Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1477|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

[Yêu tinh] Kim Go Eun, “Phụ nữ, tự thân việc tồn tại của họ đã là đẹp” … hoạ báo trong trẻo và rạng rỡ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-2-2017 18:01:19 | Xem tất |Chế độ đọc
Tạp chí thời trang Elle công khai hoạ báo và phỏng vấn của diễn viên Kim Go Eun.

Phỏng vấn này được đăng trên tạp chí Elle số tháng 3 với chủ đề ‘Yes! We are Women’, Kim Go Eun - nàng thơ của các nhãn hiệu làm đẹp nổi tiếng thế giới - ủng hộ cho cái đẹp thực sự vì hạnh phúc của người phụ nữ trong cuộc sống đời thường.

Với vai diễn Ji Eun Tak trong bộ phim quốc dân ‘Yêu tinh’ vừa qua, Kim Go Eun đã nhận được rất nhiều tình cảm yêu mến không chỉ của khán giả Hàn Quốc mà cả các nước khác ở khu vực châu Á và trên thế giới. Sau khi drama kết thúc, Go Eun đã nghỉ ngơi 1 thời gian và xuất hiện trở lại với vẻ ngoài lộng lẫy và rạng rỡ hơn trước. Trong hoạ báo mới, Kim Go Eun thể hiện một dáng vẻ hoàn hảo và tự nhiên, với đôi mắt biết cười đầy mê hoặc, trong phong cách mang hơi thở của mùa xuân ấm áp.

Trong phần phỏng vấn, khi được hỏi về suy nghĩ của bản thân về cái đẹp với tư cách một người phụ nữ, Kim Go Eun trả lời: “Tôi có một mong muốn đối với bản thân mình, là mong rằng mình luôn luôn có một tâm hồn khoẻ mạnh. Thực ra rất khó để duy trì điều đó. Đương nhiên vẻ ngoài nhìn thấy được mà đẹp thì cũng rất tuyệt, nhưng tạo ra một tiêu chuẩn nào đó về cái đẹp rồi lắp ghép mình vào đó thì sẽ trở nên chật hẹp. Bởi tính của tôi là thường xuyên chống lại những khuôn khổ. Tôi tin rằng mỗi cái đẹp đều có một vẻ khác biệt nhau.”

Về niềm hạnh phúc của người phụ nữ, Kim Go Eun bộc lộ cảm giác mãn nguyện về cuộc sống với tư cách một diễn viên và một phụ nữ : “Bản thân việc tồn tại của phụ nữ đã là đẹp rồi. Cái đẹp ở mỗi độ tuổi lại có sự khác biệt nhau. Giống như tập hợp các viên đá lại, xẻ nhỏ rồi lại xẻ nhỏ chúng ra để tạo thành trang sức lấp lánh, tất cả các quá trình tuổi tác mà người phụ nữ trải qua từ khi sinh ra đều đẹp.”

Tạp chí thời trang phụ nữ Elle ra tháng 3 còn có bài phỏng vấn và hoạ báo của diễn viên Park Ji Young, Park Hye Jin, đạo diễn phim Missing Lee Eon Hee, nhạc sĩ Ye-eun, diễn viên múa hiện đại Choi Soo Jin v.v… Nội dung chi tiết có thể xem ở trang web chính thức của Elle.

Source: http://www.kookje.co.kr/news2011 ... 0170221.99002161532
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 18:28:18 | Xem tất
Thích câu này của Go Eun quá, bạn ấy nói rất đúng “Bản thân việc tồn tại của phụ nữ đã là đẹp rồi. Cái đẹp ở mỗi độ tuổi lại có sự khác biệt nhau. Giống như tập hợp các viên đá lại, xẻ nhỏ rồi lại xẻ nhỏ chúng ra để tạo thành trang sức lấp lánh, tất cả các quá trình tuổi tác mà người phụ nữ trải qua từ khi sinh ra đều đẹp.”
Với mình Go Eun không phải người nhìn một cái là thấy xinh nhưng khi xem bạn ấy diễn trong phim càng xem càng thấy bạn ấy có một vẻ đẹp đặc biệt, k ai có được, thích nụ cười của bạn ấy. Hy vọng bạn ấy sẽ mạnh mẽ, đừng bị tổn thương vì những lời nói xấu của Knets. Cảm ơn bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 19:23:03 | Xem tất
Bài dịch quá tuyệt vời, nàng Kim Go Eun nói rất hay về vẻ đẹp của người phụ nữ luôn ấy.
Sẽ luôn ủng hộ tân nương của yêu tinh nha
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 19:23:06 | Xem tất
Nhớ nhất là câu thoại " tôi yêu chú " của chị ý
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 20:02:38 Từ di động | Xem tất
Bài dịch cú chủ thớt thật sự tuyệt vời . Goblin đã hết được một tháng rồi mà vẫn nhớ yêu tinh và tân nương quá ! Thấy tin của tân nương là bay vô comment liền. Kim Go Eun luôn xinh đẹp và cu xu tốt đẹp với mọi người. Cám ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 22:06:40 | Xem tất
Chị ấy nói hay quá. Cái đẹp không có khuôn khổ, cái đẹp là những vẻ khác nhau. Và chỉ riêng sự tồn tại của phụ nữ đã là cái đẹp đối với thế giới này rồi. Ai cũng có nét đẹp riêng.
Mình thì thích chị Go Eun từ phim Monster đóng chung với anh Lee Min Ki, sau đấy là đến Cheese in the trap và Coin Locker Girl và gần đây nhất là Goblin. Ấn tượng chung luôn là chị này có kiểu cười rất tỏa nắng. Phong cách sống của chị ấy cũng rất thoải mái, tích cực, không giống như đa số người Hàn, có thể là do chị ý sống ở nước ngoài từ nhỏ. Cách diễn xuất của chị ý cũng rất chân thực nữa, mặc dù dạo đây mọi người đang hot với Goblin nhưng mình vẫn còn rất ấn tượng với hình ảnh người chị gái điên cuồng vì em gái trong Monster.
Chúc chị sẽ luôn suy nghĩ tích cực như vậy, có một tâm hồn khỏe mạnh như chị mong muốn, và sự nghiệp lẫn cuộc sống đều thành công hơn nữa. Yêu chị.
Cảm ơn bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 22:14:40 | Xem tất
cô bé dễ thương, mình thấy cô ấy rất toả sáng trong Goblin, nụ cười đầy năng lượng, khuôn mặt đáng yêu vô cùng khi nó " tôi yêu chú"...
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 08:09:11 | Xem tất
Kim Go Eun, mình thích em ấy ngay khi nhìn thấy, không hiểu sao.

Thật sự em ấy có 1 suy nghĩ thật sâu sắc và rộng mở không hề nông cạn như bọn nitizen HQ

Lúc nào cũng mong em toả sáng nhé, dù trời mưa hay nắng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 08:25:46 | Xem tất
em này co nét dep chuan Han quoc mà sao cái bon netizen nó còn chê duoc thì dung là khong còn gi de nói.
e dong phim cung hay mà .Thoi kệ cái bon do di chac nó gato voi em thoi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 09:40:25 | Xem tất
Ban đầu nhìn KGE, có thể nhiều người sẽ thấy không đẹp, thậm chí là xấu.
Nhưng các nét của bạn ấy là chuẩn đặc trưng của Hàn luôn ấy.
Ngoại hình của bạn ấy hợp với điện ảnh hơn và trên hết là, bạn ấy có 1 nụ cười sáng, kiểu sáng bừng khuôn hình như kiểu HHJ luôn ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách