Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minsunnguyen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You came from the stars) Thói quen say rượu của Kim Soo Hyun// Chỉ 15 giây nhưng lại đáng nhớ nhất

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 11-1-2014 16:52:26 | Chỉ xem của tác giả
càng coi càng thấy Kim Soo Hyun đẹp trai chết người  Nhất là mấy lúc cái mặt lạnh tanh ấy!
Tập này bao hài luôn, cái đoạn Song Yi làm bể chén với bình, ông kia ngồi trong phòng đọc sách tâm sự tiếc nuối, coi cười vật vã. mà cụ giáo bị đỏ tai khi hôn mợ kìa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 11-1-2014 19:37:21 | Chỉ xem của tác giả
Down mà chưa xem giờ phải chạy đi xem ngay thôi
Ôi càng ngày càng thấy cụ giáo bá đạo
Chị chảnh dạo này có vẻ trầm hơn nhưng vẫn không mất đi chất tửng :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 11-1-2014 20:08:48 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra vì thói quen đặc biệt của cụ nên cụ luôn phải tránh xa rượu bia Giờ thì vì chị cụ đã bất chấp tất cả rồi
Khi nghe tiếng chuông đếm ngược 15 giây tim mình cũng đập thình thịch. Cuối cùng cụ đã kết thúc 15 giây đó bằng nụ hôn quyết liệt và mạnh mẽ.
Chun Song Yi à, không phải cụ không có tình cảm gì mà cụ cũng vẫn còn giả bộ sang chảnh, lạnh lùng thì mới quyến rũ con gái nhà lành được chứ
P/s: Quả thật qua những bộ phim mà Kim Soo Hyun từng đóng, không hiểu sao ở bất kỳ phim nào cảnh kiss scene của bạn ấy cũng khiến mình có cảm giác rất đặc biệt :"> Nó đem tới cho người xem cảm giác hồi hộp và kích thích như chính bản thân mình được chứng kiến trực tiếp cảnh đó vậy. Và phải nói rằng qua mỗi một bộ phim, khả năng diễn xuất của Kim Soo Hyun lại tăng lên một bậc. Chúc bạn sẽ tiếp tục thành công hơn nữa nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 11-1-2014 21:44:47 | Chỉ xem của tác giả
đúng là chết cười vs cụ )))
uống rượu xong là ko biết trời trăng j hết á ))
kiểu nhìn mặt rất phởn-ing và mất hình tg vãi ra , cụ từ chối ko uống vs mợ là chuẩn rồi
sợ làm điều j ko nên làm vs mợ ý :v
đấy, rồi cả cái trò 15s của mợ nữa, tượng cụ thế nào, ai dè, đến phút thứ 16 cũng kéo con nhà ngta lại hôn luôn
đúng là cụ, đánh nhanh thắng nhanh mà , mợ cũng bất ngờ sau rồi cũng chấp nhận xuôi tay luôn á
trùi ui, cụ vs mợ ơi, tập sau con muốn xem cảnh cụ vs mợ tình tứ cơ >.<
chết mất cái đầu óc đen tối này :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 27-1-2014 12:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Thề xem cảnh này tui mất máu muốn chết luôn ấy )))
không ngờ Cụ trước giờ cao sang lạnh lùng khí chất nam thần như vầy mà cũng có lúc...
cái đoạn say rượu của Cụ thật là không còn gì để nói luôn, cái mặt phê phê nhìn đáng yêu muốn chết, cả lúc cưỡi ngựa trên trời đêm nữa chứ )))
chính vì Cụ từ chối uống bia mà Mợ mới bị tự ái đấy, ai đời lại đi so sánh con gái yêu kiều nhà người ta là con chó, cái bình, cây thông không trời )) hự ;_____; và cái kiss scene 15s đó, tui không nhớ nổi là đã xem đi xem lại bao nhiêu lần rồi ấy bị cuồng loạnnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách