Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8403|Trả lời: 44
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Joo Won: “Tôi thực sự rất buồn trước những chỉ trích về khả năng diễn xuất của Kim Tae Hee.”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-8-2015 11:11:05 | Xem tất |Chế độ đọc

Một buổi gặp gỡ truyền thông của đoàn làm phim ‘Yong Pal’ đã được tổ chức tại một nhà hàng ở Seoul vào ngày 20/8 vừa qua.

Khi được hỏi về cảm giác của mình trước những vấn đề được bàn luận xung quanh diễn xuất của Kim Tae Hee, Joo Won nói, “Chân thành mà nói tôi không hiểu tại sao lại như vậy.”

“Tôi không thể đánh giá diễn xuất của Kim Tae Hee nhưng là một bạn diễn, tôi thật sự khó chịu nếu tiếp tục phải nghe những lời như thế và tôi cảm thấy không tốt tí nào.”

“Khi những bài báo chỉ trích diễn xuất của Kim Tae Hee xuất hiện, tôi đã gọi điện an ủi cô ấy. Cô ấy thực sự lo lắng khi tập 5 lên sóng vì rating có thể giảm nếu cô ấy mắc sai sót. Tôi đã bảo cô ấy không nên lo lắng và rằng biết đâu rating có thể làm cô ấy cảm thấy tự tin trở lại. Nên kết quả hiện giờ là nhờ cô ấy và tôi rất biết ơn sự nỗ lực của cô ấy.”

“Kim Tae Hee cũng giống các nữ diễn viên khác, luôn làm việc chăm chỉ. Có thể có lúc không hoàn hảo nhưng đó chuyện bình thường với tất cả các diễn viên. Đây là lần đầu tiên tôi nghe được những lời chỉ trích về bạn diễn của mình và cảm thấy không tốt một chút nào.”

Hiện 'Yong Pal' đang được phát sóng vào tối thứ tư - thứ năm hàng tuần trên kênh SBS.

Source: hancinema
V-trans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
susikg + 5 Cảm ơn bạn
AvriL + 5 Bài viết hữu ích
nakyung + 5 Bài viết hữu ích
pio227 + 5 Cảm ơn bạn
sara_chan + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 11:19:48 | Xem tất
làm gì thì lúc nào cũng có người khen người chê mà, không sao đâu, cứ cố gắng lên là được thui
đến những người được yêu mến nhìu nhất Hàn quốc vẫn có anti fan mà
cứ nỗ lực hết mình là được, cố lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 11:23:24 | Xem tất
ko biết anh có buồn ko nếu biết hồi đó em cũng như bao ng khác chê diễn xuất của Jin Se Yeon hồi anh đóng Bridal Mask cùng bả T_T cơ mà con rết nó tăng theo từng tập nên chắc chị Tae Hee cũng đỡ áp lực nhiều r phim hay quá đi mà ^o^ lâu lắm rồi mới có 1 phim mà mình phải hóng đến mức stream cùng bên Hàn luôn í >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 11:36:54 | Xem tất
Đọc mà thấy xúc động quá. Suýt thì khóc luôn rồi.
Hẳn là anh và Hee cũng như cả đoàn làm phim vất vả lắm.
Chẳng biết nói gì ngoài cảm ơn.
Cảm ơn anh đã quan tâm đến Hee nhà em như vậy. Cảm ơn vì anh đã diễn xuất hay đến như thế.
Rating càng cao lại đồng nghĩa tạo thêm nhiều áp lực. Cố lên Yong Pal ^^

Bình luận

hehe :))  Đăng lúc 23-8-2015 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 11:44:28 | Xem tất
Cảm ơn bạn Won nhiều lắm, cảm ơn bạn đã an ủi lúc Hee gặp khó khăn
hãy luôn quan tâm và chăm sóc Hee nhà em nhé
Bây giờ đã hiểu vì sao Hee chọn Won là bạn diễn tuyệt nhất
Hai người là couple đỉnh nhất năm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 11:44:34 | Xem tất
Uầy tập 5 lên sóng rating tăng mạnh cơ mà
Bạn diễn phải đi bảo vệ nhau chứ chỉ trích nhau sao được
Mà Joo Won ngây thơ trong sáng làm gì có chuyện bực mình được với ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 11:46:02 | Xem tất
Mình thấy chị tae hee diễn rất ổn mà và nhận thấy chị cố gắng qua từng tập phim.
Mà chị đừng buồn vì là người nổi tiếng thì kiểu gì cũng có người khen người chê, chỉ cần chị cố gắng hết mình thì sẽ được đền đáp xứng đáng.
Cố lên chị.
Yong Pal càng ngày càng hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 11:56:22 | Xem tất
Trả lời cool chưa :3
Mà Won nói câu nào cũng thấy chân thật, ko có vụ câu nệ giữ hình ảnh, chỉ tội anh hay bị chê flop khi mà diễn với mấy cô dv tên tuổi.
Won ơi cố lên!!!!!!! Chưa bao giờ thấy xí hổ khi nói mình là fan Won hết, dù hắn ko theo trao lưu, ko đc fashion

? nói chiện cũng dở òm ý. Không có đẹp đại trà nữa )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 12:10:06 | Xem tất
Sao mọi người lại ác cảm với sis như vậy nhỉ
Đúng là biểu cảm của khuôn mặt sis không được phong phú lắm
Nhưng diễn xuất ổn mà có gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 12:25:49 | Xem tất
đúng là ở phim này diễn xuất của chị Hee
đã tiến bộ không ít, anh Won lên tiếng
nên mình càng ủng hộ chị hơn

Bình luận

mình thầy chị Kim diễn ổn mà, sao mọi người cứ chê nhỉ  Đăng lúc 24-8-2015 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách