quốc đầu tiên được phát sóng tại Ai Cập sau 7 năm.

Theo Đại sứ quán Hàn Quốc tại Ai Cập, bộ phim này đã nhận được sự ủng hộ của hãng Samsung của Ai Cập, và sẽ được phát sóng trên truyền hình Ai Cập để chào mừng lễ kỷ niệm 20 năm quan hệ ngoại giao Hàn Quốc - Ai Cập. Đây là lần đầu tiên kể từ năm 2008 khi "Tôi là Kim Sam Soon" được phát sóng.

Bộ phim sẽ được phát sóng vào sáu buổi trong tuần trừ thứ Sáu và sẽ được phụ đề tiếng Ai Cập.

Allkpop
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-8-2015 22:34:46 | Chỉ xem của tác giả
'You Who Came From the Stars' trở thành bộ phim truyền hình Hàn Quốc đầu tiên được phát sóng tại Ấn Độ sau 7 năm
ủa bên dưới  thì là Ai cập mà bạn sao tít là Ấn độ nhỉ
Quốc gia này ko chuộng fim Hàn như các nc ĐNÁ nhỉ phải sau  7 năm mới tiếp tục cho lên sóng 1 Drama Hàn

Bình luận

1 là dân họ phần lớn theo đạo hồi, kiểu ăn mặc, cử chỉ của film Hàn là ko phù hợp lắm. 2 là mấy năm rồi bất ổn, đời sống khó khăn thì còn lo gì giải trí   Đăng lúc 4-8-2015 03:17 AM
Sorry, tớ đã sửa, di lỗi type, là Ai Cập nhs bạn  Đăng lúc 3-8-2015 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-8-2015 22:48:55 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tiêu đề với nội dung bài viết không giống nhau nhỉ?
Một cái Ấn Độ một cái Ai Cập.
Nhưng sao cũng được, phim hay thế này được chiếu là đương nhiên thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 3-8-2015 23:04:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
arum_park97 gửi lúc 3-8-2015 10:48 PM
Đọc tiêu đề với nội dung bài viết không giống nhau nhỉ?
Một cái Ấn Độ một cái Ai  ...

Sorry bạn, sorry cả nhà nhé, mình đã edit, là Ai Cập không phải Ấn Độ, chắc tại vừa trans vừa xem "Cô dâu tám tuôi" nên type nhầm thành Ấn Độ :3 :3 :3

Bình luận

Ngày nào mẹ tớ cũng xem nên tớ cứ fải đu theo. Dàn diễn viên lớn tớ cũng k có cảm tình bằng mấy bạn nhỏ.  Đăng lúc 3-8-2015 11:16 PM
hihi, bạn cũng coi cô dâu 8 tuổi à, tớ xem đến hết anandi nhỏ rùi ko xem nữa  Đăng lúc 3-8-2015 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-8-2015 00:23:34 | Chỉ xem của tác giả
phim của cụ giáo nhà chúng ta đã dược công chiếu Ở Ấn Độ rồi nha
chúc mừng cụ giáo nha..thật là 1 tin vui đối với mọi người nha
tks bạn đã dịch tin ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-8-2015 00:46:15 | Chỉ xem của tác giả

'You Who Came From the Stars'  hot quá mà Phim kết thúc lâu rồi mà vẫn được chú ý quá
Phim là bước đã đưa anh Kim dẫn đầu làn sóng Hallyu
Cảm ơn bạn đăng !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-8-2015 06:49:45 | Chỉ xem của tác giả
Trời sau 7 năm cơ á
Thế mới thấy độ lan tỏa và tầm ảnh hưởng của You stars đến mức nào
Ai Cập tiếp nhận đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-8-2015 08:29:00 | Chỉ xem của tác giả
YCFTS có dàn diễn viên toàn top star cộng thêm nội dung cực kì thu hút thì sao không hot chứ, hết phim được bao nhiêu ngày rồi mà giờ sức hút vẫn còn.
Chúc mừng cụ giáo và mợ chảnh nhé ,
Mong mợ sẽ lại đóng truyền hình nữa quá, mà YCFTS 2 nếu được thực hiện tiếp thì tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-8-2015 09:10:36 | Chỉ xem của tác giả
Ấn độ hay Ai Cập gì cũng vậy thui do chuẩn thẩm mỹ khác nhau, văn hóa cũng khác nên văn hóa Hàn quốc với hallyu gì đó ít được ưa chuộng ở đây lắm, mình coi hay thấy diễn viên đẹp nhưng người ta không thấy vậy đâu. giống mình coi cô  dâu 8 tuổi thấy dở người ta lại thấy hay đó.
dù sao tui cũng thích phim này lắm coi mãi mấy lần mà vẫn chưa chán, hy vọng khán giả bên đó sẽ đón nhận nồng nhiệt hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-8-2015 10:08:48 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là sau 7 năm
các fan Ai Cập sẽ được chứng kiến 1 cặp đôi lạ
cụ giáo và 1 bà cô hơi hơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách