Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yuwol
Thu gọn cột thông tin

‘Yêu tinh’ Gong Yoo, nỗi thống khổ ngàn năm được thể hiện qua diễn xuất cảm động và tinh tế

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-1-2017 20:06:52 | Xem tất
Anh ý diễn vai này quá chuẩn mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2017 21:32:16 | Xem tất
Quả thực là khen Gong Yoo thì khen cả ngày k hết. Người đàn ông ở độ tuổi phong độ nhất, diễn xuất đạt đến độ chín hoàn hảo, gặp đc những kịch bản xuất sắc càng làm bật lên sự xuất sắc của Gong Yoo. Nói 2016 là năm của chú nhà cũng k sai đâu, cả điện ảnh và phim truyền hình đều lập kỷ lục và nhận đc phản hồi rất tốt từ người xem lẫn giới chuyên môn.
Xem Goblin còn thik ở sự đồng đều trong diễn xuất nữa, không lồi lõm, không có cảm giác vai diễn nào yếu cả, nam lẫn nữ đều đang làm rất tốt.
Tập 12 đẩy kịch tính lên cao rồi đây, kẻ thủ ác, mối nguy thực sự mới xuất hiện, thật sự nóng lòng đợi tuần tới xem tiếp mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2017 22:30:41 Từ di động | Xem tất
Tuổi nghề và tuổi đời của Gong Yoo rất hợp với vai diễn này. Cứ nhìn vào mắt anh là cảm thấy có gì đó tiếc nuối, đau khổ... Mà anh Thần Chết cũng diễn tốt chán ấy :3 thích nhất cảnh của Yêu tinh với Thần Chết thôi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2017 23:47:58 | Xem tất
Nghe đồn phim rất hay nhưng không dám xem chờ đợi từng tập rất là mệt
Chờ chiếu hết phim xem một lần cho nó đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2017 23:49:33 | Xem tất
diễn xuất thì chẳng có chỗ nào chê nổi rồi nhưng thật sự là có cảm giác con đường sắp tới đây của Gong Yoo sẽ trải đầy hoa hồng luôn. Sau sự thành công không ngờ của Train to Busan cũng như là Goblin, 2 khía cạnh nhân vật khác nhau nhưng đều đem lại sự mến mộ vượt bậc của khán giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 00:06:05 | Xem tất
ôi vẫn chưa dám đu phim vì đang trong kì thi
mà đi đâu cũng thấy Goblin thôi ấy huhu
chỉ dám xem những đoạn cut thôi đã thấy diễn xuất của chú già rất tốt r
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 09:54:53 | Xem tất
Hihi chú đẳng cấp phim điện ảnh rùi mà,
Nhưng phải công nhận ngoài đóng cảnh tâm trạng ra mấy cảnh cute của chú cũng ko ai bằng ấy.
Thank bạn dịch tin nhé, cứ news gì khen chú là đọc hoài ko chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 10:02:44 | Xem tất
Dàn cast phim này cá nhân mình hoàn toàn vừa lòng, phản ứng của mọi người rất tuyệt Nhất là chú Yêu tinh và chú Thần diễn rất hay không chỉ những cảnh hài hước mà những cảnh buồn, lo lắng mình đều cảm nhận được những gì họ truyền tải, từ lúc biết chú thần chết là Wang Yeo mình đã nghĩ đến cảnh Thần chết và Yêu tinh đối mặt, chắc sẽ đau buồn lắm đây, mình cũng mong biên kịch sẽ cho họ một cái kết hợp lí. Goblin cố lên Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 11:10:02 | Xem tất
Nói thật, mình không tưởng tượng được Yêu tinh được thể hiện bởi người khác mà không phải chú già.
Cảm ơn biên kịch đã không từ bỏ, quyết tâm 'lôi kéo', 'dụ dỗ" chú già.
Mong phim kết thúc có hậu như truyền thống phim của cô KES, đừng ngược chú già nữa T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 11:56:03 | Xem tất
chưa xem film nên không thể cảm được gì nhiều
đang chờ film hết để xem một thể
nhưng cũng thích cặp phụ lắm
mà xuất hiện ít, hơi tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách