Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ZangCass
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Nhìn lại con đường sự nghiệp của Joo Won

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-8-2015 21:28:46 | Xem tất
Không biết nói gì. Chỉ biết  nói news này quá hay vì nói lên hết được bước đường Won đi tới giờ.
News mô tả rất thật, rất gần gũi...đến mức tưởng ông hàng xóm là diễn viên đó.
À, mà còn chưa nói vụ mục tiêu trở thành "diễn viên mùi con người" của ổng nữa. Chắc giờ thành mùi lâu ngày ko tắm ùi. :")
Cảm ơn Zang dịch tin nhá. :")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 22:43:50 | Xem tất
Joo Won luôn chăm chỉ như một chú ong cần mẫn, được gọi là "nhân viên SBS".
Các vai diễn của anh luôn đa dạng, là điểm tựa để anh tích lũy kinh nghiệm.
Sự chăm chỉ và cố gắng của anh sẽ được đền đáp xứng đáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 23:17:38 | Xem tất
Thiệt ra gõ một bài chất chứa nổi lòng rồi dài kinh khủng vừa khen vừa chê Yong Pal tất nhiên chỉ vai thôi còn JW m  không phàn nàn gì hết .  Cũng rất mừng vì tất cả công sức của anh đã được đền đáp xứng đáng sau TC mặc dù Cha Yoo Jin là nhân vật yêu thích thứ 2 sau Shi On và Kang To đồng hạng ,
Yong Pal , Joo Won nhận được thêm nhiều đánh giá tốt từ khán giả . Chỉ những ng chưa biết thôi chứ ai theo dõi JW đều đã biết Bờm đáng yêu như nào rồi . Mình cũng khâm phục JW vì điều này . Rất hiếm diễn viên trẻ ưa thử thách và dám hết mình với những vai khó về phức tạp nội tâm về chuyển biến  . JW sẽ còn tiến rất xa m tin vào điều này . Với những người yêu thích việc diễn xuất xem nó như là hơi thở như cuộc sống ít đo đếm và với những diễn viên tập trung ý chí vào vai diễn xem  để nổ lực  không ngừng như JW , hai dạng diễn viên như thế này sẽ sớm nhận được đền đáp xứng đáng .
Cảm ơn Zang đã dịch tin .Bài viết này rất hay chắc hẳng ng viết bài này giành rất nhiều tình cảm cho JW hạnh phúc với những gì mà cậu ấy đã nhận được và đạt được sau Yong Pal .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 00:55:18 | Xem tất
trời ơi
mình bị mê lão này rồi
ban đầu nhìn lão k thấy đẹp trai đâu
mà lão đóng phim quyến rũ bome ra
hay ơi là hay
OPPA! I love you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 01:06:43 | Xem tất
Thiệt là lâu rồi mới đọc được một news phân tích về Joo Won khá chi tiết thế này.
Theo dõi Bờm từ ngày đầu mới vào nghề diễn xuất phim truyền hình trong Vua Bánh Mì mình đã thích cái kiểu vai cool ngầu của Won rồi tiếp theo đó là lần lượt từng phim từng phim một Okjakyeo Brothers, Bridal Mask, 7th Civil Servant, Good Doctor, Tomorrow Cantabile và cả mấy phim điện ảnh nữa. Quả thật Joo Won là một trong số ít những diễn viên mình đánh giá là có thực lực và nỗ lực không ngừng (ai xem phim chắc hiểu).
Tóm lại, sẽ tiếp tục theo dõi bước đi và cỗ vũ cho từng dự án tiếp theo của Won
LOVE YOU SO
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 10:26:11 | Xem tất
còn nhớ mấy ngày đầu coi good doctor, mình nghĩ sao có người lại diễn giống như thế, duy trì dáng đi, điệu bộ từ đầu phim cho đến cuối phim, sau đó đi kiếm thông tin thì mới biết là JW đã phải đi gặp cả những bệnh nhân tự kỷ để học diễn xuất, làm mình thấy giống truyện : mặt nạ thủy tinh" gê gớm
cá nhân mình thấy vai diễn trong YP rất ấn tượng nhưng vẫn cảm thấy trong good doctor hay hơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2015 15:30:59 | Xem tất
Kiểu điển trai của anh không phải kiểu mình thích, nhưng hầu hết các vai anh diễn đều xem cả rồi.
Đơn giản vì sau Baker King vì cuồng diễn xuất của anh ý.
Không biết tnày có được gọi là fan không nữa, chúc anh thêm thành công trong sự nghiệpppp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2015 23:30:38 | Xem tất
mình mới bắt đầu biết đến JW từ Yongpal
không ngờ mình lạc hậu vậy.
Dù mới xem có 1 phim, nhưng cũng ấn tượng bởi ảnh này, phải xem hết phim mới biết được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-8-2015 13:12:49 | Xem tất
xem một số phim của Joo Won đóng rồi mà phim nào mình cũng thích hết
không biết có phải anh biết chọn kịch bản không?
chứ phim nào mình cũng thấy mọi người diễn xuất tốt
sáng cả đoàn luôn từ vai chính đến vai phim
xem phim nào của ảnh, mình thấy những nhân vật khác sáng lên rồi mới đến lượt anh
như kiểu anh hòa vào để tất cả mọi người đều tự nhiên vậy
mà còn không bị đóng khung cách diễn hay hình tượng
xem phim mình không cảm thấy bị trùng lặp bất kì một nhân vật nào
không phải ai cũng có khả năng làm được điều đó
hy vọng trong tương lai anh sẽ tiếp tục lựa chọn những tác phẩm hay và thành công
p/s; mình cũng thích một số nam diễn viên khác nhưng có một số tác phẩm của họ mình không thích vì thấy bị trùng lặp kịch bản hoặc đã dự đoán được. còn của anh thì hào hứng 100% xem mà không lo gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách