Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Joo Won - Bước trưởng thành vượt bậc sau 5 năm ra mắt

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-8-2015 19:03:22 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh Won từ Good Doctor đóng cặp cũng chị Moon
Diễn xuất của anh ý qá tuyệt vời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-8-2015 20:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh Joo Won từ đợt xem phim Bridal Mask ý
Người đâu mà đẹp trai lại còn diễn hay nữaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-8-2015 20:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới có 5 năm thôi sao? :o
Biết tới anh từ phim "Đặc vụ cấp 7". Yêu ngay từ cái nhìn đầu iên. yêu quá, yêu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-8-2015 20:50:33 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung về tính mình không thần tượng riêng 1 ai hết cứ thấy phim nào hay, bài hát nào hay thì mình xem và nghe nhưng sau gần chục năm đắm chìm với các oppa unnie thì mình rút ra một điều là trái tim bé nhỏ của mình chỉ giữ được Joo Won và BigBang thôi. Về Joo Won mình chỉ mới xem Good Doctor, Nodame, Fashion King và có xem sơ sơ phim Điệp vụ còn mấy phim trước không xem vì mình là fan trung thành của SBS nên vậy. Thấy phim nào kịch bản cũng đều rất chất và tuyệt nhất là diễn suất của Joo Won. Chúc oppa luôn tràn đầy sức khoẻ và thành công nhaaa, nhớ đừng đánh mất mặt O-line đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-8-2015 20:59:45 | Chỉ xem của tác giả
Cả hai phim cùng một nghề bác sĩ nhưng vẫn thấy sự khác biệt RẤT rõ ràng giữa hai nhân vật, tính cách của hai nhân vật thì không nói vì mỗi phim mỗi nhân vật mỗi hoàn cảnh, nhưng vai Si On thật sự gây một ấn tượng khó phai cho người xem ( cũng có thể nói khó ai có thể diễn tốt vai Si On được như thế). Thông thường thì khi đã có 1 vai diễn ấn tượng như thế rồi thì khó có thể nào vượt qua được cái bóng của vai diễn đó dù những vai diễn sau có khác biệt cỡ nào, nhưng Yong Pal thật sự tạo nên sự khác biệt đó. Mình coi lại Good Doctor cùng lúc coi Yong Pal, thật sự cảm thấy sự khác biệt giữa hai thế giới khác nhau mà hai bộ phim đem lại. Joo Won không bước mà nhảy thật xa trên con đường sự nghiệp của mình rồi, mong sau này sẽ thấy Won nhảy xa hơn bây giờ nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-8-2015 22:38:43 | Chỉ xem của tác giả
đang xem Yong Pal thấy anh thật sự rất tài năng, diễn xuất nhập tâm, thích đôi mặt với má đồng tiền
Anh đúng là ông hoàng rating, phim nào rate cũng cao
Mong Yong Pal luôn giữ đc phong độ đó.
SBS nhiều phim hay đầu voi đuôi chuột nhưng mà mong là phim của a sẽ suông sẻ. Khởi đầu ấn tượng quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-8-2015 23:32:43 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới biết ông này debut mới được 5 năm thôi. Tưởng lâu lắm rồi cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-8-2015 23:35:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim gì của ông này đóng vai bác sĩ ngáo ngáo ấy, bây giờ xem phim cứ thấy ông này gù gù ngố ngố sao sao ấy. KLQ nhưng từ phim ấy thích em mon chae won luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-8-2015 03:32:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị ấn tượng với Joo Won qua một phan cảnh trong BK. Đó là khi anh ấy chạy vụt lên lầu. Mình đã nghĩ "má ơi, chấn dài quá":Đ. Nhưng mà nói thật khi đó mình không hì vọng, cũng không ngờ sau này chàng trai đó thành công đã như bay giờ luôn. Nói thật, sau mấy năm luyện phim, mấy người đóng vai nam phụ, đẹp trai, ngầu chỉ là sao sáng 1 đêm rồi tắt.

Xong rồi tới phim Brisdal Mák, mãi tới tận một năm sAu mình mới mò vô xem. Tại lúc đó phim hunter nổi dục quá. Xong rồi nghe quảng cáo phim Bristal Mask, có cảm giác như sản phẩm ăn theo vậy đó. Vậy ,à lỡ dính 4 tập rỗi, mình kết ảnh luôn tới giò. Mỗi lần mà nghe phim nào có Joo won đóng là phải coi. Ảnh đua mình từ nhạc nhiên này đến ngạc nhiên khác. Mỗi khi mình biết thêm một chút ít về Joo Ươn mình chủ yeu ảnh hơn thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-8-2015 10:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Phải thú thật là ngày đầu xem Vua bánh mì em không ấn tượng với anh lắm nhưng sau xem Quý tử nhà nông mới thấy sao anh đáng yêu thế, thế là lại mầy mò xem lại Vua bánh mì để ngắm anh đó, sua này mỗi phim của anh e đều xem, thậm chí là xem đi xem lại, và em vẫn luôn có một thắc mắc là, một người không đẹp trai lắm như anh sao đóng phim lại làm người khác không xe không được như vạ, chứng tỏ phần nào tài năng diễn xuất xủa a, và rồi ngày hôm nay a đã trở thành cái tên đảm bảo ratting, e mừng lắm, rất mừng cho a, chúc anh nagyf cang fthanhf công trên con đg sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách