Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ZangCass
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Joo Won: “Tôi thực sự rất buồn trước những chỉ trích về khả năng diễn xuất của Kim Tae Hee.”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-8-2015 12:39:54 | Xem tất
Ôi anh bác sỹ Park mà không bây giờ là bác sỹ Kim rồi.
Anh thật là tốt tính, chân thành cám ơn anh đã an ủi và động viên chị Hee.
Ôi!! chị Hee đáng yêu và đáng ngưỡng mộ của fans, cũng yếu đuối và thiếu tự tin như thế đấy.
Đọc đến đoạn Hee sợ vì Hee mà rating giảm, đã khóc.
Hee ơi, fans yêu Hee ngày càng nhiều hơn. Lúc Hee thành công là lúc fan yêu Hee ít nhất.
Lúc Hee bị chỉ trích, lúc Hee buồn là lúc fans yêu Hee nhiều nhất.
Đọc xong bài này chỉ muốn hét lớn: KIM TAE HEE - FANS YÊU CHỊ MÃI LUÔN.
Thks chủ tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 13:02:28 | Xem tất
Phim này thấy chị Hee diễn tốt lên nhiều lắm rồi.
Anh Joo Won đúng là bạn diễn tốt mà. Ảnh còn thấy khó chịu giùm chị Hee nữa.
Cơ mà chị Hee trong 5 tập đầu được mặc mỗi bộ đầm trắng, còn anh Won thì được thay mấy bộ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 13:10:20 | Xem tất
won à cảm ơn anh , mợ già nhà em dù cố gắng nhưng chưa bao giờ được các
'thánh" công nhận. Nếu như nói xinh đẹp là một cái tội thì mợ nhà em có cái tội ấy treo trên đầu rồi, khiến cho người ta nghĩ rằng mợ nhà em chỉ dựa vào khuôn mặt mà đc mời diễn, và thật là bực mình khi nghe được những điều ấy.
Trước anh, chưa có ai đủ thẳng thắn để nói rằng mình khó chịu khi nghe những điều tồi tệ người ta nói về mợ cả, bởi vậy nên cảm ơn anh vô cùng, joo won-ssi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 13:13:00 | Xem tất
Nói chung thì sắc đẹp cũng giống như con dao hai lưỡi đối với Kim Tae Hee vậy. Vì cô ấy luôn luôn được mọi người xem là nữ thần sắc đẹp trong giới showbiz nên có lẽ vì vậy mà diễn xuất của cô ấy cũng bị nhận xét khắt khe hơn kiểu như một kiểu tương phản rõ rệt giữa diễn xuất và nhan sắc vậy. Và hơn nữa không biết  là may không may nhỉ khi mà các bạn diễn của Kim Tae Hee toàn là những nam diễn viên vốn được đánh giá cao về thực lực diễn xuất nên cô ấy càng bị nhận những lời chỉ trích nhiều hơn. Mình nhớ có lần đọc được bình luận của một bạn về diễn xuất của Kim Tae Hee và cảm thấy đồng cảm với nhận xét đó: "Có thể Kim Tae Hee không phải là diễn viên diễn xuất sắc nhưng cô ấy diễn ở mức tròn vai". Và nếu một diễn viên diễn ở mức tròn vai thì cũng không bị chỉ trích nhiều như thế nhưng vấn đề ở đây là cô ấy quá đẹp và chính vì vậy khán giả lại muốn đòi hỏi hơn cô ấy ở mức diễn tròn vai. Và lạ là dù chê bai diễn xuất của cô ấy nhưng mọi người lại rất hào hứng đón nhận mỗi khi cô ấy xác nhận một dự án mới. Công bằng mà nói thì diễn xuất của Kim Tae Hee trong những phim gần đây đều có sự tiến bộ qua mỗi bộ phim. Tôi không đánh giá quá cao cho diễn xuất của Kim Tae Hee nhưng tôi khâm phục sự cầu tiến của cô ấy. Với những bình luận không hay thậm chí là ác ý về diễn xuất của mình, Kim Tae Hee luôn thẳng thắn đón nhận và dù có bị chỉ trích cô ấy vẫn nỗ lực không ngừng để tiến bộ qua từng bộ phim. Đó là điểm mà tôi khâm phục ở cô ấy, điều này không phải ai cũng làm được đâu nhé vì con người ta vốn dĩ dễ dàng tiếp nhận những lời khen ngợi của người khác dành cho mình nhưng họ thường phản ứng lại những ai chê bai mình. Tôi nghĩ Kim Tae Hee không những là một phụ nữ đẹp mà còn là một người phụ nữ thông minh khi biết được khả năng bản thân mình và luôn biết mình muốn gì và phải làm gì. Có lẽ chính vì vậy mà dù khán giả Hàn chỉ trích thế nào đi nữa nhưng vẫn xem những bộ phim của cô ấy đóng đấy thôi. Có lẽ tôi không phải là một fan hâm mộ của Kim Tae Hee nhưng dưới góc độ một con người, một người phụ nữ tôi thật sự khâm phục và trân trọng những nỗ lực của cô ấy.

PS: Mấy bác mấy chú nhà báo này cũng thật là. Trước mặt bao nhiêu người lại hỏi Joo Won nhận xét về những bình luận diễn xuất của Kim Tae Hee thì có phải là làm khó cho em nó không chứ. Dù Joo Won có được công nhận là diễn viên trẻ có thực lực nhưng nói gì thì nói vẫn là hậu bối của Kim Tae Hee về tuổi đời lẫn tuổi nghề, hỏi vậy làm sao em nó trả lời cơ chứ.

Bình luận

À, hình như mình nhầm bạn Thu_chan mới là fan của Lee Jun Ki, xin lỗi nhé hì hì.  Đăng lúc 21-8-2015 03:25 PM
đâu có, mình k phải fan Lee Jun Ki ^^ mình fan Kim Soo Hyun và Kim Tae Hee nha :D  Đăng lúc 21-8-2015 01:58 PM
@sara_chan: Nếu mình nhớ không nhầm thì bạn là fan "cứng" của Lee Jun Ki mà đúng không? Bạn cũng là fan của Kim Tae Hee luôn hả?  Đăng lúc 21-8-2015 01:22 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Hồng-Hồng + 5 Ủng hộ 1 cái!
sara_chan + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 13:13:16 | Xem tất
Mình thấy diễn xuất của sis Hee tốt mà, có thể sis chú trọng phần ngoại hình hơn diễn xuất một tí nhiều khi làm cho mọi người thấy sis diễn đơ chút ( ý mình muốn nói tất cả các phim chứ không riêng gì phim này) nhưng mỗi nhân vật sis thể hiện mình thấy cũng có nội lực, vẫn cảm giác được sự khác nhau giữa nhân vật này với nhân vật kia mà. Nhiều khi vì đẹp quá nên hay bị gắn mác bình hoa di động vậy thôi. Cả sis Hee và Won cố lên nhé, cứ tập trung vào phim đừng để ý mọi thứ xung quanh nhiều quá, CỐ LÊN.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 14:00:55 | Xem tất
Bỏi vì chị ấy quá xinh đẹp
Và mọi người đã quen với việc đánh giá sắc đẹp của chị ấy,
SS Hee diễn xuất tốt, tuy không phải là quá xuất sắc
Nhưng mình sẽ luôn ủng hộ ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 14:02:03 | Xem tất
Lúc nào chẳng có những lời bình luận khen chê
Kết quả là rating phim rất cao chứng tỏ diễn xuất của
chị Hee tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 14:04:33 Từ di động | Xem tất
Chị đẹp quá nên người khác mới ghê ti, đầu công nhận sự nỗ lực cố gắng của chị.  Mỗi người đều không hoàn hảo chị xinh như nữ thần những diễn xuất đúng là không hoàn hảo lắm, tuy vậy mình thấy chị ngày càng tiến bộ,  trong phim này xuất hiện ít nhưng khá tròn vai. Diễn xuất của chị còn hơn chán so với các idol với 1 số diễn viên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 14:50:25 | Xem tất
Mới đọc bài thù lao của các chị cao ngất ngưởng và bị K-net ném đá không thương tiếc một số người (trong đó có ss Hee) rồi qua đây thấy anh Won lên tiếng bảo vệ chị, thiệt là cảm động.
“Tôi không thể đánh giá diễn xuất của Kim Tae Hee nhưng là một bạn diễn, tôi thật sự khó chịu nếu tiếp tục phải nghe những lời như thế và tôi cảm thấy không tốt tí nào.” Khá khen cho câu này. Với tư cách diễn viên, Joo Won vẫn là hậu bối nên anh không dám bình luận. Nhưng với tư cách là bạn diễn, khi nghe người khác nói như thế về ss Hee, là anh sẽ có cảm giác khó chịu. Và phải công nhận anh thẳng thắn ghê. Nói như vầy bảo sao ss không chọn anh là bạn diễn tốt nhất cho được ^^
Cá nhân mình thì thấy diễn xuất của chị trong Yong Pal đã lên tay rồi ấy chứ. Mấy phim trước có thể biểu cảm chưa phong phú lắm nhưng phim này được lắm mà. Sự cầu tiến trong công việc và không mảy may nản chí vì mấy lời chê bai của người khác là một trong những điểm hay của ss Hee đấy.
Có vẻ như mấy em K-net vì ganh tỵ sắc đẹp với người ta mà không coi cho kĩ nên vẫn lên tiếng chê bai. Thế là thế nào nhở?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 15:18:22 | Xem tất
Trong khi rating tăng vùn vụt mà còn chạm mốc kỷ lục thì đâu đó lại có những bài báo kiểu như viết ra để nói rằng "nhà tôi đang thiếu gạch để xây". Còn dư luận thì rất tốt bụng ném đá ầm ầm vào những bài viết ấy
KTH my idol, my angel <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách