Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2011 16:05:25 | Xem tất
ảnh Seung Ho oppa ở Lord:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-9-2011 16:40:53 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 15:46:09 | Xem tất
ღ♥Tabi♥ღ gửi lúc 13-9-2011 14:26
quay lại với t thường xuyên nhé..
có mỗi mình tớ...buồn lắm.....
.................. ...

Vào hox ùi nên m cũng ít on lúm (tớ đang hox 11 ^^)
Vs bên nì k có farm, chán lúm b âu
Nếu tớ help đc j, tớ sẽ help
B có j cứ hỏi m nha (hùi đó bên kst cũ ham hố post lúm, post tùm lum)
EXP đầy cả rầu:lol
Bên đơi chán, k cày nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-9-2011 14:26:03 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-9-2011 14:37:56 | Xem tất
lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2011 22:07:47 | Xem tất
ơhhhh...........nhà bị rớt xuống p.2 r` kéo nó lên nàh
mng` cho m` làm wen nha!!!!!!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2011 13:13:27 | Xem tất
có ai xem Baek Dong Soo ko vậy???
hức...bik bé Ho lâu rồi nhưng mà qua Yeo Woon mới iu mến bé Ho...
công nhận diễn xuất hay...nhân vật đã bi kịch cộng thêm đôi mắt bùn của Ho nữa...ôi, thật xót xa.
tối qua xem tập cuối, cái chết bi thương của Yeo Woon làm tớ tối qua ko ngủ đc???

nếu như ai xem BDS sẽ hiểu số phận của Wun đau khổ, cô độc đến nhường nào.
tuy đã làm sai nhưng vẫn bik quay đầu là bờ...vì ng con gái mà mình yêu, phải làm những chuyện mà lương tâm cắn rứt...âm thâm giúp đỡ bạn thân nhất của mình...ko cần quyền quý, danh vọng...chỉ cần có thể quay lại như xưa, có thể ở bên cạnh Dong Soo và Cho Rip trải qua những ngày tháng yên bình dưới ánh mặt trời là đủ rồi...

đến phút cuối cùng, những tưởng có thể làm lại từ đầu, có thể quay lại như trước kia...nhưng rồi lại bị ép phải vứt bỏ tất cả, đến một nơi thật xa...cuối cùng lại bị ép đến bước đường cùng...bị Cho Rip- ng bạn thân của mình căm hận, để rồi phải lấy cái chết để tạ tội...

thử hỏi Wun đã làm gì sai...có sai nhưng những gì Wun bù đắp chẳng lẽ chưa đủ...có ai bik những gì Wun làm...tại sao chỉ chăm chăm vào lỗi lầm quá khứ mà đổ hết tất cả đau thương, bi kịch lên Wun...để Wun cuối cùng phải tự sát...chết trong tay ng bạn thân nhất của mình...

xem xong tập cuối cảm thấy hụt hẫng vô cùng...tại sao ng ta lại vui vẻ, hạnh phúc trong khi Wun chỉ có được 2 chữ "bi kịch" khi mà những gì Wun bỏ ra quá nhiều...{:399:}

Bình luận

lần nào xem tập cuối cũng khóc TT.TT ~  Đăng lúc 27-1-2012 05:38 PM
Tớ xem, tớ xem. Kết quá xót xa. xem nhiều lần vẫn thấy đau lòng. Biên kịch này chắc có thù với nhân vật Wun. Chỉ muốn uýnh cả biên kịch + đạo diễn luôn. Buồn!   Đăng lúc 10-1-2012 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2011 20:37:23 | Xem tất
Yoo Seung Ho declines special college admission offers

South Korea has a controversial system for celebrities and other public figures where they’re granted special admissions into major universities, simply for being a star. This has sparked numerous debates on how unfair it is for other students who dedicate their entire lives for university, only to find that their seats got stolen by ‘ghost students’.

With this in mind, Yoo Seung Ho decided to reject special admissions offers from prestigious universities.

Representatives of his agency revealed, “He’s received special admissions offers from a few colleges in Korea, but he respectfully declined all of them. Rumors regarding his special admissions to a certain college as a political diplomacy major are unfounded.”

The representatives continued to explain, “He doesn’t have the time to attend school due to his busy schedule. Even if he were to accept those offers, he would not be able to keep up with his studies. After deciding that he did not want this to affect other students, he has decided to forego college for the time being.”

In addition, they stated, “College will be something Seung Ho will decide on his own when he’s older and has more time. We hope that this decision will allow at least one more student to be admitted to college. This decision has already been concluded after much discussion with him and his parents.”

Oftentimes, stars who accept special admissions offers are put on the chopping block for various issues relating to whether they actually deserve to be admitted. One of the more frequent arguments netizens bring up is that stars tend to prioritize their careers over academic attendance and study. As such, Yoo Seung Ho’s decision (and explanation) is one that’s being applauded by netizens and industry officials alike.

His company concluded, “Yoo Seung Ho is satisfied with his decision and supports those that are taking the college entrance exams this year.”

Source: allkpop.com

--------------------------------------------
Mình không giỏi tiếng Anh lắm. Bạn nào biết trans, trans dùm mình nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2011 16:55:59 | Xem tất
Phim BLIND vietsub Completed
Cả nhà bé Ho kéo qua ủng hộ nhé {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2012 20:47:32 | Xem tất
Rất thích tạo hình của Seung Ho trong Warrior Baek Dong Soo "Sát thủ ôm nỗi đau của người khác mà sống" {:306:}

images@vietbao+news.woa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách