Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ZangCass
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Joo Won: “Tôi thực sự rất buồn trước những chỉ trích về khả năng diễn xuất của Kim Tae Hee.”

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-8-2015 16:18:25 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!!!!! bạn Bờm à, xin hỏi bạn có điểm gì khiến cho mình hết iu bạn không cơ chứ
chứ cái tình hình là càng ngày càng bị bạn mê hoặc thế này thì sống sao nổi
đẹp zai này, diễn hay này, hiền lành này, tốt bụng này, tử tế này, ngoan ngoãn này, hồn nhiên ngây thơ nàytúm lại là sao lại có con người vào cái giới gọi là siêu phức tạp như showbiz bao nhiu năm nay roài, được bao người công nhận, fan cứ gọi là lũ lượt xếp hàng ấy mà vẫn có thể giữ mình như cái hồi mới vào nghề thế này cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-8-2015 16:28:24 | Chỉ xem của tác giả
Đến người diễn cùng còn thấy khó chịu thì không biết chị là người trực tiếp nhận gạch đá sẽ bị tổn thương thế nào nữa, thấy thương Kim tae hee dã man, vì quá khứ mà mang cái danh bình hoa di dộng, đến khổ, sao bộn KNz cư sthichs săm soi thái quá như vậy nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-8-2015 16:46:26 | Chỉ xem của tác giả
Những tập đầu, đất diễn nhân vật của Tae Hee còn ít nên cũng khó đánh giá chính xác được
Nhưng mà có 1 bạn diễn như Joo Won thật đáng quý
Ngoài diễn xuất tốt ra, bạn còn rất thông cảm với khó khăn của bạn diễn
Mà kết quả là phim có rating rất cao mà, chúc mừng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-8-2015 19:16:59 | Chỉ xem của tác giả
nghìn like cho JW, anh trả lời hay quá , chuẩn không cần chỉnh. nhưng dù sao đã là dư luận thì có người khen người chê vì tùy vào quan điểm của mỗi người, thích hay không thích họ nói nọ nói kia không phải là vấn đề, quan trọng là anh đã hành động đúng đắn là an ủi bạn diễn. đôi khi có những việc mà ý kiến chỉ trích của những người qua đường không quan trọng (khi có hiện diện của sự cố gắng và tiến bộ ) mà chỉ cần bản thân cảm thấy đã làm hết sức và những người có liên quan cũng ghi nhận điều đó, vậy là đủ. Cố lên KTH, mặc dù e k phải fan cuồng của chị nhưng cũng rất thích chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-8-2015 19:42:18 | Chỉ xem của tác giả
Cưng anh Joo Won ghê, đã thích awnh lắm rồi giờ anh lên tiếng bảo vệ mợ nữa em càng iu anh hơn.
Mà sao báo chí cứ hắt hủi mợ em hoài vậy, mợ em diễn tốt mà, sao họ chỉ cứ chăm chăm nhìn vào sắc đẹp của ss để đánh giá diễn xuất chứ ko nhìn vào sự nỗ lực và khả năng của mợ chứ. May mà đợt này Knet có vể thích mợ hơn không thì mợ áp lực lắm đây. Mà con rết cũng tăng khủng thế, các bác báo chí còn muốn gì nữa hả?????????. mợ ơi cố lên. Yêu mợ nhiều nhiều.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-8-2015 02:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là Joo Won rất đáng mặt nam nhi, lên tiếng bênh vực bạn diễn, lại là đàn chị, trong 1 vấn đề nhạy cảm thế này khi mà phim mới đến tập 6 là 1 việc rất dũng cảm

Về KTH thì thực sự rất thương chị, có cố gắng mà nhiều ng vẫn ko chịu nhin nhận. Mình theo dõi KTH từ vai đầu tiên trong Nấc thang lên thiên đường, đến giờ này thì có thể nói là tuy ko xem hết nhưng đã xem đến 70% những phim có KTH đóng. Cũng ko phải fan mà chỉ đơn giản là chú ý dõi theo. KTH chưa bao giờ diễn dở đến mức phá phim, tuy là rất nhiều lúc diễn ko tới nhưng phần lớn là từ ok, chấp nhận đc đến khá. Hàn Quốc ko thiếu những cô diễn viên tuy là nữ chính mà diễn xuất gần như là zero, khiến ng ta bực bội chán nản đến mức bỏ phim.

Từ hồi JOJ đã có nhiều blogger kì cựu nhận xét rằng KTH tiến bộ rõ rêt, lúc đó mình xem JOJ mà vẫn chưa đồng ý lắm. Nhưng đến phim này thì phải nói là mình hoàn toàn bất ngờ, ko bao giờ nghĩ KTH giờ có thể diễn đc đến thế này. Vẫn còn 1 vài cảnh chưa tốt nhưng có những cảnh có thể nói là xuất thần so với KTH của ngày xưa, từ ánh mắt, giọng nói, thần thái, cử chỉ, tất cả đều tiến bộ vượt bậc. Thật sự mong là KTH cứ theo đà này tiến tới, dù có khó khăn vì vẫn còn dư luận mù quáng xỉa xói. Cố gắng nhất định sẽ đc đền đáp, ngay như giờ đây đọc comment dưới những bài báo chê bai đã thấy nhiều ng lên tiếng bảo vệ và công nhận tiến bộ của KTH rồi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-8-2015 08:42:49 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì em thì ộp pa nói gì em cũng ủng hộ
Công nhận là Kim Tae Hee đã có nhiều cố gắng nhưng mà bên anh thì vầy là chưa đủ
Chị này diễn vẫn còn đơ quá. Cố lên nha. Ủng hộ cả hai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-8-2015 10:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh đúng là 1 bạn diễn tuyệt vời mà
Tuy mình không thích diễn xuất của Tae Hee thật nhưng mình luôn cảm kích trước sự cố gắng của ss.
Bộ phim thật sự rất thành công nên mong Tae Hee đừng cảm thấy buồn mà phải tiếp tục cố gắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-8-2015 11:32:53 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy kim tae hee cũng ổn mà, ko lẽ những phim chị ấy đóng nổi là nhờ may mắn sao, người ta cũng cố gắng lắm chứ joo won tốt bụng thật, anh đóng vs bạn diễn nào cũng khen cũng quan tâm hết í hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-8-2015 15:22:17 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận là netizen bên Hàn khắc nghiệt quá, cái gì cũng chê được, cái gì cũng nói được, và khả năng tự suy tự diễn càng giỏi.
Mình thấy diễn xuất của sis ổn mà, không hiểu sao lại bị chê tơi bời như thế.
Cảm ơn anh đã lên tiếng bảo vệ chị, vì việc này càng thích anh hơn rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách