Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2547|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Khán giả dậy sóng chứng minh cho diễn xuất hoàn hảo của Joo Won, “Joo Won oppa”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Joo Won lại một lần nữa thu hút sự chú ý của khán giả bằng khả năng diễn xuất tuyệt vời trong lần tái ngộ của dự án phim mới.

Bộ phim 'Yong Pal' của đài SBS lên sóng tối thứ 4,5 hàng tuần đã khởi lên sóng tập đầu tiên vào tuần trước. Tập phim đã khiến khán giả phải đặc biệt chú ý tới sự xuất hiện đầu tiên cũng là ấn tượng nhất của Kim Tae Hyun (Joo Won thủ vai) – một bác sĩ thực tập sinh năm thứ 03 khoa ngoại bệnh viện Han Shin. Kim Tae Hyun được mệnh danh là “Lang băm xuất chúng” bởi anh là người bất chấp tất cả kể cả việc đến nhà chữa bệnh cho bệnh nhân một cách bất hợp pháp để có thể kiếm được tiền.

Ngay từ màn lên hình đầu tiên, hình ảnh Joo Won đi trong cống nước đến chữa bệnh cho một tổ chức xã hội đen, tại đây Joo Won đã cho khán giả thấy tay nghề của một bác sĩ tuyệt vời khi giải quyết những ca bệnh khó khăn một cách hoàn hảo. Tiếp sau đó, anh lại khiến khán giả nữ phải siêu lòng với hình ảnh “Dongseang babo” (Ông anh hết mình vì em gái) khi tận tình chăm sóc và dặn dò em gái đang điều trị tại bệnh viện không cần lo lắng về viện phí,

Với những tình tiết như vậy, Joo Won đã khắc họa một Kim Tae Hyun cho rằng tiền là quan trọng nhất trên thế gian này vì thế để có thể có tiền trả nợ và bươn trải cuộc sống anh đã lén lút tham gia chữa bệnh tại nhà một cách phi pháp.

Ngoài ra, hình ảnh một cậu con trai xuất chúng, một anh trai tuyệt vời nhưng vì bất đắc dĩ phải trở thành lang băm Kim Tae Hyun cũng được Joo Won diễn tả qua cảnh diễn xuất khóc vô cùng sống động và chân thực. Ngoài ra, anh còn thể hiện vô cùng xuất sắc phần diễn xuất hành động khi đang chữa trị cho xã hội đen nhưng bị cảnh sát phát hiện và đuổi bắt.

Cho đến nay có thể nói rằng chỉ thông 2 tập đầu của phim nhưng 'Yong Pal' đã chứng tỏ được rằng diễn xuất của Joo Won đã trưởng thành thêm một trình mới khác hẳn với những kiểu nhân vật từng được anh sóng vai từ trước đến nay, và cũng giúp chúng ta có thể tin tưởng vào nhận định không có nhân vật nào mà Joo Won không thể hóa thân trong diễn xuất.

Nhân viên công ty quản lý Sim Entertaiment của Joo Won cho biết: “Joo Won muốn cho khán giả thấy sức lôi cuốn của một đấng nam nhi thực sự mà trước đến giờ cậu ấy chưa thể hiện thông qua việc tập luyện thể thao và giảm cân, cùng với ngoại hình sẵn có. Phản ứng tích cực của khán giả từ tập đầu tiên đã tiếp thêm sức mạnh cho cậu ấy cũng như cả đoàn làm phim và cậu ấy đang chăm chỉ ghi hình cho bộ phim. Rất mong được các bạn ủng hộ tới những tập cuối cùng”

Source
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-8-2015 12:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Anh ý diễn thể loại vai nào cũng đều có chiều sâu cả
Hấp dẫn và lôi cuốn quá
Cảm ơn bạn tran news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-8-2015 12:57:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc tiêu đề news lại cứ tưởng là có một bộ phận khán giả nào ném đá về diễn xuất của Won cơ. Won không có vẻ đẹp trai mĩ miều, hào nhoáng như bao mỹ nam khác hiện nay, mà chỉ là một bạn "Bờm" thôi. Nhưng về diễn xuất, ngay cả khi bạn vào vai phản diện Ma Jun, không những bạn không làm khán giả ghét mà ngược lại còn đồng cảm, và yêu mến Ma Jun rồi nhớ bạn Won từ đó luôn. Tài năng của bạn không dừng lại ở một vai diễn mà qua từng vai khác nhau bạn luôn chứng tỏ khả năng biến hóa, nhập vai xuất thần của mình, nếu không có tài năng, liệu với vẻ ngoài thường thường như vậy liệu Won có thể thành công và nổi tiếng như bây giờ không?
p/s: nói chung là tôi thích và khâm phục Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-8-2015 13:57:42 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất của anh thì không có gì phải bàn cãi rồi, từ xuất sắc đến hoàn hảo để dành cho anh ấy.
Các nhân vật mà anh ấy vào vai đều rất có hồn, thật sự rất thật,
Mình mong Yong Pal sẽ tiếp là bước đột phá nữa của ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-8-2015 14:09:11 | Chỉ xem của tác giả
hanh_lazy gửi lúc 11-8-2015 12:57 PM
Vừa đọc tiêu đề news lại cứ tưởng là có một bộ phận khán giả nào ném đá về di ...

Qua bộ phim này mình cũng đang dần thích Won vì mình là fan của Hee,vì là fan của Hee nên đọc bình luận của bạn mình cũng có chút buồn. Họ đang tham gia vào phim này, mình không biết bạn đọc những so sánh đó ở đâu nhưng hiện 2 người họ đang làm chung một dự án thì thay vì ngồi so sánh diễn xuất của họ thì chúng ta nên ủng hộ họ hơn.  Mình cũng thấy là diễn xuất của chị ấy không xuất sắc lắm nhưng cũng không đáng để nhiều người lên tiếng chỉ trich và chị cũng đang cố gắng rất nhiều. Nhiều lúc mình tự hỏi có phải vì chị xinh đẹp, học giỏi, đời tư cá nhân sạch sẽ nên họ ghen tị chỉ biết nhắm vào diễn xuất của chị mà soi mói, chỉ trích. Mình cũng chỉ có đôi dòng bình luận vậy, là fan mình chỉ mong phim thành công và được mọi người công nhận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-8-2015 15:05:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thanhbinh_12345 gửi lúc 11-8-2015 02:09 PM
Qua bộ phim này mình cũng đang dần thích Won vì mình là fan của Hee,vì là fan của He ...

Hi, so sánh thì có nhưng chỉ trích thì không, mình chỉ nói báo chỉ khen ngợi chị đẹp là nhiều, không khen chị diễn xuất sắc (mình cũng k có nói báo chí chê chị diễn dở hay thế nào), vì theo mình ai cũng có thần tượng, và họ thân tượng ai đó có thể vì ngoại hình, vì tài năng, vì tính cách... hay vì tất cả những j thuộc về thần tượng của họ. Bạn bảo vệ thần tượng bạn mình hiểu, giống như nếu au đó chê won mình thấy k đúng mình cũng bảo vệ vậy. Nếu như cmt của tớ có làm bạn hiểu nhầm là chỉ trích chị Hee thì mình muốn nói là mình k có ý đó, còn so sánh thì mình có, giữa người này vs người kia đôi khi mình vẫn dùng phép so sánh để tìm ra thứ mình thích hơn. Hi vọng bạn vẫn thích chị Hee và nếu có thể bạn sẽ thích và trở thành fan của Won cũng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-8-2015 15:57:05 | Chỉ xem của tác giả
khi Joo Won nhận đóng phim này mình đã rất an tâm cho việc chọn vì Joo Won luôn có sự khác nhau trong các vai diễn, đảm bảo cho việc các vai không bị nhàm chán
đúng là yêu mến Joo Won không phải do vẻ ngoài hào nhoáng mà qua thực lực đóng nên thấy được sự cố gắng từng nào cho các vai diễn
cảm ơn anh đã mang lại cho người xem những vai diễn hoàn hảo đến như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-8-2015 16:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ Yong Pal đang là hiện tượng rồi
Lướt web chỗ nào cũng sôi sục liên quan tới phim này
Joo Won oppa quả này đột phá ác liệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-8-2015 21:29:44 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won oppa là số một, Yong Pal là tuyệt nhất, chúc cho hội chứng của oppa sẽ quay lại và bùng phát mạnh như trước!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-8-2015 23:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần coi một bộ phim nào đó mà Won đóng đều rất mong đợi, cảm thấy Won rất là thông minh, về khoản chọn kịch bản và nhân vật thể hiện luôn có sức lôi cuốn không thể dừng mắt theo dõi được, có bạn Jong Ki với Soo Hyun chọn kịch bản cũng hay, ngóng phim tiếp theo của Ki và cỗ vũ cho bạn Woo hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách