Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3340|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Cảnh hôn đầu tiên của Kim Tae Hee và Joo Won khiến người hâm mộ phấn khích // Preview tập 8

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Series truyền hình của đài SBS "Yong-pal" vừa công bố hình ảnh hai nhân vật chính - Joo WonKim Tae Hee -.trao nhau một nụ hôn lãng mạn trên chiếc ghế dài, khiến sự phấn khích của người hâm mộ lên cao trào.

Trong tập mới nhất, cả hai đã giả mạo một kết nối sau khi trải qua một cuộc khủng hoảng đe dọa tính mạng, gợi ý về một mối tình lãng mạn có thể được phát triển. Yeo-jin (Kim Tae Hee) gặp phải một sự cố đau thương, sau đó đã đẩy cô vào tình trạng hôn mê kéo dài hơn ba năm, trong khi Tae Hyun (Joo Won) giúp cô cởi bỏ những ký ức khủng khiếp. Trong một cảnh quay diễn ra tại một nhà thờ địa phương, hai diễn viên chính đã thể hiện sự tinh tế của mình để miêu tả sự lãng mạn chớm nở, phô trương diễn xuất tuyệt vời của họ và tính chuyên nghiệp.

"Yong-pal" là một bộ phim truyền hình y khoa về một bác sĩ nội trú trải qua các biến cố đã đem lòng yêu một bệnh nhân xinh đẹp trong tình trạng hôn mê, trong lòng cô chất chứ đầy hận thù. Bộ phim có sự tham gia của các diễn viên ngôi sao Joo Won, Kim Tae Hee, Jo Hyun Jae, và Jung Woong-in được phát sóng ngày thứ Tư và thứ Năm trên đài SBS vào 22:00

Nguồn : kpopherald
Dịch : [email protected]

Preview tập 8 Yongpal

cr: soompi

P/S : Mún có bed scene điên đảo

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 đệp đôi :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2015 19:02:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phấn khích quá đi mất, đoạn pr TH còn bảo không ghen với người đã chết nữa cơ, thật đúng là câu nói hay nhất...mà tập 7 thấy đôi trẻ tình cảm quá. Xem mà thấy phấn khích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2015 19:03:00 | Chỉ xem của tác giả
Chài ơi giết ngừi không cần dao à đạo diễn + biên kịch.
Sao hun nhanh quá vậy, cứ tưởng kịch bản cuối cùng mới cho hun sau khi cùng nhau trải qua nhiều khó khăn chứ.
Mà cho hun đi fans khoái hihijiji hun nhiều, ngọt ngào nhiều càng tốt. Vì 2 anh chị nhìn xứng đôi quá mà.
Giá như Hee chưa có người yêu là ship với anh Won rồi. Xin lỗi chị Chae Won, vì bao giờ cũng ship couple WonWon, nhưng giờ này em động lòng phàm nên tạm thờ i ship anh Won với Hee nhà em. Hết  phim em trả lại. hehehehe
Thks ss dịch tin nhiều lắm.

Bình luận

sorry , thằng cha, viết thiếu :p  Đăng lúc 27-8-2015 08:41 PM
Đửng có trả :))). Coi chừng thằng Bi rên thôi :p  Đăng lúc 27-8-2015 08:41 PM
nhớ trả lại ngừi ta đó nha nhỏ =))  Đăng lúc 27-8-2015 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2015 19:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Tập 8 thần thánh đến rồi
Kiss scene trong mơ tới rồi
Chờ mong cảnh này từ đầu cơ
Rating hãy đợi đấy. Tăng lên thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2015 20:02:38 | Chỉ xem của tác giả
OMG cuối cùng cái cảnh này nó cũng đến
Dự là rating cảnh này cao nhất tập luôn
Cảm ơn bạn dịch !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2015 20:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Đùa chứ, tụt mood quá đi, làm ơn ai đó bơm máu cho tuôi đi, anh mợ ngọt ngào chết đi mất thui, shipper như em sống sao khi mà mợ đã có anh Bi, hu hu. Ai đó kéo dây cót cho thời gian trôi nhanh nhanh để đến ngày mai đi nào, hóng cái Kiss scene thần thánh quá.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2015 20:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim Hàn thì bao giờ cũng quăng kiss scene ep 7 hoặc 8 với 13 hoặc 14 và 2 tập cuối hết.
Nhưng tới hết tập 6 vẫn cưa thấy diễn biến tình cảm gì mà tập 8 đã có kiss scene, anh lang băm quá nhanh quá nguy hiểm :v

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2015 20:33:45 | Chỉ xem của tác giả
em đang mơ hồ không biết kiss scene này là cảnh thực hay mơ
phim đi được đến tập 8 rồi mà thấy chỉ như mới vừa lên sóng thôi
diễn biến nhanh và không hề dài dòng
hóng phim, chúc con rết tiếp tục tăng cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-8-2015 20:43:32 | Chỉ xem của tác giả
Đúng như dự đoán, Drama Hàn cứ ep 8,9,10 luôn có Kít xừ
Kít demo k có kiss sâu mà dân tình chờ mỏi cả cổ, mòn cả mắt
cám ơn bạn đưa tin hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-8-2015 21:03:13 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Băm đánh nhanh mà ko bik có thắng nhanh ko XDD Cái kiss scene lãng mạn tình tứ j` đâu, tập 8 hường phấn vậy hy vọng rating cao hơn hum qua ^^

Kiss scene rùi mau có bed scene đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách