Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: verdell
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

‘Yêu tinh’ Gong Yoo, nước mắt của thần, của người, của người đàn ông

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-1-2017 11:12:02 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước đọc tin thấy bảo cô BK theo đuổi chú Gong Yoo tận 5 năm để chú ấy diễn phim của cô ấy, lúc đó cảm thấy vì mình ít xem phim của chú Gong, hình như có mỗi phim Tiệm cà phê hoàng tử, nên khó cảm nhận hết cái sự siêu sao của chú ấy. Bây giờ xem gần hết phim này mới thấy sự lựa chọn của BK quả thật hết sức tinh tế phù hợp. Giống như hồi chú Jang và các ông chú khác diễn Phẩm chất quý ông, một loạt các ông chú độ tuổi 40 đều trở nên vô cùng hấp dẫn chỉ sau mấy tập đầu. Hy vọng chú Gong càng ngày càng có nhiều phim oách xà lách hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-1-2017 13:15:32 | Chỉ xem của tác giả
biên kịch viết kịch bản quá tốt mà diễn viên diễn xuất cx chuẩn luôn
mong phim kết có hậu
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-1-2017 18:03:49 | Chỉ xem của tác giả
Tập 13 đúng là khiến khán giả khóc ròng theo nhân vật luôn ah Gong Yoo k phải diễn Kim Shin đâu, mà hóa thân hoàn hảo vào nhân vật đầy bi kịch này mất rồi.
Kịch bản hấp dẫn quá, làm bật lên hẳn diễn xuất của diễn viên luôn. Nước mắt nam nhi k dễ dàng rơi đâu, nhưng mà xem tập này thấy chú nào khóc cũng xót xa hết cả. Đoạn cuối lúc Eun Tak khóc tức tưởi bất lực k giữ được Kim Shin ah, đúng thực là xé lòng luôn. Ai nói Kim Go Eun k hợp vai này, mình thấy đóng vừa đạt vừa có thần, rất tốt luôn.
Mong lắm 1 HE, chứ kiểu "anh hóa vào gió, vào tuyết, vẫn dõi theo từng bước của em" thì k chịu đâu ah >"< Deok Hwa vs "Hồng y phu nhân" kia có ai là người thay đổi số phận k zậy?! Lại phải đợi 1 tuần nữa ruh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-1-2017 00:54:30 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần xem đoạn kết mà chú chết đầu khóc đến nỗi sưng mắt
Chắc chắn phim kết sẽ lá HE mong cả hai cặp sẽ có hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-1-2017 05:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Tôi biết ngay từ cái đoạn "Too good to be true" vui vẻ hạnh phúc của hai anh chị.
May mà tập 13 đã rút kiếm ra rồi, mong là hai người sẽ có kết hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-1-2017 11:50:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay luôn, xem xong tập 13 mà khóc quá trời luôn. Còn tận 3 tập không biết BK sẽ làm gì tiếp theo đây
nhưng dù là gì cũng mong 1 cái HE để mọi người có thể tiếp tục vui vẻ bên nhau thì còn gì tuyệt hơn. Thôi thì lại phải chờ 1 tuần nữa vậy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-1-2017 12:16:10 | Chỉ xem của tác giả
Đồng quan điểm vói chủ thớt, xin hãy để cho yêu tinh có một cái kết hoàn mỹ.
Mặc dù chưa xem mới chỉ đọc news mà đã thấy cay khóe mắt, chắc phải chuẩn bị khăn giấy khi xem tập này.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-1-2017 12:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài đời mà cho mình Yêu tinh ntn chắc mình ko dám nhận, chẳng khác nào thiêu thân lao vào biển lửa, mà biển lửa rực rỡ thì luôn biết cách thu hút hàng vạn thiêu thân.

GY là một trong những diễn viên tài năng mà mình thích, diễn xuất đỉnh cao.

Tiếp tục ủng hộ GY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-1-2017 23:08:47 | Chỉ xem của tác giả
huhu nhảy vào cmt thế thôi chứ vẫn chưa dám xem đâu, chỉ một đoạn cut trên insta đã đủ đau tim rồi!
diễn xuất của 2 bạn quá đau lòng! hi vọng sẽ là một cái kết HE nhé biên kịch nim T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 17-1-2017 00:14:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mà không khỏi xúc động. Anh ấy thể hiện vai diễn rất tốt. Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách