Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yuwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

‘Yêu tinh’ Gong Yoo, nỗi thống khổ ngàn năm được thể hiện qua diễn xuất cảm động và tinh tế

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-1-2017 12:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự gong yoo giỏi quá, diễn xuất đỉnh khỏi nói rồi
từ hồi TTBS mình rất ấn tượng, qua phim này vừa hay vừa dễ thương nữa <3
tks thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-1-2017 15:02:09 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Diễn xuất của Gong Yoo thì đỉnh từ lâu nay rồi. Mà thực ra mình thấy dàn diễn viên phim này ai cũng thực lực hết. Mình không thể tưởng tượng ra một Yêu tinh nào khác ngoài Gong Yoo hay một Thần chết nào khác ngoài Lee Dong Wook. Lúc diễn cảnh hài thì đáng yêu cute không chịu được, diễn cảnh u buồn, đau khổ cũng thần sầu. Daebak! 2 diễn viên nữ cũng đều xinh đẹp và diễn tròn vai. Nói chung mình cực thích dàn diễn viên phim này.
Hóng từng tập phim. Hy vọng bộ phim sẽ có kết cục tốt đẹp cho cả 4 nhân vật. Hy vọng đừng ai phải chết, đôi nào cũng thành, anh Thần chết với anh Yêu tinh cuối cùng vẫn là một tình bạn đáng yêu cute. Đừng sad ending, please.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-1-2017 16:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Có một nỗi đau của fangirl k thể đu phim ở đây. Hàng ngày chỉ biết đọc news, comment của mọi ng và hóng đến ngày phim ra hết.
Từ rất lâu rồi đã yêu thích diễn xuất của Gong Yoo, có lẽ từ Biscuit teacher and star candy.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-1-2017 20:28:05 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là nhân vật Yêu tinh được BK viết ra dành riêng cho anh Gong Yoo
Mất tận mấy năm trời thuyết phục anh nhận vai
Từng biểu cảm, ánh mắt, cử chỉ của Kim Shin được anh truyền tải quá xuất sắc
Hy vọng phim có cái kết thỏa đáng cho tất cả các nhân vật, giải quyết trọn vẹn ân oán tình thù trải ngàn năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-1-2017 21:48:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trong tập này Goong Yoo thể hiện nhiều cung bậc cảm xúc. Tập này minh rất xúc động phân cảnh ong của Doek Hwan mất, nỗi đau khi chưng kiến người minh yêu thương ra đi trong suốt gần 1000 năm ấy nỗi đau không vơi di mà còn chồng chất hơn. Nhưng phải nói thật là mình ấn tượng với phân cảnh của Lee Dong Wook hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-1-2017 10:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Nếu không phải là Gong Yoo thì bộ phim này không thể hay đến vậy. Diễn xuất thần sầu luôn. Đúng kiểu gừng càng già càng cay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-1-2017 20:40:03 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu tiên xem phim của chú mà đổ rầm luôn.
coi tập 1 mà cứ như đang xem phim điện ảnh ấy.
sang đến tập 2 thì nghiện luôn mấy cái biểu cảm đáng yêu, rồi ánh mắt và cử trỉ của chú nữa.
còn mấy tập sau chắc nhiều tình tiết lắm đây.
cảm ơn b dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-1-2017 14:56:33 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch casting chú già 6 năm mới được mà lị.
Diễn xuất của chú hay hơn hồi Coffee Prince bao nhiêu,
Chú chuyên chọn những vai nghịch ngợm, ngông cuồng thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-1-2017 06:43:26 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái phim lấy léo chảnh khác Ư là bao
Coi phim mà nhiều cảnh không theo kịp tư duy luôn
Mà phim hay, công nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-1-2017 12:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Gong Yoo oppa 10 năm rồi, sau bộ phim coffe princess anh ấy nhập ngũ mình hụt hẫng vô cùng. Nhưng sau 2 năm anh ấy giải ngũ, mình ko còn thường xuyên thấy anh ấy trên màn ảnh nhỏ nhiều nữa. Phải đợi đến 7 năm mình mới được thấy một Gong Yoo sống động đến vậy. Mình mới xem Golbin đến tập 12 trong vòng 2 ngày. Mà cung bậc cảm xúc của mình nó biến hóa kì diệu theo ổng luôn.
Lúc thì cười như được mùa , sao lại có tên yêu tinh lém lỉnh như thế, già rồi mà như con nít ))) . Lúc ổng xem phim kinh dị, hay ổng đấu khẩu với thần chết không được, hay ổng nhờ vả thần chết đều buồn cười =) . Là một vị yêu tình ko gì không làm được, nhưng ko hề kênh kiệu, không hề lạnh lùng, ngược lại khiến cho người ta cảm giác thoải mái khi ở bên ổng = .
Nhưng khi tâm trạng ổng không tốt, khi đau buồn thì khiến mình day dứt không tả được :'( . Lo lắng kết cục của Kim Shin sẽ ra sao, liệu có còn một Kim Shin lém lỉnh dễ thương không, hay tan vào hư vô và mọi người sẽ sống mà quên mất "con yêu tinh" đáng yêu đấy. Kim Shin và Eun Talk sẽ có kết cục thế nào ? Mỗi lần mưa rơi, lòng mình cũng lạnh theo.

Ban đầu trước khi xem Golbin, mình có xem lại Coffee Princess tất cả là 10 lần, mình vô cùng đắn đo có nên xem Golbin ko. Cốt truyện bi thảm khiến mình rất do dự. Nhưng giờ thì hết rồi hihi. Chỉ mong kết phim là một HPED.

Diễn xuất của Chú Yoo là tuyệt đỉnh rồi. Mãi yêu chú ^^
PS: Thực ra mình muốn xem phim "Sự Im Lặng" nhưng mình sợ mình ko chịu nổi :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách