Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ZangCass
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Joo Won và Kim Tae Hee – Mâu thuẫn chính thức bắt đầu

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-9-2015 10:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung mình khá là đồng cảm với YJ.
Nếu tỏ ra yếu đuối thì sẽ bị ăn thịt lại ngay.
Thế nên lúc nào cũng phải tỏ ra ác độc.
Đúng như YJ nói, TH sẽ chẳng thể nào hiểu đc cô ấy đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-9-2015 11:00:04 | Chỉ xem của tác giả
Diễn biến tâm lý của YJ cũng đúng thôi. 3 năm giam cầm cơ mà, ai chả thấy sôi máu chứ
Haizz. Cái đoạn TH nói "Làm sao anh tha thứ đc cho YJ đây" YJ vẫn chưa biết sự thật về việc chính mình cũng có liên quan đến cái chết của mẹ TH. Mình nghĩ khi YJ biết đc sự thật này sẽ ngừng việc trả thù lại thôi. Và thế lại HE (hope so)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-9-2015 13:19:16 | Chỉ xem của tác giả
Anh em trong một gia đình , thật bi kịch khi một ngày phải nợ máu phải trả bằng máu, kế hoạch trả thù quá khốc liệt , cho thấy một thế giới loài người u tối đầy tội ác thật đáng sợ , nàng công chùa ngủ yên trong khu rừng sâu nay bừng tỉnh và lại trở nên lạnh lùng tàn độc đến vậy sao hay còn uẩn khúc nào khác? phải chăng biên kịch đang muốn khán giả hiểu trong cuộc sống này muốn sinh tồn phải trở nên dứt khoát tàn bạo hay sao? mong những tập tiếp theo sẽ có câu trả lời thỏa đáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-9-2015 21:29:52 | Chỉ xem của tác giả
Thương anh Doo Joon, ý mình là Jo Hyun Jae, anh ác tới mấy em cũng không ghét nổi. Từ MV tới phim ảnh, lúc nào cũng là nam thứ chung tình, khi vào vai nam chính cũng đáng thương. Rồi hồi 49 days tốt tới tận cùng cũng khổ, sang phim này vai phản diện thì 2 anh em, 2 vợ chồng ngược nhau, chưa kịp nói với nhau lời yêu thương nào.  Hyun Jae ít đóng phim, nhưng hầu hết đều để lại ấn tượng mạnh. Mong ngày anh và chị Tae Hee tái hợp lần 3, nhưng đừng anh em hay đau khổ nhiều thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-9-2015 00:12:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim đến đoạn cân não quá
Không hiểu anh chị có giải quyết được không đây
Vừa mới vui vẻ với nhau được có máy phút trong phim ==
Ít ra cũng phải cho anh chị ý có cái niềm vui dài dài rồi hiểu lầm cũng đc
Thôi... tóm lại là cuối phim nhất định phải hạnh phúc bên nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký