Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2629|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal)Jo Hyun Jae đăng tải hình ảnh hậu trường thân thiện cùng Joo Won, Chae Jung Ahn, Woong In trên Instagram cá nhân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Yong Pal)Jo Hyun Jae đăng tải hình ảnh hậu trường thân thiện cùng Joo Won, Chae Jung Ahn, Woong In trên Instagram cá nhân

Ngày 27.8 Jo Huyn Jae đăng tải hình ảnh hậu trường drama " Yong Pal" trên trang cá nhân, trong hình ảnh được Jo Hyun Jae chia sẻ có thể thấy không khi vui tươi nơi trường quay của dàn diễn viên trong phim, mọi người bao gồm Jo Hyun Jae, Joo Won, Chae Jung Ahn, Woong In đều nở nụ cười vui vẻ và chụp ảnh, hình ảnh hậu trường cho mọi người thấy một không khi trái ngược với không khi căng thẳng đang diễn biến trong bộ phim " Yong Pal" khi trong phim các nhân vật đều tỏ ra dè chừng, âm mưu và tham dò dẫn nhau.

Cùng với hình ảnh đăng tải Jo Hyun Hae cũng cập nhập dòng trạng thái là " Những diễn viên tốt". Được biết đây là hình ảnh hậu trường của 1 phân cảnh sẽ xuất hiện ở tập 8, các nhân vật sẽ có cuộc gặp gỡ và trò chuyện cùng nhau và qua đó cũng hé lộ nhiều tình tiết mới đáng chú ý trong phim.

Ngoài ra, Jo Hyun Jae cũng đăng tải hình ảnh hậu trường của anh trong tập 7 của phim, trong hình ảnh được công bố có thể thấy được nụ cười dễ thương của anh khác với 1 Han Do Jun lạnh lùng, ác độc trong phim

Drama " Yong Pal" đang bước đến giai đoạn gay cấn của phim khi Han Yeo Jin (Kim Tae Hee) đã thoát khỏi âm mưu khiến cô hôn mê của anh trai Han Do Jun để nhằm chiếm đoạt tài sản và liệu cô cùng Kim Tae Hyun (Joo Won) sẽ chống đối những kẻ muốn hãm hại mình như thế nào?

Cre: DC, baidu, soompi, IG: https://i.instagram.com/jo_hyunjae/
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-8-2015 06:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ thiếu có sis Hee thôi
Nếu không vừa đủ đẹp dàn cast tài năng
Đang hứng khởi sắp được xem kiss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-8-2015 08:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Hn Do jun định giết em gái mình đây sao?
không nhận ra luuon, thấy không khí đoàn làm phim thân thiết quá, chắc mọi ng đã rất vui vẻ
Hi vọng anh sẽ thường xuyên chia sẻ hình ảnh như thế này, để fan còn được hóng thêm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-8-2015 08:40:19 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh này có cái miệng cười mà
Hấp dẫn chết được
Diễn cũng nhập vai nữa
Chúc đoàn phim luôn giữ được tình cảm tốt đẹp kể cả khi đã đóng máy nhé
Thanks bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-8-2015 10:18:26 | Chỉ xem của tác giả
mình có xem ảnh này trên IG của anh Jo Hyun-jae
trong phim ko khí căng thẳng vậy mà bên ngoài mọi người thân thiết quá
chúc Yong Pal đại thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-8-2015 11:03:38 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim ảnh và đời thực có khác
Khác nhau 1 trời 1 vực
Cảm ơn bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-8-2015 12:15:04 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường vui vẻ quá
Anh JHJ nhìn mặt ở ngoài hiền thế vào phim đóng nhập vai quá, mỗi lần cười thay vì thấy hiền mình lại sợ anh
Mong đoàn làm phim luôn giữ đc tinh thần cao thế này
Hóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-8-2015 14:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Chú ở ngoài hậu trường nhìn cute quá đi

Khác hẳn vs hình ảnh trên film luôn =]]

Hiền lành hơn hẳn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-8-2015 15:27:57 | Chỉ xem của tác giả
Anh có nụ cười như nắng ấm rất dể thương .
Nhưng vào nhân vật Han Do Jun thì nụ cười lạnh lùng đáng sợ . Thì ra ngoài đời và phim ảnh thật khác xa
Hình ảnh vui vẽ cùa các DV thật thích thú quá mong nhìn thấy anh tãi thêm ảnh hậu trường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-8-2015 18:06:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh Jae vào vai ác mà mình thấy sởn cả da gà, qua sức bất ngờ và ấn tượng. Mấy người này trong phim thì ai cũng mưu tính mỗi người 1 phe mà ngoài hậu trường thì thân thiết hết sức, thế này phải sớm đi đã ngoại thôi mấy người ơi.
Phải công nhận đây là vai diễn rất ấn tượng của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách