Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2438|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

(Yongpal) Joo Won rời xa Kim Tae Hee // OST part 6: Remember Me Only - Park Hye Soo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-9-2015 16:34:19 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập 16 của bộ phim truyền hình tối thứ tư & thứ năm của đài SBS, "Yong Pal", Kim Tae Hyun (Joo Won) đã quyết định rời Han Yeo Jin (Kim Tae Hee).

Mặc dù Kim Tae Hyun giấu Han Do Joon (Jo Hyun Jae) khỏi Han Yeo Jin một mặt là để bảo vệ cô, Han Do Joon đã tự giao mình cho kẻ thù và đón nhận cái chết bi thảm. Mặc dù Han Yeo Jin biết điều gì sắp xảy ra, cô đã lợi dụng Kim Tae Hyun để trừng phạt Han Do Joon và bảo vệ công ty của mình.

Khi Kim Tae Hyun hỏi cô: "Em chỉ lợi dụng anh để đạt mục đích?" Cô thừa nhận và hỏi lại: "Anh có hối hận vì đã cứu em khỏi tầng thứ 12?" Anh trả lời: "Có". Câu trả lời khiến Han Yeo Jin đau đớn : "Em cũng đoán vậy, vì em là một trong những người làm mẹ anh phải chết".

Kim Tae Hyun sau đó gặp Han Yeo Jin và nói với cô : "Anh sẽ trở lại nơi mà anh thuộc về , Han Yeo Jin buồn bã : " Em sẽ lại ở một mình trong bóng tối nếu anh bỏ mặc em" và " Nơi này thuộc về anh. Anh có thể phá hủy tầng 12 và sở hữu bệnh viện ".

Tuy nhiên, Kim Tae Hyun nói, "Anh xin lỗi. Chúng ta đang ở trên tầng 13. Nếu phá hủy tầng 12, nơi này sẽ đổ xuống . Anh chỉ nên đi xuống từ đây""Có thể được thoải mái ở đây. Nhưng còn có những người, những con suối, và cả đồi gió. Họ có tất cả mọi thứ sẽ làm cho chúng ta hạnh phúc ở nơi đó ".

Kim Tae Hyun hỏi cô một lần nữa : "Vì vậy, em sẽ đến với anh?" nhưng Han Yeo Jin cay đắng từ chối. Họ ôm nhau nói lời từ biệt trong nước mắt.

Nguồn : hancinema
Dịch : [email protected]

Remember Me Only - Park Hye Soo  (OST Yong Pal part 6 )

cr : SBS

P/S : Buồn quá đi, mong BK nhẹ tay, đừng cho SE và nghiêm cấm OE   

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 16:53:18 | Xem tất
Đau lòng quá, e chưa dám xem luôn, chỉ hóng tin thôi mà đã đau lòng vậy rồi.
Chờ kết quả tuần sau mới dám xem, nhưng e tin sẽ HE thôi, chắc chắn mà.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 17:17:02 Từ di động | Xem tất
Hai con người này làm người ta đau lòng muốn chết. Dù yêu nhau nhưng lại phải xa lìa.  Tập này buồn nhưng hay lắm. Vẫn tin sẽ có HE thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 18:19:13 | Xem tất
Này này se là không có được đâu đấy
Open ending càng không thể nha
Bác đạo diễn hết sức bình tĩnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 18:25:39 | Xem tất
Mị không chơi với OE nhe , SE càng buồn hơn, hic...

Hi vọng kết thúc mỹ mãn cho fan .

Lời hẹn ở đồi gió ngày nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 18:41:56 | Xem tất
Mong rằng tập cuối sẽ là happy ending
Hóng sự trở lại của chị cao kều đi giày bệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 18:55:06 | Xem tất
Hy vọng bác bk làm ơn làm phúc cho cái HE đi, đừng SE mà, OE càng ức chế hơn nữa ấy
Hic 6 cái OST rồi, Wonie góp giọng cái cuối cùng đi mà, các phim trc phim nào a cũng hát ít nhất 1 OST rùi đấy thui, cheballll
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 21:28:18 | Xem tất
Công nhận biên kịch vs đạo diễn làm dân tình nóng ruột quá ạ! Cho anh chị e sắp hết phim rồi còn chia xa nữa Không biết 2 tập cuối sẽ ntn nhưng hi vọng kết phim HE lắm lắm !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 22:06:40 | Xem tất
mấy tập cuối này căng thẳng và buồn quá, cầu trời cho biên kịch và đạo diễn nhẹ tay với em nó
đừng bắt 2 đứa chia tay nhau hoặc 1 đứa chết 1 đứa ở lại, SE là em tẩy chay phim của biên kịch luôn đấy ạ
cũng k chơi OE đâu nha, đau tim lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 22:14:38 | Xem tất
Không dám xem 2 tập tuần này vì biết tim mình yếu ớt chịu không nổi, Tuy chỉ đọc vài dòng tóm tắt, xem mấy tấm hình cap từ phim mà trong lòng đã thấy đau nhức quá trời.
Có quá nhiều cái kết hiện ra trong đầu mình nhưng ... vẫn hy vọng sẽ là 1 cái kết happy that trọn vẹn. Đôi bạn trẻ này xứng đắng có được một tương lai hạnh phúc viên mãn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách