Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[WOWOW 2013] XXXHOLIC | Vietsub E08 END

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 3-3-2013 20:08:33 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 3-3-2013 16:34
tại mình chưa đọc truyện nên ko biết được tính cách mỗi người thế nào. Mà chỉ  ...

tsudere là dạng nhân vật nam ngoài như hổ vồ, hay dữ dằn cáu bẳn nhưng thực ra nội tâm tình cảm. Câu này hay dùng để miêu tả mấy bạn nam chính kiểu tsukasa trong hana yori dango đó cô, ừm xét về một số mặt watanuki cũng có nét giông giống thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 3-3-2013 20:08:33 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 3-3-2013 16:34
tại mình chưa đọc truyện nên ko biết được tính cách mỗi người thế nào. Mà chỉ  ...

tsudere là dạng người ngoài như hổ vồ, hay dữ dằn cáu bẳn nhưng thực ra nội tâm tình cảm. Câu này hay dùng để miêu tả mấy bạn nam chính kiểu tsukasa trong hana yori dango đó cô, ừm xét về một số mặt watanuki cũng có nét giông giống thế.

Bình luận

:"> bị hóng ep 2 nhá =P~  Đăng lúc 3-3-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-3-2013 20:20:46 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 3-3-2013 20:08
tsudere là dạng nhân vật nam ngoài như hổ vồ, hay dữ dằn cáu bẳn nhưng thực ra nội  ...

ồ hóa ra vậy, thế thì tôi sẽ thích nhân vật này đấy, vì rất thích tsukasa vì cái tính ngoài thì dữ dằn, trong lại rất tình cảm.

Cơ mà mỗi tập có chừng gần 30p thì ngắn quá, thôi cứ chờ mấy tập rồi coi một thể. Giờ tôi ko dám đọc truyện sợ ham quá

Bình luận

tôi chỉ chung tuýp nhân vật như thế, watanuki kiểu hơi trẻ con, và giống bà cô lắm điều cơ  Đăng lúc 3-3-2013 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-3-2013 21:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Hình như cắm down rồi mà chưa gửi lời nào :">
Nói thật là ss chưa xem truyện này, thôi thì xem phim bù :x
Hóng bên trên thì có nhân vật giống tsukasa hả :">. Chắc bị thích nhân vật đó giống Cubi quá :">

Bình luận

đọc bl của em ở post cubi phía trên nhá :">  Đăng lúc 3-3-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-3-2013 22:08:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cuối cùng cũng có rồi ^^
Chờ đợi ngóng trông suốt 1 tgian :)
Nhưng mà chờ ra 3-4 tập down zề 1 lần xem cho sướng :))
Thanks subteam nha :x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-3-2013 11:07:08 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên đóng vai yuko k hợp lắm . k đẹp sắc sảo như yuko trong truyện nhìn nhợt nhạt sao ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-3-2013 13:20:08 | Chỉ xem của tác giả
xxxHOLIC live-action làm mình có chút thất vọng :(( Thực ra nếu mình không phải fan của CLAMP thì bản LA cũng sẽ nhận được khen ngợi =))
-Trang phục và outfit đầu tư quá khủng :"> Nhìn đẹp mê hồn :) Ep 2 lại có bộ đồ đen tuyền mình mê nhất nữa =))
-Chị nữ chính đóng Yuuki thiếu cái thần của Yuuki, đó là cái vẻ vừa bí ẩn, vừa tưng tửng, đặc biệt là cách Yuuki cười trong manga hút thế vào LA hơi tiếc tí :((
-Anh nam chính đóng Watanuki cũng vậy, cái kiểu hay cáu gắt đâu rồi, nét đặc sắc trong con người Cá tháng 4 chính là CÁU GẮT mà >< Phí thế
-Có mấy chi tiết hay thể hiện rõ bản tính của 2 nv thì lại bị lược bỏ, hơi buồn, dù sao LA cũng có giới hạn thôi mà haiz
-Trong manga/anime, cửa tiệm nằm chình ình giữa cả khu đô thị, ở LA thu gọn thành miền quê =)) Cũng có cái hay của nó... Nhất là chi tiết vũng nước =))
Tóm lại thì là mà, vẫn ủng hộ LA!!!

Bình luận

bạn nói chuẩn thế :x i miss yuuko  Đăng lúc 12-3-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-3-2013 17:04:45 | Chỉ xem của tác giả
thích
nhưng thích coi Anime thôi.HÌnh người đóng,không dẹp bằng
Bộ này mình thích lắm nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-3-2013 17:17:03 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác ban đầu khi thấy LA là vui ko tả xiết, bấn, nhấn link down+ đợi xem, háo hức ghê luôn đó. Xem xong có vài ý kiến như sau:
- Ấn tượng với trang phục được đầu tư quá kĩ và đẹp ko cưỡng được, ui mấy cái kimono của Yuko :") thích. Còn diễn xuất của nv Yuko theo em là ổn nhưng do là tập đầu nên chưa bộc lộ bản tính "bựa" ra =]]]]]]]
- Nv Watanuki thì thấy ko hài lòng lắm, tích cách xây dựng hơi nhàm chán, thiếu sự "nóng tính, trẻ con" của Bạch Dương, Watanuki mà trầm thế nữa thì nản nhe...... Hy vọng mấy tập sau sẽ cải thiện!

Bình luận

Yuu bị thiếu đi mấy nét tưng tửng ngầm trong cái sự bị ẩn. cả cách Yuu cười cũng k lột tả đc mức độ bí hiểm :(  Đăng lúc 5-3-2013 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-3-2013 17:54:22 | Chỉ xem của tác giả
Ây da
tình hình là chưa xem manga
nhưng vẫn cứ vào hóng hớt chơi, ủng hộ thị mầu
chị Anne này thì mình bik wa bộ Bemu, cơ mà vẫn thấy men men thế nào ấy, nói chung là hok thik haaaaaaaaaaaaaaa :v :v
Còn 2 pé thì thấy như trong GTO12 thì phải.
Nói chung là, một câu lạc đề là, tui khoái thím cảnh sát Saejima bẩn bựa nhắm nhắm nhaaaaaaaaaaa =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách