Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2230|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Jo Hyun Jae giải thích vì sao nhận lời đảm nhận nhân vật phản diện Han Do Jun trong " Yong Pal"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
" Yong Pal" Jo Hyun Jae giải thích vì sao nhận lời đảm nhận nhân vật phản diện Han Do Jun trong " Yong Pal"

Trong buổi họp báo drama " Yong Pal" diễn ra vào ngày 30.7 vừa qua, diễn viên Jo Hyun Jae đã chia sẻ lý do anh nhận lời đảm nhận nhân vật phản diện Han Do Jun

Nam diễn viên Jo Hyun Jae sẽ thoát khỏi hình tượng hiền lành thường thấy trong những bộ phim trước đây của anh để đảm nhận nhân vật phản diện Han Do Jun trong drama " Yong Pal "

Jo Hyun Jae  chia sẻ, "Tôi sẽ đảm nhận vai  Han Do Jun, anh cùng cha khác mẹ với Han Yeo Jin  (Kim Tae Hee).  Để có thể nắm giữ quyến điều hành tập đoàn Hanshin Han Do Jun không từ bất cứ thủ đoạn nào và trở thành một con người lạnh lùng, nham hiểm và hết sức phức tạp"

Jo Hyun Jae  cho biết thêm, "Đây là lần đầu tiên tôi đảm nhận nhân vật phản diện nên tôi rất kì vọng và trong tương lai,và trong tương lai tôi sẽ có nhiều kì vọng hơn về những nhân vật mà bản thân sẽ đảm nhận

Ji Hyun Jae giải thích thêm về việc lựa chọn nhân vật Han Do Jun : "Khi tôi đọc kịch bản, tôi có rất nhiều cảm xúc khác nhau. Và nó khiến cho bản thân tôi suy nghĩ rằng phải thể hiện nhân vật như thế nào với một sắc tố không quá trầm lắng  nhưng vừa mang yếu tố kịch tính trong tính cách nhân vật , chính vì điều đó nên nhân vật đã thu hút tôi và vì lần đầu tiên tôi đảm nhận nhân vật phản diện nên tôi cảm thấy rất thú thú với vai diễn lần này  "

Jo Hyun Jae cũng chia sẻ rằng đây là lần thứ 2 anh làm việc chung với Kim Tae Hee nên anh cảm thấy rất vui và hài lòng

"Yong Pal " là bộ phim xoay quanh câu  chuyện của bác sĩ tài năng Kim Tae Hyun (Joo Won đảm nhận ), vì em gái bị bệnh thận anh phải chấp làm bác sĩ nội trú, thường chữa trị  bất hợp pháp cho những bệnh nhân, những người không thể đên bệnh viện, mọi người thường gọi Kim Tae Hyun với bệt danh là Yong Pal, một người bác sĩ tài năng và luôn bị truy lùng, Tae Hyun làm điều đó  để có tiền trả nợ và  chữa trị cho em gái. Và việc chữa trị cho cô gái thừa kế giàu có Han Yeo Jin đã tạo nên một cậu chuyện khá thú vị giữa chàng bác sĩ và cô gái thừa kế giàu có. Đồng thời nhiều âm mưu đen tối nhằm giành lấy tài sản  cũng dần hé lộ trong quá trình điều trị cho cô gái thừa kế Han Yeo Jin

Bộ phim do PD Oh Jin Seok thực hiện , ông từng thực hiện các  bộ phim như “Modern Farmer” và “Goddess of Marriage”.

Phim sẽ được phát sóng vào ngày 5.8 sắp tới

Nate

[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2015 00:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim sắp lên sóng lại có cái để hóng hàng tuần

cứ có Jo WOn là phải coi

phim được công bố vs nhiều bài báo dầm rộ quá

phải coi cho bằng được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-8-2015 05:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Mặt anh trông hiền lành thế kia
Không hiểu có ghét nổi không đây
Lần này sẽ là 1 bước đột phá lớn trong nghiệp diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-8-2015 08:50:43 | Chỉ xem của tác giả
Hãy đợi xem đây có phải vai diễn đột phá của anh ấy không, mình thì rất tin tưởng vào khả năng của ảnh.
Và mong chờ sự kết hợp giữa JHJ- KTH trong vai anh em lắm,
Sắp đến ngày phim khởi chiếu rồi, Yong Pal fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-8-2015 09:23:01 | Chỉ xem của tác giả
Nôn nao chờ đợi vai diễn phản diện đầu tiên của anh . Hy vọng anh có vai diễn đột phá trong sự nghiệp của mình
Nhớ post hình nhiều cho fan trông từng ngày.
Fighting Yong Pal .fighting Jo Hyun Jae
Thank em Den
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-8-2015 13:29:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mặt anh hiền khô như thế kia đóng vai phản diện không hợp lắm
Mong anh thành công với vai diễn như chồng Han Ga in trong phim MAsk
Cảm ơn bạn đăng !!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-8-2015 20:33:58 | Chỉ xem của tác giả
thông tin dồn dập quá, hóng phim này quá, Mask vừa kết thúc thì đã có ngay phim hay mới để hóng rồi
em hóng vai diễn phản diện đầu tiên của anh lắm đấy, chẳng hiểu mình chắc là đứa mê tít nhất những phản diện vì ở đó diễn viên bộc lộ khả năng diễn xuất của mình
chúc anh thành công với vai trò mới của mình nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-8-2015 21:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Mặt hiền như vậy, quen xem Jo Hyun Jae trong những vai tốt bụng, si tình, hoàng tử lãng mạn.
Nhưng kĩ năng diễn tốt là mặt hiền lại càng dễ trở nên đón sợ. Chỉ mong là sau khi xem phim không khiến mình thấy ghét luôn .
Anh ấy đóng phim cũng đã lâu, thay đổi hình tượng là 1 việc tốt để sau này nhận được nhiều kịch bản hơn. Chờ xem sự đối đầu cùng với Joo Won và Kim Tae Hee thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-8-2015 23:18:00 | Chỉ xem của tác giả
tuần sau là phim lên sóng rồi..lại 1 chặng đường mới bắt đầu rồi
đây là lần đầu anh đóng vai phản diện đó nha..thật đáng để mà hóng nha
đây là 1 bước đột phá mới trong sự nghiệp diễn xuất của anh đó nha..rất đáng để đc mong chờ đó nha..có cái để hóng rồi..hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách