Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1853|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Joo Won, diễn xuất thần kỳ khiến khán giả tưởng chừng 60 phút như chỉ có 1 ‘trên cả tuyệt vời’

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Joo Won khiến tập phim kéo dài 60 phút dường như chỉ còn 1 phút bằng diễn xuất kỳ diệu làm cho khán giả hoàn toàn bị chìm đắm.

Tập mới đây của bộ phim vào ngày 6/8 trên SBS, tập 2 ‘Yong Pal’ được phát sóng ngay sau tập đầu tiên đã giúp Joo Won chứng tỏ sự tiến bộ vượt bậc trong diễn xuất. Bộ phim là câu chuyện chân thành về nguyên tắc sống của Yong Pal và những xúc cảm mãnh liệt khi mà con người thật của anh dần dần được hé lộ.

Khi Joo Won cùng với trùm xã hội đen Doo-Cheul (Song Kyung Cheul thủ vai) chạy trốn và bị cảnh sát dồn vào đường cùng, họ đã không hề do dự nhảy từ cầu sông Hàn xuống sau khi chỉ tiêm epinephrine. Tae Hyun đã vô cùng lo âu và bất an khi để quên dao mổ lại nơi chữa trị bất hợp pháp của mình. Khi bị viện trưởng Lee (Jung Woong-In thủ vai) phát hiện ra thân phận thật sự, anh đã quỳ gối để cầu xin tha thứ.

Cảnh quay khi Joo Won phải chứng kiến mẹ cậu qua đời vì các bác sĩ phải phẫu thuật cho một bệnh nhân VVIP khiến khán giả đau đớn đến xé ruột. Bằng diễn xuất ấn tượng và đẫm nước mắt, Joo Won đã gieo vào lòng khán giả một hạt mầm của sự đồng cảm khi biết được tại sao Kim Tae Hyun lại trở thành một kẻ hợp hĩnh và chỉ biết làm việc vì tiền.

Hơn thế, Joo Won còn cho thấy tấm lòng nhân đạo và trách nhiệm của bác sĩ đối với bệnh nhân khi lén lút cứu chữa cho một bệnh nhân không thể phẫu thuật vì không có người giám hộ và bảo hiểm xã hội. Những điều này đã để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng khán giả.

Bị đẩy vào tình huống căng thẳng, quá khứ đau thương về người mẹ đã khuất, cứu chữa cho bệnh nhân một cách bí mật, luôn làm theo ý mình và mang đến những xúc cảm ấm áp… Diễn xuất tuyệt vời đầy lôi cuốn của Joo Won khiến diễn tiến tập phim như trôi qua trong vài giây, làm khán giả phải thốt lên “Dĩ nhiên rồi, đó là Joo Won - người mà chúng ta có thể theo dõi bộ phim với sự tin tưởng hoàn toàn vào diễn xuất của anh ấy.”

‘Yong Pal’ là bác sĩ phẫu thuật xuất chúng, người sẽ đến bất cứ đâu, chữa trị cho bất cứ ai khi họ chịu trả thù lao xứng đáng. Anh gặp được nữ thừa kế say ngủ ngay tại bệnh viện nơi anh làm việc. Đây là bộ phim truyền hình tình cảm đặc biệt cuốn hút. Lên sóng trong khung giờ thứ tư, thứ năm lúc 10 giờ tối.

English Translation by: sdeeHC@joowoncutie
Taken from http://www.futurekorea.co.kr/news/articleView.html?idxno=29576
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-8-2015 22:31:33 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won là ông hoàng ratting cơ mà
thề là mỗi lần xem phim của ảnh đóng, mình toàn chìm đắm luôn vào phim thôi.
phim nào ảnh diễn cũng hay luôn, kể cả khi đóng vai phản diện trong Kim Tak Goo
phim của ảnh đóng bao giờ cũng là ưu tiên hàng đầu trong việc chọn phim xem của mình
cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-8-2015 22:34:09 | Chỉ xem của tác giả
Anh Joo diễn xuất quá nhập tâm
Làm khán giả không thể nào rời mắt được
Tối nay lại có phim rồi hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-8-2015 23:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Một vai diễn đầy kịch tính , là hỉ nộ ái ố đều có cả ,
trong " Yong Pal ", Joo Won đã lột tả hết những
chi tiết của vai diễn rất thần kỳ ,  đã làm cho khán
giả căm ghét cũng như thương cảm với vai trò một
bác sĩ vì tiền mà làm tất cả , Joo Won vai diễn trong
" Yong Pal " đã được anh diễn tả rất xuất sắc .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-8-2015 23:41:32 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất hả???????xời đừng bàn diễn xuất ở đây, bởi ai chứ Bờm nhà mình thì khỏi phải bàn đi,
đây có phải lần đầu được nghe mọi người khen ngợi và công nhận về diễn xuất của bạn ấy đâu,
iu bạn ấy, đổ bạn ấy, bám bạn ấy từ cái gọi là diễn xuất ấy mà.
gia cát dự là mùa trao giải cuối năm nay tên bạn ấy lại tưng bừng như cái hồi Park Shi On cho coi. hóng chết luôn
haizzz, thấy mọi người ca ngợi phim quá, cũng hóng bạn Bờm lắm nhưng mà đến giờ vẫn chưa dám xem tập nào cả vì sợ lại vật vã bạn ấy mà cứ phải chờ đợi thì đúng là tra tấn, nên đành ôm gạch chờ đến tập 20 thì xem 1 thể cho đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-8-2015 06:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Quả đúng như thế
Xem 1 tập chẳng bõ chút nào cả
Hoàn toàn muốn mỗi ngày có 1 tập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-8-2015 19:16:06 | Chỉ xem của tác giả
phim của joo won thật là hay và ấn tượng
mong phim sẽ đạt rating cao hơn nữa
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-8-2015 21:01:27 | Chỉ xem của tác giả
đã xem được tập 2, đấy là còn do dự chứ không xem phát hết luôn ep 2 mất
bây giờ lại tình trạng chờ ep tiếp theo
phải nói là Joo Won đóng thì hoàn toàn yên tâm về diễn xuất rồi, chưa biết thế nào nhưng Tae Hee mới xuất hiện ở chút cuối tập 2 dù chưa nhiều nhưng cũng mong có sự tiến bộ trong diễn xuất
Hóng vai phải diện của Jo Hyeon Jae quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-8-2015 23:39:05 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là thế, xem một lèo hết 3 tập vừa hài  vừa hấp dẫn
lâu lắm lắm mới có bộ phim cuốn hút như vậy, cơ mà KTH này đẹp thiệc luôn ak
mình sẽ cố gắng xem và ủng hộ phim này, JW đóng 2 bộ phim về bệnh viện rồi hì
phim naò cũng hấp dẫn hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-8-2015 12:18:55 | Chỉ xem của tác giả
‘Yong Pal’ cứ như là đo ni đóng giày cho anh chàng Joo Won này vậy, có vẻ Joo Won rất hợp váo vai bác sĩ, mà toàn là thiên tài bác sĩ dù tuổi đời còn rất trẻ . Vào vai một chàng bác sĩ chữa bệnh cho nàng bạch tuyết ngủ say xinh đẹp, lại là người thừa kế giàu có, nội dung phim mới nghe là đã thấy đặc biệt thu hút rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách