Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4074|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Kim Tae Hee diện váy trắng, tạo được sự chú ý

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Drama thứ tư thứ năm của SBS, "Young Pal" đã tiết lộ các hình ảnh tĩnh của Kim Tae Hee đẹp tuyệt vời trong chiếc váy thuần trắng.

Kim Tae Hee hiện tại đang xuất hiện trong vai một nữ thừa kế giàu có của tập đoàn Hanjin, Yeo Jin trong "Young Pal", bộ phim đang đứng đầu trong các drama Thứ tư thứ năm ngay khi vừa phát sóng tập đầu tiên vào 5 tháng 8.

Cô xuất hiện lần đầu tiên trong tập một, ở phân đoạn cô gặp tai nạn khi đang lái xe với người bạn trai Seong Hoon (Choi Min), người thừa kế của tập đoàn Dae Jeong.

Sau đó trong tập này, cô chỉ xuất hiện một vài lần khi đang hôn mê do âm mưu của người anh trai. Ở cuối tập thứ 2, cô đã mang đến một cảnh đầy căng thẳng đối với khán giả bằng diễn xuất khi tự gây thương tích cho chính mình.

Hình ảnh Kim Tae Hee mặc chiếc váy màu trắng đẹp như nữ thần xuất hiện ở tập 3 đang thú hút rất nhiều sự chú ý.

Đứng ở một góc của sảnh tiệc, cô đang nhìn về hướng của anh trai Do Joon (Jo Hyeon Jae) và nhanh chóng chuyển ánh nhìn xuống sàn nhà khi đang tựa người vào chiếc cầu thang cẩm thạch.

Một người có liên quan từ SBS cho biết, "Chỉ với sự xuất hiện ngắn ngủi nhưng cô ấy đã khiến sự hiện diện của mình trông rất mạnh mẽ ở tập 1 và 2.
Cảnh bữa tiệc của tập 3 sẽ giúp cho diễn biến câu chuyện tiến triển, bởi anh trai cô Do Jin, và Chae Young (Chae Jeong An) đã xuất hiện cùng nhau và cách mà sự việc kỳ lạ xung quanh cô sẽ phát triển, cách cô gặp gỡ với Tae Hyeon (Joo Won) sau này, và cách cặp đôi 'Yong-Han' sẽ làm phát triển diễn biến của câu chuyện, xin hãy đón xem nhé."

Cre: soompi
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!
sara_chan + 5 Ảnh đẹp quá
ritaruby2009 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-8-2015 17:03:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy chị ý ngày càng xinh hay sao ấy
Nụ cười càng ngày càng mê hoặc
Haizzzzzzzzz nếu chị chưa là hoa có chủ mình sẽ ship với Joo Won oppa ngay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-8-2015 17:18:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bi ơi là Bi , sau phim này ông phải hốt pả zìa làm đám cưới gấp đi , vẻ đẹp của Hee nhà em mà để lung tung vầy là nguy hiểm lắm à
Cứ nhìn pả là thấy ông trời ko công bằng tí nào; người gì đâu vừa xinh đẹp, học giỏi lại giàu nữa; đóng phim với ông nào là ông đó đổ cái rầm, khen như được mùa luôn
Tấu mai là dc ngắm pả lại rồi, hóng quá!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-8-2015 17:19:48 | Chỉ xem của tác giả
xinh quá đi mất thôi, biểu tượng sắc đẹp của xứ Hàn có khác
hóng tập mới quá chờ đợi mãi thì tối mai lại được ngắm rồi
hi vọng rate ngày mai vượt mốc 15 đi cho máu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-8-2015 17:33:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi chị xinh quá đi mất đã xinh thế rồi giờ lại còn đóng vai nữ thừa kế trông còn sang chảnh hơn nữa
Kết hợp với Joo Won quá chuẩn
Mong phim quá đi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-8-2015 17:39:31 | Chỉ xem của tác giả
Mợ em đẹp quá đi mà, cứ mong ông Bi hốt bả về nhanh giùm, để ngoài thế này ko an tâm lắm, hì hì.
Yong pal hay lắm luôn, tuần này là mợ bắt đầu diễn nhiều rồi đây, hi vọng rết phim sẽ tăng ko phải chỉ vì có anh Joo Won, mong thiệt mong có nhiều lời khen về diễn xuất của mợ.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-8-2015 17:46:01 | Chỉ xem của tác giả
Một tuần đợi mong mà nó dài hình như 1 năm vậy đấy.
Tối mai được ngắm Hee, chị có vóc người nhỏ nhắn  nhưng đầy đặn, mặc cái gì cũng rất quí phái- sang trọng.
Nhìn Hee mà cứ ngỡ hot girl tuổi đôi mươi không đấy.
Anh Rain ơi, hốt chị về giùm fans, đừng để chị ấy ở không, làm cho bao trái tim tan nát.
Thks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-8-2015 18:15:24 | Chỉ xem của tác giả
chị Kim xinh thiệt yk. Mới bữa trước thấy Nấc thang lên thiên đường chiếu trên tvi là phim lâu lắc rùi mà nhìn chị hiện giờ cũng không khác xưa lắm. Người đẹp, học giỏi, nhà giàu, .. điển hình của con nhà người ta trong truyền thuyết rồi. Chị lấy ck mặc váy cưới chắc đẹp lộng lẫy luôn quá

Bình luận

hồi nấc thang lên thiên đường trông bả đáng ghét muốn chớt =)))))  Đăng lúc 17-8-2015 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-8-2015 20:10:35 | Chỉ xem của tác giả
Chị ý là ngọc nữ màn ảnh Hàn mà
Xinh không thể chê vào đâu được người yêu của a Bi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-8-2015 20:19:37 | Chỉ xem của tác giả
Chào mừng chị come back, tình yêu của em
chị lúc nào cũng đẹp cả TT.TT