Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ZangCass
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Stephanie Lee sẽ trở lại 'Yong Pal' vào tập cuối

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-9-2015 17:27:40 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin chị Cyn trở lại mà mừng như bắt được vàng.
Ôm mộng bấy lâu giờ đã thành hiện thực.
Còn nhớ lúc ss rời đi mang theo "cái kiss" thư giãn of phim theo nốt. Giờ ss trở lại thì em có quyền đòi nhá.
Pal làm sao thì làm, người ta con gái mà nghĩa khí ngút trời. Đánh nhau vì anh, rời xa cũng nói tốt cho anh, giờ quay về cũng vì anh. Chị cần được đáp xứng đáng.
Hy vọng lắm ở 2 ep cuối.
YP 5ting~~

Nhảy như cái áo of ss
Cảm ơn ss về cái news :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-9-2015 22:25:37 | Chỉ xem của tác giả
cô bé này lúc đầu nhìn thấy hơi có gì đó không bình thường một chút, có vẻ rất tài năng và rất chuyên nghiệp nhưng trông tạo hình lại hơi có chút sắc sảo quá. Trông dần quen và thấy cũng dễ thương.
chờ mong phần tiếp theo cô bé trở lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-9-2015 00:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Chị này chắc về giải cứu YP cùng với anh vệ sỹ đây xong rồi có khi yêu luôn anh vệ sỹ
Cứ gái đẹp vây quanh anh là sướng rồi
Đợi chờ tuần sau quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-9-2015 00:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết là Cynthia của mình sẽ quay lại mà

Mà cũng buồn cười, lúc Cynthia đi trùng với lúc nhịp phim và cốt truyện bắt đầu đi xuống, giờ Cynthia về ko biết phim có quay lại đc phong độ cũ ko Nhưng cũng ko để làm gì, 2 tập cuối rồi mà

Đến tận lúc Cynthia đi mình vẫn ủng hộ cặp nam chính nữ chính với nhau dù hơi tiếc 1 tí vì rất thích Cynthia, đến giờ này (tức là hết tập 16) thì mình chán rồi, thấy Tae Hyun với Cynthia hợp hơn Nhưng mà rất tiếc là phim Hàn ko bao giờ có chuyện nam nữ chính ko đến với nhau

Thôi Cynthia về đi, xong có anh cảnh vệ của Tae Hyun dễ thương đáng yêu lắm, em hốt anh ấy cũng đc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-9-2015 08:17:53 | Chỉ xem của tác giả
Hay rồi đây! chị nàyạ mà có cá tính rõ rệt, rất ấn tượng với chị khi kết hợp dễn xuất cùng Joo Won. Chị mà quay lại vào tập cuối thì hẳn là YongPal sẽ có diễn biến bất ngờ kịch tính lắm đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-9-2015 10:00:37 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim thích chị ý lắm, vui quá khi chị quay lại 2 tập sau.
Yong Pal hãy làm kết thật hay nhé.
Ủng hộ HE cho Pal với tiểu thư.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-9-2015 00:35:45 | Chỉ xem của tác giả
Bà chị Cyn này nhìn có dáng dấp và phong thái siêu mẫu lắm nha
Ban đầu không có ấn tượng mấy, vì kiểu này mình hay gặp rồi, nhưng kể từ đoạn bà chị nhảy xuống xe để trở về bệnh viện (tập vụ "suýt" nổ) thì đúng là ấn tượng khó phai.
Không rõ trong tập cuối chị sẽ sắm vai trò gì, nhưng vì không có nhân vật nào trong phim mà không có ý nghĩa, nên hẳn là đáng để mong chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-9-2015 11:20:50 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng chị nắm mấu chốt quan trọng trong xuyên suốt hành trình trả thù qua lại giữa các tập đoàn lớn và mang về nhiếu cảnh đấm đá xé váy xắn áo giống lần đụng độ ở tầng 12 lần trước , nữ hoàng giầy bệt đẹp xinh cá tính của tầng 12 , hóng hóng hóng ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-9-2015 08:43:15 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị này lắm nè
Chân dài cực là dài luôn, chuẩn người mẫu. JW đã chẳng phải dạng vừa đâu rồi mà chị còn đi giầy bệt, đọ dáng cùng ảnh luooooooooonnnnnnnnnnnnn
Tuần sau là hết phim rồi đây mà
Thanks bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-9-2015 14:48:06 | Chỉ xem của tác giả
Cá tính nạnh nùng chính lak chị
Mong kết thúc phim sẽ tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao