Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4274|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Joo Won chia sẻ về những khó khăn trong cảnh quay hành động // Vietsub Highlight 4 phút

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong buổi họp báo cho bộ phim truyền hình tối thứ tư, năm sắp tới 'Yong Pal' được tổ chức tại trụ sở SBS vào ngày 30 tháng 7, nam diễn viên Joo Won đã chia sẻ những khó khăn trong các cảnh hành động. (Sự kiện này còn có sự tham dự của Kim Tae Hee, Jo Hyun-jae, Chae Jung Ah, Jung Woong In và Stefani Lee )

Một đoạn video được chiếu lên màn hình quay cảnh Yong Pal bước vào một nhà máy bỏ hoang để thực hiện một cuộc phẫu thuật và đang bị truy đuổi bởi những người khác.

Joo Won cho biết: "Đây là lần đầu tiên tôi đóng phim có kiểu hành động này. Tôi di chuyển trên các hệ thống thoát nước, trong nhà máy bỏ hoang, và thậm chí trong cả quán bar. Có một cảnh rượt đuổi trên cầu sông Hàn. Tôi chợt nhận ra rằng cuộc sống của tôi (nhân vật trong phim) khá thú vị."

Sau khi quay một cảnh rơi xuống khúc sông Hàn ô nhiễm và đầy muỗi, Joo Won phải cọ rửa gần nhưng là lột da, toàn bộ da chân.

Khi MC hỏi Joo Won: "Anh có tự tin chạy trốn khỏi Kim Hee Ae của 'Mrs.Cop' không ?", Anh trả lời, "Không có nơi nào để chạy trốn ở sông Hàn cả nên tôi sẽ bỏ chạy thậm chí có phải nhảy từ trên cầu xuống. Yong Pal Yi có thể chạy trốn khỏi những cảnh sát." Nhưng ngay sau đó, Joo Won ngượng ngùng cho biết: "Tuy nhiên, nếu nó là Kim Hee Ae tiền bối, tôi sẽ tự nguyện để bị bắt."

Bộ phim truyền hình SBS thứ tư, thứ năm sắp tới 'Yong Pal' với nội dung xung quanh một bác sĩ phẫu thuật tài năng nhưng bất trị Kim Tae Hyun (Joo Won) và nữ thừa kế Han Yeo Jin (Kim Tae Hee) _ người đang bị hôn mê sâu trong bệnh viện sẽ được phát sóng tập đầu tiên vào ngày 05 Tháng 8 (lúc 10h tối theo giờ địa phương) .

Source
[email protected]

[Vietsub] Drama Yongpal - Highlight Picture [Ppyongteam]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2015 09:06:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

uầy thật sự phim này nó...
cảm thấy hào hứng rồi đấy, vốn dĩ mình là tín đồ của phim hành động
nghe kể thế này thôi đã thấy muốn xem ngay rồi
à mà lần này JW lại đóng vai liên quan đến nghề y nữa nhỉ

Bình luận

Có nụ cười dễ thương vô cùng, dù đóng phim hay tham gia game show 2 ngày 1đêm, đều để lại cho người xem một cảm giác thật gần gũi và đáng yêu....  Đăng lúc 2-8-2015 10:36 PM
sorry bạn, mình còm nhầm chỗ =)))  Đăng lúc 1-8-2015 10:06 AM
Joo Won có đóng bác sĩ trong Good doctor rồi đó bạn, vào vai tự kỉ rất hay, có gì bạn xem thử đi ^^  Đăng lúc 1-8-2015 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-8-2015 09:20:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hai bộ phim sắp công chiếu vào tuần sau của nhà đài SBS đều có cốt truyện hấp dẫn và thú vị đến thế này

Lần này có thế thấy anh Won quay trở lại màn ảnh cùng ss Hee xinh đẹp, couple đây đẹp đôi quá

Mong cả hai phim đều thành công

Thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-8-2015 09:40:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trailer hay quá, như kiểu kết hợp giữa 2 nền điện ảnh phương tây và phương đông.
Dù lần đầu vào vai kiểu này nhưng mới xem qua thôi đã thấy JW vào vai rất ấn tượng,
Chỉ chờ phim lên sóng thôi, mong là sẽ kế thừa ngôi vị của Mask.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-8-2015 10:08:17 | Chỉ xem của tác giả
mình đang đợi phim này đây
xem trailer cũng thấy ngạc nhiên vì các cảnh hành động của Joo Won, không biết diễn biến về sau thế nào nhưng mình dự đoán các tập đầu tiên sẽ rất hấp dẫn
mình xem phim này vì Joo Won và chú Jo thôi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-8-2015 10:12:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sẽ xem phim vì Won hâm và anh Jo Hyun Jae
Trước giờ luôn thích xem phim của Joo Won mà, không biết lần này Park Shi On + Lee Kang To sẽ thành ra cái gì đây
Tks chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-8-2015 10:14:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

anh sắp trở lại
nào tiếp tục chờ đợi để được ngắm anh trên màn ảnh thôi
chúc đoàn làm phim đạt được rating như mong đời
còn hiện tại thì em lại ngồi ôm cây đợi thỏ thôi. hj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-8-2015 10:20:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

"Tuy nhiên, nếu nó là Kim Hee Ae tiền bối, tôi sẽ tự nguyện để bị bắt."

khôn phết đấy Bờm, nịnh cũng có kĩ năng quá
đang chờ để coi Bờm lượn qua lượn lại trên màn ảnh đây, sẽ rất đáng xem
cảm ơn bông tim vì sub nhanh, ss Bư dịch tin và đại ca post tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-8-2015 11:20:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

hóng bộ phim này ghê gớm
kết cặp diễn viên chính đứ đừ
rất tin tưởng vào diễn xuất của hai người này
chúc cho bộ phim thành công hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-8-2015 11:29:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Joo Won luôn cháy hết mình cho những vai mà cậu ấy đảm nhận.
Phim mà có Joo Won tham gia thì đạo diễn sẽ yên tâm lắm về diễn xuất của nhân vật mà JW đảm nhận dù là cảnh hành động hay biến đổi tâm lý.
Chúc phim thành công về mọi mặt.

Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách